• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WIN7 - Giao diện Windows 7 trên Symbian

for rồi. và cũng vứt cái thẻ nhớ ấy lun rồi. thua lun. mà thôi, chắc thẻ bị gì đó chứ ko phải chương trình. trùng hợp đúng lúc thôi.

Cắm thẻ vào máy tính rồi check disk xem sao bạn

Posted via Mobile Device

cài đặt bản bài #1 thì không mở đc, Unable to open. File corrupted.
Cài bản crac.k thì phải active.
Tóm lại ko bản nào dùng đc

Nếu flash trên máy của bạn là ver 2.1 sẽ không mở được.
Bạn cài bản ver 3.0 hoặc 3.1 nhé.

e cũng giống a này nè..e đã cài Adobe Flash Lite 3. rùi mà vẫn vậy ah??chỉ giúp e nha..tks...e cài n95-1

Ui ngon, mình chưa cài kái Adobe FlashLite 3.0 kia, mà cài luôn WIn7 như chủ thoát bảo,làm thao tác y như vậy . OUT ra, vào lại, là mất chữ trial roài, vui ác, còn dùng về sau, thì mình ko rõ.
Test thành công, trên N95 1

báo lỗi y chang các bác kia không xài được x( dù đã xài flash 3.0

Chỉnh sửa cuối:
mình test thanh công joy...nhưng mình xài N80 nên độ phân giải màn hình ko phù họp với cái bản này, có pac nào có bản khác hem vây ?

N85 BÓ TAY KHÔNG THÀNH CÔNG .HƠI BUỒN CÁC BÁC Ạ. CON MÁY NÀY EM CHÁN NHẤT TRONG CÁC MÁY ĐIỆN THOẠI MÀ EM ĐÃ DÙNG.

lần sau post bài đừng viết hoa nữa nghe bạn vi phạm nội quy

Last edited by a moderator:
Nhìn cái hình kết qúa.nhưng đáng tiếc là n85 k dùng dc,mai phải lôi em 6760 ra test phát k biết có dc k nữa...

Cài cho con Nokia 6110 Navigator thì nó bắt Active lun, chả có trial j cả, chắc là ko dùng được. :(

Cám ơn pác chủ thớt, mình đã test thành công trên E71. Lúc đầu cũng bị đòi Activate, mình cài đè bản cr và chạy thì nó ra Trial, làm theo các bước cr, giờ chạy vô tư lun

Cám ơn pác chủ thớt, mình đã test thành công trên E71. Lúc đầu cũng bị đòi Activate, mình cài đè bản cr và chạy thì nó ra Trial, làm theo các bước cr, giờ chạy vô tư lun

Bản cracked ở đâu vậy bạn ơi?

Mình cũng cài được trên E71, hiện ra đc giao diện, đẹp, ko đòi kích hoạt, nhưng khi chọn các chương trình thì ko có tác dụng nó cứ nằm im, chả hiểu sao.

Back