• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore 1.43 Cr@k không cần Sorcerer (chỉ 1 file sis)

Status
Không mở trả lời sau này.
Không hiểu tại sao mình dùng được vài lần trên E 72 rồi văng ra luôn là sao? Lại quay lại với bản 1.22:(:(

Không hiểu tại sao mình dùng được vài lần trên E 72 rồi văng ra luôn là sao? Lại quay lại với bản 1.22:(:(
:(Mình cũng bị tình trạng giống bạn,xài dc vài lần rồi văng luôn,nhấp vào icon là văng hoài,đang sử dụng trên E71.Bạn nào xem lại giùm

bị văng ra rồi, hôm nọ cài ful với sc tưởng bản này cũng ful cài lại ai dè ; lại phải làm với sc vậy, mà làm với sc còn đk với imeil máy mình chứ, bản này là imei của thằng cha làm ra bản hack !!!

ức chế quá ,mấy bác ơi cài full xong =sc thì máy mình không gọi được,gọi mà đầu kia không nghe thấy gì, nản quá, nhắn tin thì vẫn bt có lẽ lại phải remove thôi :(, xóa đi lại dùng ok , bó tay quá !

Mình dùng E71 được hơn 10 lần thì không vào được nữa, remove đi cài lại vẫn vậy!

ức chế quá ,mấy bác ơi cài full xong =sc thì máy mình không gọi được,gọi mà đầu kia không nghe thấy gì, nản quá, nhắn tin thì vẫn bt có lẽ lại phải remove thôi :(, xóa đi lại dùng ok , bó tay quá !

x-plore thì ảnh hưởng gì tới chất lượng cuộc gọi you có chăng là lúc gọi thì người nghe đang đứng ở chổ có sóng yếu mà thôi

Bản X-Plore chưa hoàn chỉnh , mình xin khóa topic chánh anh em SPAM

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.
Back