• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.
Hiện tại mình đang sử dụng một chú E52, nhưng cài các ứng dụng như Smartmovie, divx player,... máy cứ báo "chứng chỉ hết hạn", làm ơn mách cho mình phải hack máy như thế nào ! cảm ơn các bạn rất nhiều.

Bạn tham khảo bài này nha.

nhưng bro ơi n81 cua em cai được helloox rui
4mat đi cài lại không được
em đang đau đầu wa
hay la do n81 cua em bị thay cap không dùng được camera trước nên nó bị thế em cũng không biết thế nào

Bạn tham khảo bài này nha.
Cảm ơn bạn đả giải đáp , mình đã tham khảo qua nhưng nữa chừng mình bị ...vấp đĩa , trong bài viết về hellox nói máy E52 không hack được bằng hellox . Dzậy phải làm sao bạn? giúp mình với ! cảm ơn bạn rất nhiều!

giúp mình cài quick office bản chuẩn

tui đang xài n81-2g khi cài quick office thì nó đòi cài bản chuẩn trước mà tui ko biết bản chuẩn là bản nào... xin giúp với
:((

tui đang xài n81-2g khi cài quick office thì nó đòi cài bản chuẩn trước mà tui ko biết bản chuẩn là bản nào... xin giúp với
:((

Bạn cài cái này thử xem, mình down lâu rồi.

ko hiểu máy mình dạo này thế nào ý. Cài bất kể 1 pm nào cũng ko đc. Ấn đc yes 2,3 lần là tự nhiên bị thoát. Ai giúp với

Chỉnh sửa cuối:
dạo này mình nghiên cứu cái phần mềm skyfire mà vẫn chưa tìm ra được nguyên nhân vì sao nó ko hỗ trợ cho dòng s60v3 mà những dòng máy khác như HTC hay iphone lại hỗ trợ ở việt nam,vậy phải chăng ta cần thay đổi số service của ứng dụng để có thể chạy được,bạn nào rành về bung nén file sis thì nghiên cứu về những dòng số thì mình tin nó sẽ có thể sử dụng được

Status
Không mở trả lời sau này.
Back