• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WIN7 - Giao diện Windows 7 trên Symbian

mình đã up lên box.net rồi, các bác down tại đây nhé
tuy nhiên cài vào ko thấy chữ trial đâu cả mà nó bắt active luôn :))

Đúng là không cho trial luôn. Còn cái bản ở trên đầu topic bạn có thì share luôn dùm nhe. Thanks nhiều!
Posted via Mobile Device

không được bạn oi , khi mình test Win7_3rd_edition thì khi vào chạy ứng dụng chỉ được một lần thôi , khi thoát ra vào lại thì đơ luôn chỉ có menu thôi chứ không vào ứng dụng được nữa !
Bản Win7_by_nokian125 khi vào thì đòi active mình đã thử kết nối wifi luôn nhưng thất bại hoàn toàn !
Bạn xem ky lại rồi test cho anh em Pda sử dụng nhé !
Chân Thành Cám Ơn !

sử dụng chương trình này ko vào được các ứng dung cài thêm phải không bác tuấn chương trình này rât đẹp thank

cái này cài vào phone hay card vậy pác

Cài vào đâu thì tùy chứ. Các nhận cài OK. Ứng dụng trong cái star có cái vào được cái vào k. Chủ yếu là seting , media , messages vô được là OK rồi.
Trên desktop thì vào được hết trừ cái call =)).
Hình chụp thật test trên E71x AT&T :-X

3GS chụp hình tởm gúm, anh em thông củm nha. Em chỉ cofig là dùng đc mà k phải xxxx thôi à. Muốn vào menu thì phải bấm nút Home. Ngoìa ra k tự khóa phím, k có nút nào bấm ăn nếu ở tình trang như hình số 1. Chỉ bấm được nút Star.

chuẩn là chỉ dùng được đúng lần đầu tiên.và sau đó thi chi vào được dao diện W7 chứ không dùng được các chức năng của nó thêm lần nào nưa.muốn dùng tiếp thì chỉ có 1 cách đó là e xóa nó đi và kài lại =))

Cái này nè mấy ông bác ơi, chưa có tải được nên không biết có c.r.a.c.k được không, không có chịu đọc kỹ mà chém gió hoài vậy?

Posted via Mobile Device

cài này muốn làm mà ko được vì nó đâu ó hiện chữ Trial đâu mà làm=)) Active thẳng tay luôn mới đau:((

Mình vừa mới thử order cái này trên immmooo.com, thấy hay hay share cho bà con chơi:

Lưu ý phải cài Adobe FlashLite 3.0 trước khi cài WIN7:

Mã:
http://www.mediafire.com/file/zu4ygnjogzy/Adobe Flash Lite 3 Developer Edition-71346.zip

WIN 7 Download link:
Mã:
[B][URL="http://www.mediafire.com/download.php?jwm0tzbdowy"]http://www.mediafire.com/download.php?jwm0tzbdowy[/URL][/B]

của mình thì cài vào và dùng ngon rồi! Chán một điều là khi chạy nó cứ bắt trial!

Đúng là không cho trial luôn. Còn cái bản ở trên đầu topic bạn có thì share luôn dùm nhe. Thanks nhiều!
Posted via Mobile Device

Chắc các bác down nhầm bản rồi! Em cũng N78 mà có bị như thế đâu! Chỉ có điều là trial thôi, ngoài ra thì chỉ vào được các ứng dụng mặc định của máy, còn các ứng dụng cài thêm thì không thể!
link down

Chỉnh sửa cuối:
Posted via Mobile Device
ngon đâu mà ngon, vừa cài xog rồi khởi độg xog lại là toi lun thẻ 8Gb lun. Hjc. Huhu. Sau này k thèm xài mấy thứ này nữa.

Posted via Mobile Device
ngon đâu mà ngon, vừa cài xog rồi khởi độg xog lại là toi lun thẻ 8Gb lun. Hjc. Huhu. Sau này k thèm xài mấy thứ này nữa.

chắc máy bác bị sao rồi! Em cài xong restart lại vẫn ngon lành! Em được cái hay " Liều" thế mà chẳng hề hấn gì mới hay chứ=)). Chia buồn với bác!

trời. dám cười nữa hả. bít tui đau khổ lắm ko. mất hết dữ liệu lun. tại vì ỷ y nên lâu rồi ko có sao lưu. huhu:((.
với lại thẻ 8GB đâu có rẻ. hic.

Posted via Mobile Device
ai bít. Cài xog khởi độg lại là mất tiêu thẻ???????????? Mặc dù máy vẫn nhận ra có thẻ, mà vô quản lý hay xplorer đều k thể thấy thẻ.

for rồi. và cũng vứt cái thẻ nhớ ấy lun rồi. thua lun. mà thôi, chắc thẻ bị gì đó chứ ko phải chương trình. trùng hợp đúng lúc thôi.

Back