• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

XDA ATOM/ATOM PURE - PDAVIET ROM WM6.1 (Core 20765)

bác Sơn ơi, sao bản Rom này cái nút Note em hay dùng để ghi âm không sử dụng được nữa ha.

Chờ đợi bản rom 6.5 của anh, thế mà con Atom của anh di mỹ, giờ biết đợi đến khi nào đây :(, các bản rom gần đây vận hành rất tốt, có thể nói là ổn nhất dòng 6.1

Can't íntall Microsoft SQLCE 2.0

Hi,
I Have many of your M2D ROMs, but no one can install Microsoft SQLCE 2.0, include this one. Why?
Any solution?
Can you fix it? I need it to running Pocket e-Sword application.
Thanks

In Vietnam, finding an Atom is very difficult for me. I bought new one but it also died as my first Atom. I accept...

khiếp nhỉ , chuyến này hok sửa atom cho anh Sơn chắc em bị ném đá u đầu quá :-/

em đã cài M2DC rồi thử up skin black lên rồi mà nó hiện tùm lum hết ở today 2 cái đồng hồ chạy 1 lúc vừa kim vừa số:O

em cũng cài rồi mà ko có diễm phúc chạy 2 đồng hồ cùng lúc. bởi vì chả có cái nào chạy ( đã enable Digital or Analog colck). 1 khoảng trống tăm tối đen kịt ở nửa trên Today Tabs :(:)(:)(:)((

Không phải lỗi do Rom đâu!!!! Lỗi Do Skin Manilla đấy!!! Vào tab Skin Manilla tải Skin phù hợp nhé!!!! Không thì HR lại set Skin khác!!! Theo mình nghĩ Bản Rom này toàn diện rồi!!! Camera verry good!!! GPRS verry good.....tất cả điều good!!!!

Bản 20764 CLEAR bị lỗi không nhận được file qua bluetooth, bác nào test thử bản này xem có bị không, cho biết với. Thanks.

Bản 20764 CLEAR bị lỗi không nhận được file qua bluetooth, bác nào test thử bản này xem có bị không, cho biết với. Thanks.

Gửi và nhận OK, không hề có lỗi. Có thể bạn không bật Beam lên mà thôi! :))

không biết khi nào a Sơn mới có máy.để a,e còn đụng vô win 6.5 nữa các dòng máy khác hầu như đều có hết rồi

Anh Sơn ơi, cho anh em biết tin tức WM 6.5 đi. Anh em có cơ hội thử nghiệm qua không vậy?
Đang trông mong...

Anh Sơn ơi, cho anh em biết tin tức WM 6.5 đi. Anh em có cơ hội thử nghiệm qua không vậy?
Đang trông mong...

Anh Sơn bận build Rom Touch Diamond rồi!! Mình đang đợi đây!!! Tạm rời bỏ Atom rùi!!! Tiếc lắm!!! Nhưng gì máy bị rớt hỏng ko sửa dc!! .....!

đang chờ anh sơn ra bản 6.5 quá. hôm nào anh kiếm được con atôm anh lai rôm nhe chào thân ai:D

1 tin vui và 1 tin bùn :

bùn: atom anh Sơn đã tắt thở ... BK giải phẫu em nó lun gòi.

vui: anh Sơn đã chuyển sang 1 em PPC cực VIP và đang build rom cho em nó ^^ .

@all : BK bất tài hem kíu em nó nổi , anh em thông cảm :(( :(( :((

@anhphe076: anh Sơn sài chán kon Diamond gòi , giờ có cho ổng cũng chả lấy ^^

"PPC cực VIP"??? lần trước gặp bác Sơn nói chuyện có vẻ như bác ko thix chơi Touch HD...hiện tại VIP PPC chắc chỉ có Touch HD (đã loại) còn lại là X1, I900...có vẻ như con X1 có % cao hơn...vote thử 1 phiếu dự đoán là X1 ^^

"PPC cực VIP"??? lần trước gặp bác Sơn nói chuyện có vẻ như bác ko thix chơi Touch HD...hiện tại VIP PPC chắc chỉ có Touch HD (đã loại) còn lại là X1, I900...có vẻ như con X1 có % cao hơn...vote thử 1 phiếu dự đoán là X1 ^^

Rồi xong, kiểu này chắc cũng chia tay Atom chuyển sang 1 con PDA cực... cổ iis quá. ;;)

Back