• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.
Các pro ơi cho mình hỏi 4mat may n97 như thế nào nhỉ mình ko biêt hỏi o dau các pro thông cảm nhe

Các pro ơi cho mình hỏi 4mat may n97 như thế nào nhỉ mình ko biêt hỏi o dau các pro thông cảm nhe

nhấn+giữ cùng lúc 4 phím (phím shift trái + phím space + phím xóa [back space] + phím nguồn), cho đến khi phone restart và hỏi country v.v.

Ai có thủ thuật gì làm hiệu ứng rung hoặc âm thanh khi trươt bàn phím ra hoặc gia tóc xoay màn hình ý!
Nếu có share em với nha!
tiện thể cho xin luôn phần mềm lắc tay đổi nhạc,lắc tay khoá bàn phím và đọc tin nhắn nha! hơi nhiều nhi??? cảm phiền kiếm giùm em! thank allllllllll

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

Ai cho tớ hỏi mún cài hình nền Full màn hình thì làm sao!!!!???? s60v3 và màn hình 240x320 nhé

Chỉnh sửa cuối:
Ai có thủ thuật gì làm hiệu ứng rung hoặc âm thanh khi trươt bàn phím ra hoặc gia tóc xoay màn hình ý!
Nếu có share em với nha!
tiện thể cho xin luôn phần mềm lắc tay đổi nhạc,lắc tay khoá bàn phím và đọc tin nhắn nha! hơi nhiều nhi??? cảm phiền kiếm giùm em! thank allllllllll

Ai cho tớ hỏi mún cài hình nền Full màn hình thì làm sao!!!!???? s60v3 và màn hình 240x320 nhé

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 21 minutes:

ko ai quan taam topic nayf nua af

Chỉnh sửa cuối:
Nếu có share em với nha!
[=========> Bổ sung bài viết <=========] 21 minutes:
ko ai quan taam topic nayf nua af

vào đây tham khảo nha cưng . Lần sau nhớ search cho kỹ nhé

có bạn nào đang dùng e71 mà có pats nào để tăng thời gian chờ cho camera được lâu ko?sha cho mình xin,mình tìm hoài mà k có.chỉ thấy fp2

Mọi người quên top này rồi hỏi chi mệt! hixx! đăng bài 2 ngày rùi ko ai trả lời đc câu hu

Thankk alll! em ko để ý! lại thêm 1 thắc mắc! EM chịu ko tìm ra cái vụ lắc tay khoá bàn phím cho điện thoại em! 6760slide! huhu! ai pm yahoo neuthaybuon_duavaianhmakhoc hướng dẩn em làm cái đc ko! hậu tạ !:p

Thankk alll! em ko để ý! lại thêm 1 thắc mắc! EM chịu ko tìm ra cái vụ lắc tay khoá bàn phím cho điện thoại em! 6760slide! huhu! ai pm yahoo neuthaybuon_duavaianhmakhoc hướng dẩn em làm cái đc ko! hậu tạ !:p

lắc tay khóa phím ak.mời bạn vào đây để tải về

Mấy huynh ơi! Phần mềm nào để hiển thị thời gian pin sử dụng của máy còn được bao lâu vậy! Nếu có việt hoá thì càng tốt! Thank all=))

Mấy huynh ơi! Phần mềm nào để hiển thị thời gian pin sử dụng của máy còn được bao lâu vậy! Nếu có việt hoá thì càng tốt! Thank all=))

e cần pmềm gì chỉ cần vao google đánh là xong,vd đánh là pm hiển thị dung lượng pin s60v3 pdaviet là sẽ có ngay cho e kết quả nhé,ko cần phải xin từng pm 1 đâu

Nokia S60v3 khi mình cài ứng dụng và trò chơi nó đều nằm chung một mục là Menu/Ứng dụng/Lắp đặt
Vì vậy nhìn nó lộn xộn và không có thẩm mỉ! Có cách nào di chuyển game cho nó ra riêng 1 mục ở mục : Menu/Ứng dụng/Trò chơi (Ở mục Ứng dụng nó cũng có sẳn một mục của máy là Trò chơi rồi)Game trong mục trò chơi này thì di chuyển đến mục khác được! Nhưng game ở mục khác không di chuyển lại vào đây được! Và ở Menu/Ứng dụng nó cũng không cho tạo thêm New foder!
Ai biết cách nào ko giúp em sắp xếp lại cho gọn gàng với! Thank all!

