• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WIN7 - Giao diện Windows 7 trên Symbian

Theo mình thì cái này và những cái tương tự như thế này không nên cài vào máy, xấu lắm!

Theo mình thì cái này và những cái tương tự như thế này không nên cài vào máy, xấu lắm!

Thì ai bắt bạn cài vào máy làm gì cho... xấu máy của bạn nhỉ, bạn không cài có người khác cài ;) Không thử sao biết xấu hay đẹp.

cài đc rồi, nhưng dùng cái này ko tìm thấy mấy ứng dụng mình cài lun, nản, chắc chỉ để lừa hàng quá =))

Mình cũng cài được trên E71, hiện ra đc giao diện, đẹp, ko đòi kích hoạt, nhưng khi chọn các chương trình thì ko có tác dụng nó cứ nằm im, chả hiểu sao.
tôi cũng bị y hệt bạn. Con e75 cũng cài xong (không cài được Adobe FlashLite 3.0) tưởng nó hoạt động tốt ai dè bấm vào nó cứ đơ ra (chỉ mỗi cài đồng hồ là
chạy được thôi). Nản quá.

bác nào có C_R_@_C_K thì up lên cho anh em dùng với
em chạy nhưng nó cứ báo active nên chẳng vào được :((

WIN7 - WINDOWS 7 FOR SYMBIAN PROPERLY CR@CKED

Chức năng:

1. Truy cập thẳng vào các ứng dụng thông qua nút Start (giống Windows)
2. WIN7 luôn hoạt động khi bạn vào hay thoát 1 ứng dụng bất kỳ của máy.
3. Giao diện thân thiện dễ nhìn
4. Có 6 loại hình nền, bạn có thể lựa chọn, trang trí giống trên PC
5. Đồng hồ & lịch thời gian hiển thị trên side bar
6. Có chế độ Landscape cho dòng N97 & 5800

Cách cr@ck: (dành cho máy đã hacked thôi nhé)

1. Mở X-plore ra (cho chạy ngầm)
2. Cài đặt file Win7 by nokian125.sis và chạy ứng dụng WIN7, máy bắt đăng ký thì cứ chọn 'Trial'
3. Giữ Menu để chuyển sang X-plore, vào C: Private/AF109171/EB62125B59B4D4502A
4. Ở trong folder này bạn sẽ thấy có 1 file trong đó, bạn chọn file đó rồi ấn phím '6' và đánh dấu file này ở mode: read-only

Lưu ý phải cài Adobe FlashLite 3.0 trước khi cài WIN7:
Mã:
http://www.mediafire.com/file/zu4ygnjogzy/Adobe Flash Lite 3 Developer Edition-71346.zip

Download link:
Mã:
[URL="http://www.mediafire.com/file/lomdymovemy/Win7 by nokian125.sis"]http://www.mediafire.com/file/lomdymovemy/Win7 by nokian125.sis[/URL]

Bạn nào hacked máy rồi test nhé, máy tôi chưa hack nên ko dùng đc.

sao em mở X-plorer rồi vào C: Pritave mà không thấy file nào trong đó cả vậy?
X-plorer của em đã check 4 dòng trong tool rồi ạ

máy em hack rồi mà
ko hack chạy sao nổi mấy cái X-plorer
nhưng em hack bằng QUICK HACKITV :(
làm sao bây giờ?

máy em hack rồi mà
ko hack chạy sao nổi mấy cái X-plorer
nhưng em hack bằng QUICK HACKITV :(
làm sao bây giờ?

Máy bạn hack rồi muốn nhìn thấy trong thư mục C: Pritave thì bạn hãy cài này vô thẻ nhớ dt của bạn Rompath plus

mở rompath bạn vô rompath chọn open4all_RP+ là có thể xâm nhập vô thư mục hệ thồng như C: Pritave rồi

Tình hình là như thế này các bác xem giúp em với. E cài xong chạy trian thì ngon rùi, nhưng khi vào Eplore để chuyển thành read only thì quay lại vô được luôn nhưng k dùng được nữa.
Muốn dùng lại phải bỏ thuộc tính read only đi, nhưng nó lại bắt trian? Giúp em với.

hix, không nhớ là mình đã cài bao giờ chưa nhưng khi cài thì không thấy trial ở đâu mà đòi active key luôn.

Có bạn nào có bản full cái này chưa ? Nhìn thấy cực kỳ chuyên nghiệp và đẹp. Thanks

liệu dùng pm đóng băng có thể trial cái này suốt đc ko nhỉ. nhìn thích quá

Back