• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.
bác nào có chương trình Smart Terror dội bom bluetooth cho e vs. à. hướng dẫn sử dụng luôn cho e nhé :)

Xin Facebook upload plug-in

Mình thấy trên ovi store có phần mềm Facebook upload plug-in nhưng k download dc? http://store.ovi.com/content/25825?clickSource=browse&categoryId=21&contentArea=applications
nếu vào bằng di động cũng vậy vì theo thông tin m no mới hỗ trợ cho e71 ,e72 nhưng phần mềm facebook cũng vậy mà có bạn đã nghĩ ra cách download dc và dùng tốt trên s60v3 màn hình 240*320.Vậy mình đăng bài này bạn nào có cách để down cái upload plugin này thì share cho a e.thanks đã quan tâm

Bạn nào biết phần mềm bản đồ Wikitube World Browser này không. Mình đọc bên topic 5rd thấy có phần mềm này hỗ trợ cả 3rd (e72) và phải tải từ Ovi store nhưng khi vô Ovi store mình search lại chẳng thấy đâu. AI có share cho mình với. thanks

bác ơi cho em xin cái phần mềm giúp mình tự động cài đặt game và ứng dụng hàng loạt một cách tư động được k a.?

bác ơi cho em xin cái phần mềm giúp mình tự động cài đặt game và ứng dụng hàng loạt một cách tư động được k a.?

trong thư mục thinkchange, bạn tạo 2 thư mục là E và C, E thư mục chứa ứng dụng cài trên thẻ, C là trên máy, bạn cần cài vào đâu thì bỏ file sis hoặc jar vào đúng thư mục đó. rồi vào phần mềm này chạy ứng dụng là OK

mấy bác cho em xin pm youtube tren điện thoại với. em tìm hoài mà ko thấy. thank các bác nhiều

mấy bác cho em xin pm youtube tren điện thoại với. em tìm hoài mà ko thấy. thank các bác nhiều

Đây nè bạn : http://www.mediafire.com/?cfa38156cotfdj2

Các bác ơi ai có mã khóa smatmovie cho e xin dùm em thank nhe

SM bản mới nhất 4.15 có full rồi thì cần gì key nữa bạn . Gỡ bản cũ rồi cài bản này vào nhé .

SM 4.15 Full . Bạn cài file1 trước rồi cài cái thứ 2 là full .

sr vì vốn kinh nghiệm sài mobile ít ỏi,nhưng bạn cho hỏi có máy nào tắt máy k thò tay lên ấn nút on/off vậy:D

Vậy thì tháo ngang cục pin ra lun là 100% shutdown tuốt ,khỏi nguồn ngé on off gì hết :))

Có cái soft này tắt máy hẳn hoặc khởi động lại kô cần nút nguồn ,phòng hờ trường hợp nút nguồn gặp sự cố . Cài file vào và chỉ việc thò tay cho vòng sáng đến icon và click .... !

Shutdown

Restart

Chỉnh sửa cuối:
Mình đang xài N73 và muốn thay đổi các icon màn hình chờ nằm ngang chuyển sang nằm dọc như hình này thì làm sao Vậy ? Anh nào biết chỉ giùm ....Thank nhiều

Mình đang xài N73 và muốn thay đổi các icon màn hình chờ nằm ngang chuyển sang nằm dọc như hình này thì làm sao Vậy ? Anh nào biết chỉ giùm ....Thank nhiều

Dùng Soft Smart Workspace Compact bạn nhé, Search bên Vh có đấy.

Dùng Soft Smart Workspace Compact bạn nhé, Search bên Vh có đấy.

Thank ,mình đã tìm thấy bản Smart Workspace Compact 2.0.0 của Cao Minh và cài đặt cùng với python đính kèm nhưng hình như phần mềm này không hổ trợ cho N73 nên không chạy được phần smart setup..............

Mình đang xài N96 , có chương trình nào dọn dẹp file rác ko các bạn , bộ nhớ máy ( ổ C ) sau khi cài chương trình nó cứ giảm dần dần , mặc dù cài lên bộ nhớ chung .

Mình đang xài N96 , có chương trình nào dọn dẹp file rác ko các bạn , bộ nhớ máy ( ổ C ) sau khi cài chương trình nó cứ giảm dần dần , mặc dù cài lên bộ nhớ chung .

Bạn dùng SymCleanUp hay NulDel nha , search bên box Python có đó bạn .

Cho e hỏi muốn làm 2 cái hình soft key như trong hình thì phải làm thế nào ạ

Cho e hỏi muốn làm 2 cái hình soft key như trong hình thì phải làm thế nào ạ
bạn sử dụng font có hỗ trợ logo và soft đổi tên cho 2 ứng dụng bạn thích ỡ mỗi bên trái, phái là OK. trong file của mình đính kèm có pm đổi tên ứng dụng và 1 font cho bạn test có luôn file text chứa các logo, khi muốn xài logo thì bạn dùng chức năng copy, paste của đt để thay tên ứng dụng theo ý muốn rồi vô setting chọn left/right soft key lại hoặc khởi động lại máy là OK

Chỉnh sửa cuối:
push mail của E63 không hoạt động

em được nghe rất nhiều pdaviet.net có admin, mem và các thành viên rất nhiệt tình. em đang thắc mắc cái này mong các bác giúp em. em dùng máy Nokia E63 và cài đặt chế độ pushmail, mọi khi em dùng bình thường nhưng ko biết vì sao từ hôm 14/7 thi em không nhận và gửi được email nữa.

và khi em bấm quay về thì như mọi khi thì nó vào giao diện có biểu tương hòm thư của mình và có biểu tượng cài đặt, những ai đã dùng thì biết, nhưng khi em ấn quay lại thi nó hiện ra

em cũng ko rõ đây là mật khẩu j`,nhưng khi em đánh mật khẩu hòm thư của em thì nó báo.

em ko biết làm sao mong các bác giúp em với. Thanks

bạn đã cài đặt đúng in và out chưa
có 1 số mail không thể đăng nhập đc, ví dụ như mail của mình

trước đó mình vẫn dùng hòm thư này để push mail mà, chỉ có từ sau hôm 14/7 tự dưng ko nhận dc mail nữa như hình trên mình up đó. bạn nào biết giúp mình với.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back