• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.
vậy đúng rùi đó làm thế nào để cài đc như vậy hả bác.mình đang sài bản 1.45 bác có ko share cho mình với và chỉ mình cách cài lun :D

bạn hiểu sai ý mình rồi. theme là theme cho toàn máy, còn fullscreen wallpaper là phần mêm Free fullscreen wallpaper,làm hình nền full màn hình bạn à

Em xài E63,đã h*ck đầy đủ, cài soft như bình thường,
Cho đến hôm nay,em cài vào máy, soft java đã mod lại của 1 người bạn, cài vào, dùng 1 tý, rồi em del, bằng cách đến icon,nhấn phím xoá. Máy chạy xoá, chạy xong, báo lỗi j j đó mà em ko nhớ. Sau đó vẫn còn icon soft java đó,xóa không nhúc nhích gì. Vào không vào đc, nhưng lại move to foder được. em tìm mọi cách xoá,nhưng không thể. Vào quản lý ứng dụng, thì không thấy tên phần mêm java ấy, nên cũng chẳng xoá đc. Ai biết cách del,chỉ giùm em với.
Thank mọi người.

Chia buồn cùng bạn, mình cũng đã bị lỗi này 2 lần, cũng đã hỏi nhưng không ai biết.
Mặc dù để thì không ảnh hưởng gì, nhưng rất khó chịu, vậy cách tốt nhất là format lại máy và thẻ.

ai hack thành công E63 xin giúp dùm em nhe.............

E63:356939036763687
em cám ơn nhiều lắm.nhớ giúp em hack nhé,em hack hoài mà hok được huhhuhhu......:((

Em xài E63,đã h*ck đầy đủ, cài soft như bình thường,
Cho đến hôm nay,em cài vào máy, soft java đã mod lại của 1 người bạn, cài vào, dùng 1 tý, rồi em del, bằng cách đến icon,nhấn phím xoá. Máy chạy xoá, chạy xong, báo lỗi j j đó mà em ko nhớ. Sau đó vẫn còn icon soft java đó,xóa không nhúc nhích gì. Vào không vào đc, nhưng lại move to foder được. em tìm mọi cách xoá,nhưng không thể. Vào quản lý ứng dụng, thì không thấy tên phần mêm java ấy, nên cũng chẳng xoá đc. Ai biết cách del,chỉ giùm em với.
Thank mọi người.
Bạn thử cài lại rồi xóa xem. Trước mình cũng bị một lần với Opera Mini.
Nhưng có lần đúng là phải format lại.

Qua box thảo luận và kinh nghiệm đi bạn ơi,TOPIC này sắp bị xóa rồi.

Nếu bạn gặp vấn đề trên thì có thể sẽ xuất hiện2 lỗi sau:
1.File cer và key của bạn bị lỗi bạn nên xin lại.
2.PM sign của bạn ko sign được PM muốn cài đặt(ở đây mình đã gặp tình trạng như bạn nêu ở trên rồi bạn nên dùng PM Free signger đừng dùng Signsis để sign PM).Chúc bạn thành công
PM:ĐT của bạn nên dùng hello ox2 2.02 thì sẽ hack ngon lành

Mình bị sai cái thứ nhất như bạn đã nói , cái thứ 2 thì chắc kô đâu vì mình sign trên PC của opda lun mà . Xin CER_KEY lại lần nữa thì hack thành công .

Mình bị sai cái thứ nhất như bạn đã nói , cái thứ 2 thì chắc kô đâu vì mình sign trên PC của opda lun mà . Xin CER_KEY lại lần nữa thì hack thành công .
Theo như kinh nghiệm thì sign trên mobile thì chuẩn nhất

Ai có Mdict pro 2.0.1 full ko cho em xin với, nghe nói khác bản 2.0 mà hok biết ra sao :D

mọi người cho mình hỏi, mình dùng n73me, làm thế nào để chạy phần mềm Mobi reader 2 lần cùng 1 lúc ( giống như là chạy 2 pm khác nhau vậy)

Théc Méc : Mình có N95-8G, mình muôn cái chế độ tự động tắt / mở máy thì phải làm sao ạ. Trong lúc tắt máy, đồng hồ của hệ thống vẫn chạy và báo giờ tâp thể dục. Giống như Q-Mobie vậy, tắt/mở máy nhưng đồng hồ hệ thống vẫn hoạt động bình thường
( Máy của mình đã hack )
Cảm ơn bạn nhá

Chỉnh sửa cuối:
Théc Méc : Mình có N95-8G, mình muôn cái chế độ tự động tắt / mở máy thì phải làm sao ạ. ( Máy của mình đã hack )
Cảm ơn bạn nhá

cài soft hẹn giờ khởi động lại DT

Théc Méc : Mình có N95-8G, mình muôn cái chế độ tự động tắt / mở máy thì phải làm sao ạ. Trong lúc tắt máy, đồng hồ của hệ thống vẫn chạy và báo giờ tâp thể dục. Giống như Q-Mobie vậy, tắt/mở máy nhưng đồng hồ hệ thống vẫn hoạt động bình thường
( Máy của mình đã hack )
Cảm ơn bạn nhá
Tự động tắt, khởi động lại thì có chứ tự bật máy thì mình nghĩ không có. Ngắt điện rồi thì có phần mềm nào mà chạy.

( Máy của mình đã hack )
Cảm ơn bạn nhá
Sao thằng Q-Mobie nó lại hay nhỉ, tắt máy nhưng máy vẫn chạy phần đồng hồ thôi

nhưng khi tắt máy vẫn phải thỏ cái tay lên bấm on/off thôi

sr vì vốn kinh nghiệm sài mobile ít ỏi,nhưng bạn cho hỏi có máy nào tắt máy k thò tay lên ấn nút on/off vậy:D

Status
Không mở trả lời sau này.
Back