• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore 1.43 Cr@k không cần Sorcerer (chỉ 1 file sis)

Status
Không mở trả lời sau này.
Bản này có hồi hơn 2 tuần trước rồi vothien12345 :( Bản Crack thường kô cần python văng là phải.

Bản Cr 1 ikon cần python thì ở đây , nói chung là sài cũng rất okie , 3 tuần rùi mà chưa thấy ai pản ánh gì , tùy lựa chọn của mỗi người thui .

Nếu vẫn sợ pị văng thì mọi người làm theo cách của võ thiện xplore + Sorcerer = cũng rất ngon lành đó !

Chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:
Bản Cr cần python thì ở đây , nói chung là sài cũng rất okie , 3 tuần rùi mà chưa thấy ai pản ánh gì , tùy lựa chọn của mỗi người thui .

Nếu vẫn sợ pị văng thì mọi người làm theo cách của võ thiện xplore + Sorcerer = cũng rất ngon lành đó !

Chúc vui !

Thường thì mấy bản X kô có python xài được vài chục lần là b "thẻ đỏ" ra sân.Cách X mới của 8zntx xem ra vẫn ngon hơn nhiều.Xài hàng có mộc công nhận thấy khác hẳn tốc độ truy xuất nhanh hơn hẳn :D

Vậy có phần mềm nào khởi động máy nhanh chóng k bạn?

Smartsetting đó bạn , jbaktaskman kìa bạn ;;) Ố là la rất nhiều mà :D

cho bạn thêm 2 cái này nữa nha , 1 cái tắt máy còn 1 cái reset , chỉ có icon thôi , nhấn vào là xong => tha hồ lựa chọn :

Chúc vui !

Vậy có phần mềm nào khởi động máy nhanh chóng k bạn?

Không cần Pm bạn ah. Dùng Rom Patch + cái patch Restart with long power đó. Giữ nút nguồn là tự khởi động. Có ở trong Mục Những phần mềm và thủ thuật cho máy đã hack đó bạn!

Sao bác chủ kg tung ra luôn bản Smartmovie, Profilemail kg cần Sorcerer nữa luôn đi.

Có bạn nào bị tình trạng giống mình ko,xài dc có mấy lần,sau đó vào lại,nhấp vào cái icon thì cứ văng ra miết,remove thì vẫn thế

Đã làm thịt được x-plore bác làm thịt nốt mấy cái còn lại đi,dùng cho đã.thank bác nhiều

Đã làm thịt được x-plore bác làm thịt nốt mấy cái còn lại đi,dùng cho đã. em khoái mấy cái free này lắm.thank bác nhiều.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back