• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore 1.43 Cr@k không cần Sorcerer (chỉ 1 file sis)

Status
Không mở trả lời sau này.
Phiên bản Cr@k by Florian

Các bạn chỉ cần Down về cài đặt là dùng vĩnh viễn. Đã Test:))

X-Plore original 1.43 Reg All File.sis

Thêm phiên bản cho máy chưa Hack

X-Plore 1.43 for unhacked phone Reg.sisx

Chỉnh sửa cuối:
Sao ko post sớm hơn :)) , thì đã ko có bít bao nhiu người phải Install and Remove =))

Mà hok hĩu tại sao HD cụ thễ từ hình ảnh -> video rất chi tiết mà mấy người vẩn ko làm đc ^^, Ủa mà sao N73 của mình reset có Ram có 17,4 m àk :(

Mà hok hĩu tại sao HD cụ thễ từ hình ảnh -> video rất chi tiết mà mấy người vẩn ko làm đc ^^, Ủa mà sao N73 của mình reset có Ram có 17,4 m àk :(

Vậy mới có chuyện để bàn. Chẳng trách bọn nước ngoài chúng nó khinh người Việt mình quá. Thiện thấy bọn đi ngoài ra nước kỳ thị chủng tộc kinh

N73 có 17,7 Ram là do nó chạy ẩn tum lum > dùng JbakTasMan tắt bớt những ứng dụng ẩn như Music... đi là xong

Vậy mới có chuyện để bàn. Chẳng trách bọn nước ngoài chúng nó khinh người Việt mình quá. Thiện thấy bọn đi ngoài ra nước kỳ thị chủng tộc kinh

N73 có 17,7 Ram là do nó chạy ẩn tum lum > dùng JbakTasMan tắt bớt những ứng dụng ẩn như Music... đi là xong

Tắt hết rồi đó nhưng vẫn có 17,4 m àk :(

Trời đất, bác vothien này ngày kàng gê gớm, bác kiếm đc kách làm bản f*ll là đã khủng lắm rồi,giờ còn ko phải làm j, mà cũng f*ll, thiệt là hết chỗ chê luôn :))
Em làm fll bằng socerer đc rồi, nhưng cứ down bản này về , cấp đi, lần sau 4mat máy,làm biếng, ko muốn cr nữa :D

Thank bác nhiều :D

vothien12345 có thể làm rùi post luôn bản Profimail full cho anh em luôn được không, cảm ơn vothien12345 lắm lắm.
Xplore mình mua rùi nên không quan tâm lắm. hix

Oách. Người VN mình nổi tiếng với trò học lỏm mà. Ví dụ phải mua rất nhiều máy móc để làm ra 1 thứ j đấy, với nước khác thì phải mua nhiều cỗ máy, còn VN nhà mình thì chỉ cần...1 mà thôi (sau đó phá ra xem nó thiết kế thế nào và theo đó mà làm thêm nhiều kái khác ). Vì thế nên tự hào dân VN thông mình lanh lợi mà. Điển hình là các sư huynh ở pdaviet. Thanks

Đã thêm phiên bản cho máy unhacked phone trang đầu

thôi đi ngủ đã, chóng mặt quá rồi. Ặc

có Sorcerer ful hầu hết của lcg chứ, cái này ful mỗi x-plore , cái gì cũng có hởi đầu của nớ chứ

Status
Không mở trả lời sau này.
Back