• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VIET MAP - Thảo luận sử dụng

Status
Không mở trả lời sau này.
Bác nào ở Quận Ba Đình, Hà Nội thì check dùm em cái tên cơ quan này cái, Hồi nào tới giờ em mới nghe cái tên "Ban quản lý và Bảo quản môi trường". Vãi chưa, môi trường mà "BẢO QUẢN" được kìa! là bảo vệ môi trường chứ môi trường làm sao bảo quản được trời=))

Hôm trước có bác nào trong diễn đàn này post cái địa danh "Sông Cổ Đa Chiên" ở Miền Tây nữa:)), Bóa tay bác Vietmap nhà mình, cái sai rất chi là xuẩn!

Híc! sao em nhấn * và # mà ko thu nhỏ or phóng to bản đồ được j! khi nào cũng 15m híc! khó xem lắm! huhu:L

Chào các bác, em bị thế này:
Vietmap 1.05 (cài từ trước tới giờ) vẫn đang chạy bình thường. Hôm rồi hứng chí cài bản 1.06 thì vào phần Seattlie status vẫn bắt đủ 05 vệ tinh nhưng tọa độ thì 0.000.000. Em đã thử gỡ bỏ (remove) và cài lại bản 1.05 nhưng cũng lúa luôn gòi. Riêng Google maps thì vẫn OK (cả GPS có sẵn trong máy cũng vậy).

Bác nào đã nghịch như em và bị tình trạng trên làm ơn chỉ giúp cái ạ, thanks nhìu.

Em cài bản 1.06 thì làm các nào nó tim vị trí của mình nhỉ.làm cách nào chọn diểm đến và đi .và xem cách mô phỏng của nó.

Đã có bạn nào tải về mà dùng ngon lành bản tháng 6 này chưa?mình test trên e71 mà lỗi tùm lum ko dẫn đường đc hiccc

Vietmap test trên n95 lag, giật đùng đùng... Thôi thì dùng nokia map. Dẫn đường cũng khá tốt

nokia map dan đường về giao diện và chi tiết ko được đẹp bằng vietmap ở vietnam lại ít đường nhêiu chỗ k có

Ôi, thật là hạnh phúc quá đê, cuối cùng cũng có bản cập nhật mới, nhưng thấy comment bảo lỗi cũng hơi buồn buồn, mặc kệ, tét thử xem sao!

Status
Không mở trả lời sau này.
Back