• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VIET MAP - Thảo luận sử dụng

Status
Không mở trả lời sau này.
Trang chủ có rồi nhưng chưa ghi cụ thể thôi.
Dung lượng file update gần 64Mb

Mình thấy trên trang chủ báo là đang cập nhật,có thể cái bản bạn kia gui lên là của tháng 1 thì phải.còn thang 6 đang sửa lỗi.

trang Vietmap dữ liệu nó kêu đang cập nhật, các bác cứ nhấp vào đang cập nhật mà tải về, Cập nhật tháng 6 đó. e tải về con E72 ok gà đen. tốt chán. Các bác cứ mạnh dạn tải. ok hết. kích cở 176MB

SAo mình dùng bàn phím QWERTY mà ko phóng to thu nhỏ bằng phím *# đc zị?....?
mình nhấn đủ tổ hợp phím luôn rồi mà củng chẳng dc hì! giúp với:mad:////
cho em hỏi,bác nào đã dùng em nokia 6760,kiểu trượt ngang.khi trượt ngang dùng phím # và * để phóng to ,thu nhỏ bản đồ nhưng không được.có cách nào để phóng to ,thu nhỏ được không các bác.vào Tuỳ chọn ->tỷ lệ ,thì được,mà như thế thì lâu quá.
Huynh đài fix lổi này đc chưa chỉ em với! nhá máy thôi em gọi lại 01689869410

SAo mình dùng bàn phím QWERTY mà ko phóng to thu nhỏ bằng phím *# đc zị?....?
mình nhấn đủ tổ hợp phím luôn rồi mà củng chẳng dc hì! giúp với:mad:////
cho em hỏi,bác nào đã dùng em nokia 6760,kiểu trượt ngang.khi trượt ngang dùng phím # và * để phóng to ,thu nhỏ bản đồ nhưng không được.có cách nào để phóng to ,thu nhỏ được không các bác.vào Tuỳ chọn ->tỷ lệ ,thì được,mà như thế thì lâu quá.
Huynh đài fix lổi này đc chưa chỉ em với! nhá máy thôi em gọi lại 01689869410

bàn fim query bạn đã ấn nút shift 2 lần sau đó mới ấn *# nhé.mình dùng e71 làm vậy vẫn zoom bt

Các pro cho em hỏi máy các bác vietmap có rõ ràng như vậy ko?? sao em dùng e72 vietmap chẳng đẹp dc như vậy nhỉ . :(

a` cái này là của dòng máy cao cấp như htc,iphon chayt hdh i os và androi có hỗ trợ 3d nên mới được như vậy còn e72 thuộc hdh symbian nên chỉ có 3d thường thôi bạn

thanhk các bờ rố, cho mình hỏi thêm là có dữ liệu viêtmap mới rùi cài có chạy dc ko nhỉ,

phố phải có tên trên map thì mới tìm đcc bạn à! chứ bạn đi tìm đia chỉ nhà bạn thì sao mà coá!:p tìm hiểu thêm nhé

Cái VietMap này khi đã định vị đường xong nó có tự update vị trí theo thời gian thực hay mình phải bấm số 0 liên tục vậy các bác?

Cái VietMap này khi đã định vị đường xong nó có tự update vị trí theo thời gian thực hay mình phải bấm số 0 liên tục vậy các bác?

nó phải bắt được tín hiệu gps thì mới điijnh vị chỗ minh được bằng cách ấn số 0 1 lần thôi,sau đó bạn tìm đường thì nó tự di chuyển

Hic mình update tháng 6 giờ tìm đường lâu quá chăng hạn tù hà nội về nam định nó báo đang tim đương chạy hết vạch xanh mà cứ đơ ra bạn nào có bản đồ cũ cho mình xin

đúng là bản cập nhật mới này có vấn đề rồi. dữ liệu tháng 1/2011 cài vô chạy ùn ùn, bản tháng 6/2011 chạy tùm lum, không tìm đường được, GPS thì lâu, bắt được GPS cũng không dẫn đường được luôn, đi đâu nó theo đó thôi. nãn

Lục trong đống Soft ở PC có bản Data ngày 3/2/2011, bạn nào cần thì download về nhé
Mã:
http://www.mediafire.com/download.php?1x0ihh6jdm5w48a

Status
Không mở trả lời sau này.
Back