• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.
Các bạn thân mến!! Có thể giúp mình chương trình xem file .flv trên N73 được ko?? (mà N73 xem được file .flv hok ta :()
Mình đã thử cài PowerMovie nhưng ko xem được (chỉ xem avi va mp4 thui)
Còn cài Flash player thì ko tim được bản thích hợp!

Các admin và các bro giúp nhé

Bạn dùng SM hay cái Này.

Mình hack bằng hellox 2.1 bữa trc gỡ pm báo độg ko đc mình bật open4all trog rompatcher thì ok,thử làm thế xem.

Mình đã thử làm theo cách của bạn mà vẫn thế. Trước mình cài đặt tin nhắn lưu vào bộ nhớ máy. Nhưng giờ lại phải chuyển qua bộ nhớ thẻ. 1 đống tin nhắn bên kia vẫn chưa đọc đc. Hix

mình dùng 3250 cài pat4run rồi cài ttpod xong vào myown và app.mgr. Đều không thấy icon của nó. Đã 4mat máy mấy lần vẫn không được. :-(
phảj 4mat thẻ thì kô ổn. Phảj làm sao đây mọi ngườj

ai gjúp mình với

mình dùng 3250 cài pat4run rồi cài ttpod xong vào myown và app.mgr. Đều không thấy icon của nó. Đã 4mat máy mấy lần vẫn không được. :-(
phảj 4mat thẻ thì kô ổn. Phảj làm sao đây mọi ngườj

cài pat4run thì không có ICO nhé bạn , bạn dùng phiển bản củ của TTPOD xem sao.

cài phiên bản cũ thì kô kập nhật được. Mà kô thấy nó trong App mgr nên không gỡ ra được. mình dùng 3.71 multilanguage. Tảj 7.80 về cũng không update được. Dùng x-plore tìm cả ổ C vs E đều không có bất cứ file nào của ttpod khj cài đặt nó giải nén ra. ( nhất là thư mục TTPod trên E)
thôi đành test thử cách dùng siseditor gjảj nén rồi thả vào các thư mục vậy.xem có được không. Khổ ghê

cài phiên bản cũ thì kô kập nhật được. Mà kô thấy nó trong App mgr nên không gỡ ra được. mình dùng 3.71 multilanguage. Tảj 7.80 về cũng không update được. Dùng x-plore tìm cả ổ C vs E đều không có bất cứ file nào của ttpod khj cài đặt nó giải nén ra. ( nhất là thư mục TTPod trên E)
thôi đành test thử cách dùng siseditor gjảj nén rồi thả vào các thư mục vậy.xem có được không. Khổ ghê

Focmat máy thì phải fm luôn thẻ mới có tác dụng tốt bạn nhé, làm thử đi sao lại không được.

Mình đang xài con E5. có bác nào biết lỗi "unable to load data" khi chạy chương trình xem tv "mitv" k? đang xài bt tự dưng nó báo k load dữ liệu lên đc, đã thử gỡ ra cài lại nhiều lần, nhưng vẫn k đc. vào trực tiếp thư mục cài đặt chạy file "itv.swf" thì lại chạy đc, nhưng khi xem thì lại k có tiếng. mong các pác chỉ dùm! thanks.

Mình đang xài con E5. có bác nào biết lỗi "unable to load data" khi chạy chương trình xem tv "mitv" k? đang xài bt tự dưng nó báo k load dữ liệu lên đc, đã thử gỡ ra cài lại nhiều lần, nhưng vẫn k đc. vào trực tiếp thư mục cài đặt chạy file "itv.swf" thì lại chạy đc, nhưng khi xem thì lại k có tiếng. mong các pác chỉ dùm! thanks.

Do mạng nó không load được dữ liệu nên thông báo cho bạn biết đó thôi.

Ai júp mjh vs. . . Mìh kài app .sis toàn pj certificate erro. . .j j ðâ'y. Bjo fa?j làm tkê' nào?? (tkôg ka?m máy mìh k có font tv)

mình có key X-Plore nhưng sao khi nhập key dùng xong, vào lại thì yêu cầu verify connect internet thì không có license, mình phải làm sao?, thanks!

Hi các bạn !

Có phần mềm nào tự động save tất cả các tin nhắn trong máy và phần mềm tự động save lai history call không ? Hiện tại mình đang dùng điện thoại E63. Xin các bạn vui lòng giúp mình nhé !

Cám ơn các bạn nhiều...

Ai júp mjh vs. . . Mìh kài app .sis toàn pj certificate erro. . .j j ðâ'y. Bjo fa?j làm tkê' nào?? (tkôg ka?m máy mìh k có font tv)

hack phone hoặc sign ứng dụng đi . Ntn thì trên pv đã có nhìu topib hướg dẫn rùi b tìm hiểu đi nhé

tjm jup mjh topic do dc k? Ma mjh tu0g hak phone faj ckay dc file .sis? (ma may mjh dag k ckay dc)
Chẳng ai giúp bạn đâu. Thứ nhất là bạn k chịu khó tìm ( tất cả đều có trong diễn đàn), thứ hai là viết lách gì mà chẳng hiểu nổi ( tiếng việt đâu có khó viết):(

mình có một phần mềm java nhưng mỗi lần mở nó hỏi truy cập thẻ nhớ bấm mỏi tay luôn (nản quá, bỏ luôn), vì vậy mình mới tìm soft riêng cho s60v3

vẫn ko được bạn à, bạn xem lại file đó thử, mình đang dùng máy 6120c

Status
Không mở trả lời sau này.
Back