• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.
Vậy anh cho em hỏi làm theme cho Vhome là sao vậy anh! Làm theme như vậy các icon trong menu có bị đổi hok! và có khôi phục lại như chưa cài hok anh! à máy nào cũng làm đc à!??? máy em nokia6760 slide

Mấy anh cho em hỏi! Vhome là gì!Mấy cái trên đẹp ghê máy nào cũng làm đc hã! Có phải là thay đổi cái màn hình chờ không? mà cài xong chán rùi có mặc định lại như củ đc ko?
Với lại em tìm trong ổ C máy em ko có mục
C:\system\Apps\HDesktop_0x2001E8B2\theme_pkg
Và mục
C:\Data\HDesktop_0x2001E8B2\theme
thì mình làm sao! Chỉ giùm em!

Vậy anh cho em hỏi làm theme cho Vhome là sao vậy anh! Làm theme như vậy các icon trong menu có bị đổi hok! và có khôi phục lại như chưa cài hok anh! à máy nào cũng làm đc à!??? máy em nokia6760 slide

Theme Vhome là cái giao diện bên ngoài đẹp đẹp đó bạn, nó thường làm giống Iphone, HTC... khi sử dụng thì các icon mà Vhome hiển thị cũng là icon của theme mình cài thôi ah. Màn hình mình nhỏ xíu nhìn hok đẹp nên k dùng, to to như N81, N95... thì nhìn mới cool. Bạn hackphone rồi thì cài Ok.

Anh xem may em có cài đc ko! anh pm yahoo em cai nha! chỉ em làm đc ko anh! em kết nó qua rùi
neuthaybuon_duavaianhmakhoc
thank all

Có ai có phần mềm nào tạo chứ kí khi mình nhắn SMS hok! em kiếm hoài mà ko thấy! thấy có 1 bài thì bi chơi khăm ko xài được!

http://www.tinhte.vn/phan-mem-tro-choi-91/tao-chu-ki-tin-nhan-nhu-1200-cho-s60v3-533787/
Nó cho bài mà ko cho MK! hixx! ai biết phần mềm này or phần mềm tương tự share em với!:D

bác nào lấy hộ e cái key của best answering machine 1.02 với imei 359350022050211

Có ai có phần mềm nào tạo chứ kí khi mình nhắn SMS hok! em kiếm hoài mà ko thấy! thấy có 1 bài thì bi chơi khăm ko xài được!

[URL="http://www.tinhte.vn/phhttp://www.tinhte.vn/phan-mem-tro-choi-91/tao-chu-ki-tin-nhan-nhu-1200-cho-s60v3-533787/[/URL]
Nó cho bài mà ko cho MK! hixx! ai biết phần mềm này or phần mềm tương tự share em với!:D

Sang box Việt hóa tìm nha bạn, có nhiều soft bạn cần đấy.

cac ban oi co phan mem` tinh sac' xuat' tren mobi ko minh` dang dung` con n95 a ,cac ban chi? cho minh voi' nha

Hem biết có phần mềm này k trời, nghi k có quá, tính xác suất tùm lung đề làm sao mà có phần mềm dc. Bạn hoc công thức rùi áp dụng thôi.

Mấy anh ơi! ở trong mục ứng dụng em có tạo mấy cái foder để chứa game và ...! nhưng nó thô quá! có làm thay đổi icon nó được ko?? nếu được chỉ em với!:D

Mấy anh ơi! ở trong mục ứng dụng em có tạo mấy cái foder để chứa game và ...! nhưng nó thô quá! có làm thay đổi icon nó được ko?? nếu được chỉ em với!:D

Cài theme khác đi em trai. Cài xong là đổi đó:D

[xin] magickey cho 6120c

ai có magickey dùng được cho 6120c cho mình với.lúc trước mình có kiếm được phần mềm này và dùng được ngon lành rồi nhưng do lúc đó không hiểu sao xóa mất file gốc và remove đi luôn.giờ kiếm lại được cài vào không dùng được mà lại còn bị restart máy nữa.
Ai có cho mình xin link hay up lên cho mình xin .
Thank

ai có magickey dùng được cho 6120c cho mình với.lúc trước mình có kiếm được phần mềm này và dùng được ngon lành rồi nhưng do lúc đó không hiểu sao xóa mất file gốc và remove đi luôn.giờ kiếm lại được cài vào không dùng được mà lại còn bị restart máy nữa.
Thank
Của bạn đây. Nhưng máy bị restart không phải là do phần mềm này. Mà có thể là do xung đột phần mềm thôi. Mình cũng từng bị nhiều lần khi chơi Vbag.

Thank
nó xung đột với phần mềm nào vậy

Cho hỏi có phần mềm tạo chử kí khi gửi tin nhắn ko vây??? có thì share em với!
thank all! ví dụ như sms 2.0 nè! nhưng máy em ko hổ trợ cái này! cài xong nó ko dùng đc! là 6760 slide nhé! thnak

Có vài điều cần hỏi:
1.Có ai có hướng dẫn cụ thể hack phone ko?
2. Sao khi cài oxhello có rompatch+ vào trong chỉ có mỗi open4all, trong khi có vài hướng dẫn nói có 2 mục open4all và Installserver_FP2. Dùng nhưng nào khi vào đây :(. Có khác nau với bản trên 4rum? Chức năng từng cái.
3. Và nếu khi hack xong có thể xóa hết những gì mà vừa hack cài như oxhello, rompatch và folder Leftup có cái Mono?
Đã tìm đỏ con mắt nhưng không có một hướng dẫn cụ thể cho người mới chỉ nói chạy oxhello rồi thôi. Mọi người đọc kỹ hộ mình.

Chỉnh sửa cuối:
Có ai có hướng dẫn cụ thể hack phone ko? sao khi cài oxhello có rompatch+ vào trong chỉ có mỗi open4all, trong khi có hướng dẫn nói có 2 mục open4all và Installserver_FP2. Dùng nhưng nào khi vào đây :(. Và nếu khi hack xong có thể xóa hết những gì mà vừa hack cài như oxhello, rompatch và folder Leftup có cái Mono?

dow cái bên dưới giải nén xong chép và !/Patches vào Rompatcher apply 2 patch open4all và intallsever lên là đã hack thành công!
Lúc này có thể delete helloox đi đc rồi đó bạn!

Có ai có hướng dẫn cụ thể hack phone ko? sao khi cài oxhello có rompatch+ vào trong chỉ có mỗi open4all, trong khi có hướng dẫn nói có 2 mục open4all và Installserver_FP2. Dùng nhưng nào khi vào đây :(. Và nếu khi hack xong có thể xóa hết những gì mà vừa hack cài như oxhello, rompatch và folder Leftup có cái Mono?

Sau khi cài Xong thì bạn vào RomPatcher apply cái open4all đấy, rồi dùng X-plore copy file bên dưới vào C:\sys\bin, chọn một trong 2 cái bên dưới thử cái nào cài dc ứng dụng nha bạn.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back