Nokia S60v3 khi mình cài ứng dụng và trò chơi nó đều nằm chung một mục là Menu/Ứng dụng/Lắp đặt
Vì vậy nhìn nó lộn xộn và không có thẩm mỉ! Có cách nào di chuyển game cho nó ra riêng 1 mục ở mục : Menu/Ứng dụng/Trò chơi (Ở mục Ứng dụng nó cũng có sẳn một mục của máy là Trò chơi rồi)Game trong mục trò chơi này thì di chuyển đến mục khác được! Nhưng game ở mục khác không di chuyển lại vào đây được! Và ở Menu/Ứng dụng nó cũng không cho tạo thêm New foder!
Ai biết cách nào ko giúp em sắp xếp lại cho gọn gàng với! Thank all!
Vào Menu mà tạo mới bạn nhé.

Vào Menu mà tạo mới bạn nhé.

Hix! vào menu mà tạo mới thì nói làm gì! Ý em là tạo thư mục và di chuyển game vào thư mục ở trong mục Menu/Ứng dụng kìa! hixx!
Nếu ko đc thì kiếm dùm em cái hẹn giờ gửi SMS việt hoá với! Tìm hơn tiếng rồi mà ko ra! Search Google.com.vn ra link nguôn pdaviet.net nhấp zô thì nó ra vậy:
http://finditnow.osa.pl/atp/?said=3333g&q=SMS+Timer+2.0+Full+Việt+hóa
nản(tìm google là vầy : http://www.google.com.vn/#sclient=p...=&oq=&pbx=1&fp=e369cbc799fe95e0&pf=p&pdl=3000 )

Hix! vào menu mà tạo mới thì nói làm gì! Ý em là tạo thư mục và di chuyển game vào thư mục ở trong mục Menu/Ứng dụng kìa! hixx!
Nếu ko đc thì kiếm dùm em cái hẹn giờ gửi SMS việt hoá với! Tìm hơn tiếng rồi mà ko ra! Search Google.com.vn ra link nguôn pdaviet.net nhấp zô thì nó ra vậy:
http://finditnow.osa.pl/atp/?said=3333g&q=SMS+Timer+2.0+Full+Việt+hóa
nản(tìm google là vầy : http://www.google.com.vn/#sclient=p...=&oq=&pbx=1&fp=e369cbc799fe95e0&pf=p&pdl=3000 )

Thì vào menu tạo mới thư mục bạn muốn, rồi move mấy cái ứng dụng hay game vào thư mục bạn vừa tạo dc. Có vậy thui mà. kà kà gà gà:D

Anh ko hiểu ý em rùi! làm như anh em làm đc rùi! nhưng em mún chuyển cái thư mục ở menu đó vô phần ứng dụng! nhấn tuỳ chon ko có cho chuyển! hixx!

Anh ko hiểu ý em rùi! làm như anh em làm đc rùi! nhưng em mún chuyển cái thư mục ở menu đó vô phần ứng dụng! nhấn tuỳ chon ko có cho chuyển! hixx!

Không được thì chuyển vào thư mục khác xem có được không, chủ yếu là dấu nó đi và Menu gọn hơn giúp nhanh khi khởi động thôi mà, cho vào công cụ hay gì gì đó....

Vừa đọc lại bài của bạn nè. Bạn nói trong "Ứng dụng" k cho tạo thư mục mới, mình test trện máy mình thư mục nào cũng cho tạo thư mục con trong nó hết mà. Bạn xem hình bên dưới, thư mục Gprs là mình tạo thêm đó, nó nằm trong Menu>Ứng dụng=>Gprs.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back