• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.
Cac Bạn cho mình hỏi bây giờ e52 hack băng cách nào thì đơn giản và an toan nhất nhỉ,mình tim trên mạng thi đa số là phải up laị fw vậy còn cách nào hạk nữa ko nhỉ.cho mình xin link cụ thể với thank nhiều2

Cac Bạn cho mình hỏi bây giờ e52 hack băng cách nào thì đơn giản và an toan nhất nhỉ,mình tim trên mạng thi đa số là phải up laị fw vậy còn cách nào hạk nữa ko nhỉ.cho mình xin link cụ thể với thank nhiều2

Cách đó là an toàn và dễ làm nhất đó bạn.

các bác ơi, cho mình xin cái phần mềm mobisystem office suit for E72 đi, phần mềm của mình đã hết 30 ngày rồi. hay có phần mềm nào sử dụng tốt cho ứng dụng văn phòng không các bác, giúp mình với

các bác ơi, cho mình xin cái phần mềm mobisystem office suit for E72 đi, phần mềm của mình đã hết 30 ngày rồi. hay có phần mềm nào sử dụng tốt cho ứng dụng văn phòng không các bác, giúp mình với

trên E72 có phần mềm QuickOffilce dùng tốt mà bạn , không cần cài phần mềm nào khác.

mình xin phân mêm seach file hê thông cho s60v3 : seach tin nhan,danh ba,hinh anh,video...bi cháy thë nho,nen mat het soft,hjx.phan mem nay <100kb,ai coa post cho minh.thank.

em đang muốn tìm một phần mềm chặn cuộc gọi ma mình có thể lập một danh sách chỉ cho người trong danh sách đó gọi được mình. bác nào giúp em được không. em thanks nhiệt tình

em đang muốn tìm một phần mềm chặn cuộc gọi ma mình có thể lập một danh sách chỉ cho người trong danh sách đó gọi được mình. bác nào giúp em được không. em thanks nhiệt tình

ACM bản VH làm được những điều bạn cần, sang box vh mà tìm bạn nhé.

Mọi người cho mình xin pm để gộp chung nhiều pm java vào làm 1với.nếu có hd sử dụng nữa thì càng tốt

mình xin phân mêm seach file hê thông cho s60v3 : seach tin nhan,danh ba,hinh anh,video...bi cháy thë nho,nen mat het soft,hjx.phan mem nay <100kb,ai coa post cho minh.thank.

Trong máy có sẵn ứng dụng search rồi mà bạn. Cái đó xài cũng được đó.

Các pro ơi, cho em hỏi. Sao con máy N78 của em đã hack rồi. Thế mà khi cài cái phần mềm "auto hang up v1.1.3" thì toàn báo là "chứng chỉ hết hạn" nhỉ? Em đang xài 10 phút miễn phí. Nên cần dùng cái phần mềm để tự ngắt cuộc gọi mà. Các pro hãy lên tiếng hộ em với nha. Thankssss!

Các pro ơi, cho em hỏi. Sao con máy N78 của em đã hack rồi. Thế mà khi cài cái phần mềm "auto hang up v1.1.3" thì toàn báo là "chứng chỉ hết hạn" nhỉ? Em đang xài 10 phút miễn phí. Nên cần dùng cái phần mềm để tự ngắt cuộc gọi mà. Các pro hãy lên tiếng hộ em với nha. Thankssss!

Sign phần mềm đó rồi cài thử coi được k bạn.

mấy pro ơi! giúp mình Hack N76 với...

sáng giờ tìm wài trên mạng mún nỗ con mắt mà chẵng dc húhú
N76 V31.0.014
RM-135
IME:353954011139269
Đang cần gấp gấp

Bác nào có bộ font hỗ trợ tiếng hàn + tiếng việt cho mình với nhé! có kiếm được vài bộ đã test vẫn chưa ổn.
Cảm ơn.:p

các bác có ghi âm cuộc gọi không beep cho nokia e5-00 mới ra không ạ> em thử chục thằng rồi mà vẫn bị beep mới đau chứ. hic.

K đc đâu bạn ak, cái này thôg báo cho người bên kia là mìh đag ghi âm. Mục đích là cho chúg ta k ghi âm lén người khác khi đag nchuyện với mình.

các bác có ghi âm cuộc gọi không beep cho nokia e5-00 mới ra không ạ> em thử chục thằng rồi mà vẫn bị beep mới đau chứ. hic.

Down cái bên dưới test thử xem bạn.

K đc đâu bạn ak, cái này thôg báo cho người bên kia là mìh đag ghi âm. Mục đích là cho chúg ta k ghi âm lén người khác khi đag nchuyện với mình.

K đâu bạn ah. Dùng phần mềm Killer.Mobile.TotalRecall thì khi ghi âm k có tiếng beep nhé, nhưng nó chỉ có tác dụng với một số máy.

[DOWNLOAD]http://upwap.ru/1153540[/DOWNLOAD]​

tình hình là cái joikuspot dùng điện thoại để phát wifi của e nó đòi nâng cấp lên bản 3.1 vô ovi thì nó đòi phải mua,không thì chỉ dùng bản lite thôi. Bác nào có joikuspot 3.1 full cho em xin với,thank.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back