• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.80 BETA S60v3 EN Translated by SymPVietGroup!! [Cập nhật 20.06]

play good từ hum qua đến trưa nay nó die luôn,không vào lại đc nữa,reinstall dùng đc 1 lát lại die,có ai giống em ko?,dành quay lại dùng 2.70

Chỉnh sửa cuối:
Ai biết chỉ Mình cách tắt chek mạng mỗi khi qua bài không, giúp Mình với xin cảm ơn

Cái tuỳ chọn Watermark để làm gì vậy mấy bạn ? chọn rồi ok cũng không thấy gì hết:-? còn cái vụ truy cập mạng nữa tắt rồi mà nó cứ hỏi hoài ~X(

Ai biết chỉ Mình cách tắt chek mạng mỗi khi qua bài không, giúp Mình với xin cảm ơn

vô cài đặt đi anh trai trong đó có tự động kết nối mạng tắt nó đi

Tắt ko được nè :( Vì vậy khi dùng chú ý, xem ký hiệu trên máy có báo đang kết nối ko để mà tắt nhé, ko thì tiêu đó. Chức năng này tắt ko được :(

Cái tuỳ chọn Watermark để làm gì vậy mấy bạn ? chọn rồi ok cũng không thấy gì hết:-? còn cái vụ truy cập mạng nữa tắt rồi mà nó cứ hỏi hoài ~X(

Cái đó là dạng tạo thêm cái hình nền trên cái giao diện đang dùng, cho phép mình chọn sẵn vài mẫu để làm, như cái hình trái tim có cánh thì chọn xong nó sẽ cho mình chụp 1 tấm ảnh để ghép vào khung, cho chọn vị trí luôn. Nhấn ok là hiện lên à. Test lại thử đi, KJR thấy đơn giản mà.

Tắt ko được nè :( Vì vậy khi dùng chú ý, xem ký hiệu trên máy có báo đang kết nối ko để mà tắt nhé, ko thì tiêu đó. Chức năng này tắt ko được :(

Bản này nó đòi kết nối mạmg vô tội vạ . mỗi lần mà mình chuyển màn hình ngang qua màn hình đứng và ngược lại mà nó cũng đòi kết nối mạng
. chả hiểu nó đòi kết nối vì điều gì ???

em lấy file này ở đâu vậy em anh cũng còn bị nè
chuyển màn hình ngang qua màn hình đứng và ngược lại mà nó cũng đòi kết nối mạng
file của e chứ lấy của ai. E k bị chek gì hết :-??

chuẩn rồi cái này nó cứ tự tìm hình ảnh bài hát = GPRS tốn tiền lắm cao thủ võ lâm nào fix đc kok hay phải đợi bản update

ai có bản 3.70 final kok up lại cho mình với mình kok tìm được bài đấy đâu thanks mà cho mình bản tiếng Anh nha

Chỉnh sửa cuối:
khi gặp vấn đề hiện thị lời nhạc thì mấy bác chuyển sang giao diện Cool Yellow thì sẽ hết , không hiểu tại sao ? :-??

cái này kém juke box ở chỗ tìm lyric, mình chạy nhạc bằng juke tìm lời bài nào cũng có (kể cả mấy bài Việt Nam), cứ cái này thì chẳng được

cái này kém juke box ở chỗ tìm lyric, mình chạy nhạc bằng juke tìm lời bài nào cũng có (kể cả mấy bài Việt Nam), cứ cái này thì chẳng được

Bản này beta nên chưa hoàn chỉnh lắm bạn à, chờ ra bản final rồi bạn tha hồ so sánh :D

Mình đang xài LCGJukebox bản quyến nè trứơc giờ mình chưa tìm dc 1 lyric cho bài Việt Nam nào .YOU có thể cho mình xin 1 vài bài để trãi nghiệm không ?

Back