• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.
Cho em xin bản Ttpod 3.80 beta2 bản tiếng Anh.Chứ em đang dùng bản vh bt nhưng ko hiểu sao mà tự nhiên bây giờ lỗi font mà fw của em là fw tiếng việt.Thanks

Cho em xin bản Ttpod 3.80 beta2 bản tiếng Anh.Chứ em đang dùng bản vh bt nhưng ko hiểu sao mà tự nhiên bây giờ lỗi font mà fw của em là fw tiếng việt.Thanks

Lỗi font thì bạn tìm cái font nào hỗ trợ Unicode chép vào mà dùng là xong.

có soft nào đưa ứng dụng ra ngoài màn hình ko vậy mấy"Rô"
ý mình là đưa ứng dụng ra ngoài dektop ý
có bãn VH thì càng tốt :d
N73 né!
thank all........

- các bác có ghi âm cuộc gọi cho nokia e5-00 không beep không ? cho mình xin với. mình cài hơn chục thằng,thằng nào cũng bị beep bây giờ dùng tạm một thằng khoảng 13 đến 20s beep một lần. ~X(

có soft nào đưa ứng dụng ra ngoài màn hình ko vậy mấy"Rô"
ý mình là đưa ứng dụng ra ngoài dektop ý
có bãn VH thì càng tốt :d
N73 né!
thank all........
Bạn dùng Vhome bản Vh đã được giớ thiệu rồi đó bạn.
- các bác có ghi âm cuộc gọi cho nokia e5-00 không beep không ? cho mình xin với. mình cài hơn chục thằng,thằng nào cũng bị beep bây giờ dùng tạm một thằng khoảng 13 đến 20s beep một lần. ~X(
Bạn thử thay đổi định dạng âm ghi xem có beep không nhé! Mà đa phần các pm ghi âm đều có tiếng beep bạn à, vì đây thuộc về vấn đề pháp luật mà bắt buộc nhà sản xuất pm phải làm như vậy.

Bạn dùng Vhome bản Vh đã được giớ thiệu rồi đó bạn.

Bạn thử thay đổi định dạng âm ghi xem có beep không nhé! Mà đa phần các pm ghi âm đều có tiếng beep bạn à, vì đây thuộc về vấn đề pháp luật mà bắt buộc nhà sản xuất pm phải làm như vậy.

sao k cài mấy cái path này nhề!
http://www.pdaviet.net/showthread.php?103283-C%C3%81C-TH%E1%BB%A6-THU%E1%BA%ACT-%E1%BB%A8NG-D%E1%BB%A4NG-D%C3%80NH-CHO-M%C3%81Y-%C4%90%C3%83-HACK.-PH%E1%BA%A6N-II&p=1469287#post1469287

trong đó có path hỗ trợ tắt tiếng bip khi ghi âm đó.hehe

xin hỏi có bác nào bán key phân mềm messager mirror 3.0 ko vậy.có j pm e nhe. Mail :latrunghieu10@gmail.com. e thấy cái này hay ma chi có bản dùng thừ thế mới đau.bản cark ko ăn thua.

có bác nào có phần mềm giả lập đèn pin từ flash cho n6120c không cho em xin. em co cái của OS9.3 mà máy em lại là OS 9.1 :((

hix.mấy bác cho e xin soft large time screensaver cho s60v3 vs, chả là e mới format lại máy mà quên ko lưu lại file cài,nên h tìm mãi mà ko thấy, dạo trước e down bên chỗ ứng dụng mà hôm qua ngồi tìm 9x trang mà ko ra lun, ai có cho e xin T_T

hix.mấy bác cho e xin soft large time screensaver cho s60v3 vs, chả là e mới format lại máy mà quên ko lưu lại file cài,nên h tìm mãi mà ko thấy, dạo trước e down bên chỗ ứng dụng mà hôm qua ngồi tìm 9x trang mà ko ra lun, ai có cho e xin T_T

đây nè bạn

mình đang cần phần mềm đổi tên ứng dụng vì có mấy cái ứng dụng hay nhưng tên không hay cho mình xin cái nha đã dùng qua Menu Editor và Menu Styler đều không được máy N73 cài Super Python 1.46 cua vothien12345

muốn dùng menu editor và menu styler thì del cái python1.46 và cài cái python4all trong box ứng dụng python nhé.
K có cái nào khác ngoài menu editor và menu styler đâu bác ha?
Chúc vui!

nghe lời bạn cài bản PowerPython4ALL v4.0.0 RunAll và cả ban 3.1 đều vẫn thế hết không hiểu sao hay Menu Editor không hỗ trợ N73 hả đến nản cả ngày rùi

cài 1 trong 2 thui nhé?
Bác cài chồng đống lên nhau thì vô tác dụng rùi.
Nên cài python4all ,k nên cài cái 3.1 nữa(chưa chắc 3.1 hỗ trợ pm menu editor này nhé?
Và n73 hỗ trợ pm này nhé?
Ok

cần phần mềm tìm kiếm các tập tin hệ thống cho N73 ví dụ như:tin nhắn,hình ảnh,video,danh bạ hoặc tất cả các file liên quan !lần trước bị mất,nên bây giờ tìm lại khó quá:(

cần phần mềm tìm kiếm các tập tin hệ thống cho N73 ví dụ như:tin nhắn,hình ảnh,video,danh bạ hoặc tất cả các file liên quan !lần trước bị mất,nên bây giờ tìm lại khó quá:(

Dùng X-plore hoặc bỏ vào máy tính mà seach.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back