• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.
Vào Quản lý ứng dụng chọn Ứng dụng đã cài, tìm đến phần mềm đó, rồi chọn Cài đặt và chọn điểm truy cập mặc định cho nó là xong

Vào Quản lý ứng dụng chọn Ứng dụng đã cài, tìm đến phần mềm đó, rồi chọn Cài đặt và chọn điểm truy cập mặc định cho nó là xong

Bác này nói chính xác nè, làm theo chỉ dẫn của bác ấy là ok, đừng quên THANKS bác ấy.

Trường hợp này em cũng bị rùi. mà làm theo cách của Bác manhtu là OK. Thật sự thì lỗi này ít gặp thôi, nhưng cũng sẽ gây bối rối cho một số bạn .

Java

vẫn ko dc bạn ah, chọn sẵn điểm truy cập lun mà ko dc @@

Sao độ này,có rất nhiều bài viết sai quy định,mà không thấy mod chú ý đến nhỉ?

Cái này mình cũng bị chưa biết cách khắc phục
Của mình là operamini và Sh ko vào mạng được..Giúp mình
Cách của bạn manhtu là thế nào nói rõ được ko..máy mình tiếng anh
Vào app mannager xong vào install app ko hế thấy cái bạn bào?

4mát cũng ko đc đâu bạn.mình thử rồi.tốt nhất bạn nên chạy lại fw đi bạn à.riêng opera mini thì có riêng cho symbian rồi.không cần dùng opera java nữa đâu

Đổi sang tiếng Việt làm xong rồi đổi lại có mất gì đâu
Q.lý ứng dụng=>Ứ.dụng đã cài, di chuyển đến ứng dụng java, Tùy chọn=>Cài đặt, chọn điểm truy cập cho nó.
Khi cho c2z chạy thì khi vào 1 số ứng dụng java sẽ bị out ra như shmessenger chẳng hạn; opera mini(sis) thì chỉ vào được qua GPRS thôi còn wifi thì chịu.

Em dung N73 vao phan AppsManager, tim den Sh nhung k co phan chon Diem truy cap mac dinh thi phai lam sao day?
Em post bai tren dien thoai nen k co dau.

trong appmannager vào install..ý rồi tìm đến sh ấn vào setting ở giữ ý..nó sẽ hiện ra cái bạn cần

các bác cho em hỏi,em dùng javakiller lúc khởi động nó kêu thiếu mo-dul cfileman. Nhưng không cop file cfileman vào c/sys/bin được.ai biết chỉ dùm với.

các bác cho em hỏi,em dùng javakiller lúc khởi động nó kêu thiếu mo-dul cfileman. Nhưng không cop file cfileman vào c/sys/bin được.ai biết chỉ dùm với.

máy phải hack thì mới có thể làm được vc này!
Nếu máy đã hack rùi,muốn copy hay paste vào sys/bin hoặc private thì luôn apply open4all lên là có thể làm đc vc đó!

Status
Không mở trả lời sau này.
Back