• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore 1.43 Cr@k không cần Sorcerer (chỉ 1 file sis)

Status
Không mở trả lời sau này.
Hờ hờ, thế mà hum qua mất công hỏi anh Thiện cái vụ sorcerer, h thì rảnh rồy :x

Nhanh thật,lan rông ra thế giới rồi
Lần này là hacker của nước nào thế..có phải Tung Của nữa ko
Mà mãi chưa thấy LCG cập nhật nhỉ..hay ko fix được lỗi

Mình thử cập nhật 1.42 thì nó vẫn bắt đếm 3s.

vậy là bản này không mỹ mãn bằng bản socercer

Do hãng LCG mới Fix lạ toàn bộ sáng hôm qua nên với socercer và cái này đều như nhau

muốn dùng Việt hóa full thì làm thế nào các pro ơi! :-? thank nhìu

Dùng SiEditor trong mục Việt hóa đó cài vào rồi mở bản X-plore đã VH ra giải nén cái .Dta ra rồi chép đè vào. Những câu hỏi như thế này yêu cầu đừng lập lại làm loãng Topic

Phiên bản CR@ này thấy chia sẻ lâu rồi mà Thiện ! Lần trước tải về định VI cho anh em xài nhưng sau thấy bản chất các CR@ này đề như nhau nên thôi ! Nếu không nhầm thì cái này cũng có File Gang cubin gì gì đó !

Chỉnh sửa cuối:
Phiên bản Cr@k by Florian

Các bạn chỉ cần Down về cài đặt là dùng vĩnh viễn. Đã Test:))

X-Plore original 1.43 Reg All File.sis

Thêm phiên bản cho máy chưa Hack

X-Plore 1.43 for unhacked phone Reg.sisx

- Đã test kỹ đúng 30 lần là văng ra ngay ko còn được sử dụng nhiều được nữa

Ôi zoi ôi may quá,tí thì up nghịch.hehe,may mà nhanh trí hack được=sercorer 2 pm.smatmovi với xploer!

Nhu minh cu xai ban chay tren nen python den gio xai vodoi luon. Cung co phai lam j dau . :(

Bản Python thì khác gì bản Trial đâu bạn? Vào chậm, nếu so với 3s delay của bản Trial thì cũng tuơng đuơng nhau.

Bản Python thì khác gì bản Trial đâu bạn? Vào chậm, nếu so với 3s delay của bản Trial thì cũng tuơng đuơng nhau.

Không chậm đâu bạn à , 1,5 giây là cùng ,

còn nếu bạn để nó ở trình đơn của Jbaktaskman thì chỉ 0,9 s thui >:):)):mad:)

nói chung là tùy sở thích mỗi người , ai thấy dùng cái nào ổn định thì cứ dùng :D

Chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:
Bản này có hồi hơn 2 tuần trước rồi vothien12345 :( Bản Crack thường kô cần python văng là phải.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back