• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.
sr vì vốn kinh nghiệm sài mobile ít ỏi,nhưng bạn cho hỏi có máy nào tắt máy k thò tay lên ấn nút on/off vậy:D

Tức là khi tắt máy, đến giờ báo thức nó báo và hỏi có bật máy lên không?

tức là : Máy ( ở đây là tôi dùng Q-Mobie 130i , 2 sim nhé) đang hoạt động bình thường, mình đã cái riêng chế độ cho nó rồi, cứ đúng 21h là nó tắt máy và 6h sáng là nó mở máy. Mình khỏi on/off gì cả, đã vậy đúng 5h nó lại báo thức ( chỉ chạy riêng cái đồng hồ thôi). Tóm gọn nó là như vậy.
Máy N95-8G của mình chỉ phải mó tay vào off máy ( máy đã hack rồi)

Tức là khi tắt máy, đến giờ báo thức nó báo và hỏi có bật máy lên không?
Mình phải tắt máy, còn tới giờ báo thức thì dĩ nhiên là nó hỏi mình có bật máy lên không

sr vì vốn kinh nghiệm sài mobile ít ỏi,nhưng bạn cho hỏi có máy nào tắt máy k thò tay lên ấn nút on/off vậy:D
he he, có đấy, mấy máy hàng Tàu khỏi đụng đến máy luôn:))

Em đang cần theo dõi con ghệ, ai biết có phần mềm gián điệp nào giống như coppyphone, spyphone... có thể mua o VN, giá chấp nhận được, su dụng được ở e72. Hôm qua mới cài cái UVR ghi âm được đúng 1 lần nó xóa mất tiêu, không cho cài bất cứ chương trình nào vào máy. Nghe nói các soft spyphone ẩn hoàn toàn ko thể phát hiện được, em đang tìm.

các bác cho hỏi em install file jar thì nó hiện lỗi authorisation failed thì phải chữa như nào

Ae BQT cho mình xin link tới máy ảnh canon A470 nha.máy mình sao chụp đêm thì nét mà ban ngày thì loá. Mod thôg cảm đừng del nha.thanks

Cần phần mềm cho s60v3 & v5

Mình đang cần 1 pm thay đổi giọng nói khi đàm thoại cho s60v3 & v5 , pác nào có phần mềm này xin giúp cho ! thanks;;)

Theo như kinh nghiệm thì sign trên mobile thì chuẩn nhất

Mod cho e hỏi là SignSIS với FreeSigner thì cái nào sign tốt hơn ? Và còn soft nào để sign trên mobile nữa kô , nếu có mod cho e xin link cái .

Thk mod !

Mod cho e hỏi là SignSIS với FreeSigner thì cái nào sign tốt hơn ? Và còn soft nào để sign trên mobile nữa kô , nếu có mod cho e xin link cái .

Thk mod !

Tùy theo máy ! mình thích Freesign hơn nhiều

http://www.pdaviet.net/showthread.php?94269-Y%C3%AAu-c%E1%BA%A7u-Th%E1%BA%AFc-m%E1%BA

Mình thấy NokiGems là ứng dụng để back up dữ liệu cho Nokia s60v3 nhưng chỉ có bản dùng thử mới buồn chứ. Bác nào có bản full V1.0 hay "Cờ Rách" của nó thì cho mình với. Cám ơn các bạn nhiều!

xin phần mềm đổi hiệu ứng khi vào menu

bác nào có phần mềm nào mà khi vào menu hoặc các thư mục thì máy sẽ chuyển đổi hiệu ứng xoay hoặc từ phải sang trái hoặc tỏa ra.giống như hiệu ứng của phần mềm handy sell không vậy?cho mình xin với mình dùng ê63

Xin Phần Mềm Coi Bói

Bác nào có phần mền coi bói,coi hướng nhà,giải mộng cho E xin.E xài E72 Thanks;;)

các bác cho em hỏi cái pm convert của smartmovie khi em chạy thì nó hiện lên Machine: 'FFK-PC', OS ver: 5.1 (build 2600) Service Pack 3
Memory: 503 MB (used 81%)
Date: 14-7-2010 10:58
Address: 1b:0218e234, Exception code: c0000005 (ACCESS_VIOLATION)
Registers:
eax = 0bb4f500, ebx = 0bb4fc80, ecx = 0317e920, edx = 0317e6a0
esi = 031a0660, edi = 03192a60, ebp = fffffec0, esp = 0c02ef08

Execution path:
Module: vsfilter.dll
<unknown function>
và không sao convert được nữa,nó đòi phải sever 1 file err nào đó. ai biết giúp với,thank.

bác nào có phần mềm nào mà khi vào menu hoặc các thư mục thì máy sẽ chuyển đổi hiệu ứng xoay hoặc từ phải sang trái hoặc tỏa ra.giống như hiệu ứng của phần mềm handy sell không vậy?cho mình xin với mình dùng ê63

Chỉ có cái hiệu ứng Theme thôi bạn, sang box Theme có rồi đấy, không biết máy bạn có sài được không.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back