• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Voyager Home Screen (vHome) v3.96 EN New Fix {09/10/2010}

bác có thể làm con rồng nó bay quanh được ko ạ :D

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

Bonus thần tài cho màn hình 320x240

pro ơi bản này có hiện thần tài rồi nhưng mà mất logo mạng rùi :(

Chỉnh sửa cuối:
Giải nén file theme đính kèm, Copy vào C:/Data/HDesktop_0x2001E8B2/theme. rùi thoát và khởi động lại vhome,

@prettyboy247: Thần tài dùng cho màn hình dọc, màn hình ngang có thời gian sẽ làm sau. bác dùng file theme1 nhé.

@osolemio27: Bác dùng thử file theme2 xem sao, nếu không được chắc phải...đổi theme khác. :D

Không chê vào đâu được bác ạ. Nếu vhome có ra bản mới chắc em vẫn cứ thế này mà dùng thôi ạ.
Thanks bác nhiều lắm ^^

Mình thấy bình thường mà, có bị mất đâu nhỉ?

Bạn chỉnh sửa thêm để cho kiểu đồng hồ HTC hiển thị được logo mạng nữa thì tốt quá.

Mình thấy bình thường mà, có bị mất đâu nhỉ?

Bạn chỉnh sửa thêm để cho kiểu đồng hồ HTC hiển thị được logo mạng nữa thì tốt quá.

ở trang trước mình có yêu cầu sưa có logo rôì đó bac,bác quay lại trang trươc dow caí theme #1 bài trả lời cuả prettyboy ý

Có anh em nào biết sửa lỗi mất tên ứng dụng bên trái ở ngòai màn hình đứng trên N95-8GB và N96 thì sửa giúp dùm mình với , thanks

Hình khi đứng bị mất tên ứng dụng bên trái

Và hình khi xoay ngang màn hình thì nó có

Có anh em nào biết sửa lỗi mất tên ứng dụng bên trái ở ngòai màn hình đứng trên N95-8GB và N96 thì sửa giúp dùm mình với , thanks
Bác cài bản mới xem. Dùng bản cũ làm gì
Nguyên văn tuanloc1: vào"cài đặt" - "cài đặt thêm" - "Hiên nút bật" chọn "Bật" nhé.

Bác cài bản mới xem. Dùng bản cũ làm gì
Nguyên văn tuanloc1: vào"cài đặt" - "cài đặt thêm" - "Hiên nút bật" chọn "Bật" nhé.

Cái lỗi đó cài trên N95-8GB bản 3.63 cho đến 3.73 thì bị ,nó đã fix lỗi đó từ bản 3,73 đến 3.79 thì hết bị , giờ từ 3.91 đên 3.96 bản nào cũng bị

Bonus thần tài cho màn hình 320x240
Nếu không muốn thần tài chạy ngoài màn hình chờ thì chỉ cần xoá file Gif, còn lúc nào thích thì lại chép vào đó đúng không bạn?
Cái lỗi đó cài trên N95-8GB bản 3.63 cho đến 3.73 thì bị ,nó đã fix lỗi đó từ bản 3,73 đến 3.79 thì hết bị , giờ từ 3.91 đên 3.96 bản nào cũng bị
Máy của Hải cài sao bị nhiều lỗi vậy nhỉ?

mấy pác chỉ em làm cho dòng chữ thời tiết nó mất hẳn hay còn nhỏ xíu như khi ở bản 95 mình chỉnh đc ý... tại em ở Cần Thơ... kô có thời tiết mới đau... em thank các pác tận tình ạh... :(

mấy pác chỉ em làm cho dòng chữ thời tiết nó mất hẳn hay còn nhỏ xíu như khi ở bản 95 mình chỉnh đc ý... tại em ở Cần Thơ... kô có thời tiết mới đau... em thank các pác tận tình ạh... :(

Giải nén file đính kèm, Copy vào C:/Data/HDesktop_0x2001E8B2/theme. rùi thoát và khởi động lại vhome,
Sorry, mình nhầm để check lại
Nếu không muốn thần tài chạy ngoài màn hình chờ thì chỉ cần xoá file Gif, còn lúc nào thích thì lại chép vào đó đúng không bạn?

OK.

Chỉnh sửa cuối:
khong duoc roi pac oi coppy vao roi bat dau vhome ko dc nun... Ai jup em xoa cai dog thoi tiet nay voi ! Sr cac pac em post bang dt !

sao mình không thể hiện tk được ta cho du đã làm theo hướng dẫn mình sài bản tiếng việt các bạn hướng dẫn tv dùm mình nha

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 19 minutes:

mình dùng e52, mình cũng ko hiện ra dc cái ktra tai khoản:-?.

Mình biết cách rồi bạn phải chọn get blance nó mới show ra dc, mình show ra dc rồi
get blance là sao bạn hương dẫn cụ thể được chứ

Chỉnh sửa cuối:
sao mình không thể hiện tk được ta cho du đã làm theo hướng dẫn mình sài bản tiếng việt các bạn hướng dẫn tv dùm mình nha

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 19 minutes:

get blance là sao bạn hương dẫn cụ thể được chứ
muốn hiện ktra tkhoan bạn phải bật cài đặt lịch trong v-home.ở phần tin tức bạn phải chọn off.thì sẽ hiện được,vì phần tin tức chèn hết nên ko đủ để mục ktra tkhoanr hiện ra đó bạn

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 41 minutes:

tặng các bác nào thix con gà này ở màn chờ v-home cho thêm sinh động
copy vào C:/Data/HDesktop_0x2001E8B2/theme rồi khởi động lại v-home

Chỉnh sửa cuối:
sao sài được một lúc mình bấm phím xanh vào nhật kí cuộc gọi nhưng bấm gọi không dược nhi

bạn ơi muốn cho hình ở ngoài màn hình chờ thì kiếm hình gif dạng nào cũng được hả..copy theo đường dẫn rồi khởi động lại Vhome là ok đúng ko?

Giải nén file đính kèm, Copy vào C:/Data/HDesktop_0x2001E8B2/theme. rùi thoát và khởi động lại vhome,

Chỉnh sửa cuối:
Back