• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.
cho mình hỏi là tune wiki có dùng ở chế độ thu nhỏ ở hs không?
nhấn nút đỏ pm thoát hẳn luôn...

Xin phần mềm nhá máy tự động cho e72 với, máy mình chưa hack, không biết hack ra sao. Ai có pm đó cho mình xin nhé, dạo gần đây máy bàn nhà mình và máy di động của ông già toàn bị nháy mấy chục lần ban đêm, bạn nào có cho mình xin

Xin phần mềm nhá máy tự động cho e72 với, máy mình chưa hack, không biết hack ra sao. Ai có pm đó cho mình xin nhé, dạo gần đây máy bàn nhà mình và máy di động của ông già toàn bị nháy mấy chục lần ban đêm, bạn nào có cho mình xin

hack đi đã nhé,khi nào hack được e sẽ up cho.
Ok?

Thật sự mình không hiểu hack kiểu j được, vì thử các bản OX rồi đều không được, còn hôm qua mang ra hiệu nhờ họ hack cho bằng Phoenix cũng vậy, FW minh là 031.023. Mình ở HN, nếu bạn biết chỗ nào hack được chỉ m với, đang cần gấp

Phan tuấn anh:
đt 0988654265
ở hà nội đó.
hack bây giờ là chuyện đơn giản rùi mà bác.
Chúc vui!

e hack xong phone thì cái web mặc định của nokia ko vào được :-s ko down đc. pm khác... ai có cái web mặc định của nó ko cho e xin

e hack xong phone thì cái web mặc định của nokia ko vào được :-s ko down đc. pm khác... ai có cái web mặc định của nó ko cho e xin

Cai duyệt web mặc định thì vậy rồi, sao mà cài dc bạn.

cái duyệt web mặc định baayh click vào toàn bị bay ra.... dùng opera mini down phần mêm khác về máy ko đc. luôn :(

Mọi người ơi cho mình hỏi: giờ mình muốn sử dụng bản đồ Việt Nam thì dùng chương trình gì?? Mọi người gửi link giúp với nhé.

mình đang cần phần mềm cho n95 là khi phẩy tay qua camera trước thì di chuyển được icon trong menu .mình thấy phần mềm này đã có từ lâu nhưng mình tìm mãi không thấy . bạn nào có thì up lên cho mình được không . thank!

mình đang cần phần mềm cho n95 là khi phẩy tay qua camera trước thì di chuyển được icon trong menu .mình thấy phần mềm này đã có từ lâu nhưng mình tìm mãi không thấy . bạn nào có thì up lên cho mình được không . thank!

qua box sáng tạo pdaviet,chọn box ứng dụng việt ,việt hóa.tìm hình như ở trang 7,8 gì đó.
Do bác xitrumbinhduong vh đó.ok

n73 của mình ko biết bị sao mà đôi khi đang bấm nhắn tin nhanh thì bị out ra báo là đóng ứng dụng bác nào biết lỗi gì ko nhỉ.nghĩa là mỗi khi bấm các chữ cái nhanh là bị out ra ấy

n73 của mình ko biết bị sao mà đôi khi đang bấm nhắn tin nhanh thì bị out ra báo là đóng ứng dụng bác nào biết lỗi gì ko nhỉ.nghĩa là mỗi khi bấm các chữ cái nhanh là bị out ra ấy

hơ...hơ...
Trước kia e cũng bị giống bác.
E đã khắc phục đc rùi,k biết bác có giám làm theo cách của e k nữa,để chờ ý kiến của bác.
Bác cứ để ý khi nào mà bác đang sử dụng máy làm vc gì ấy,thấy ở góc bên phải trên cùng màn hình hiện dòng chữ mờ mờ,thì bác bảo e nhé?

Java không truy cập mạng được

em đang xài con e71x, không hiểu sao chỉ những phần mềm có đuôi là .sisx hoac .sis ( ví dụ như slick) thì mới truy cập mạng dc, còn những phần mêm java của e như ola, vitalk, kimkim... thì ko cái nào cho phép truy cập mạng. Các anh có thể giúp e khắc phục ko? và cho em hỏi mình chạy phần mềm lại có khắc phục dc lỗi này ko ạ

Ghi nhận là 1 số phần mềm JAVA của VN viết đều hay gặp lỗi này. Đơn cử KimKim thường xuyên gặp sự cố này. Nhiều lúc click vào là nó chẳng cần hỏi gì hết, cứ loading rồi vào thẳng nhưng lại 0Kb, vui lắm. Ola thì đỡ hơn 1 chút vẫn ok khi đăng nhập, thi thoảng hay bị giựt nhưng vẫn ok hơn. Vitalk thì tôi đã loại bỏ khỏi bộ sưu tập những phần mềm cần sử dụng.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back