• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.
em thấy pm auto hangup nó ko tự khởi động, khi thì ngắt khj thì không toàn làm em mất tiền oan.
Đó vẫn là 2 lỗi lớn.

mình đang dùng s60v3, cho mình hỏi có phần mềm nào chơi random ringtone không? Thanks!

Có đấy bạn, đã từng dùng nhưng không nhớ nổi tên của nó, bạn có thể tìm trong Topic TỔNG HỢP ỨNG DỤNG VIỆT HOÁ SymPViet. Nếu có chỉ nhầm xin bạn bỏ qua.

Tìm cho bạn đây:
http://www.pdaviet.net/showthread.php?33318-T%E1%BB%94NG-H%E1%BB%A2P-C%C3%81C-PH%E1%BA%A6N-M%E1%BB%80M-VI%E1%BB%86T-H%C3%93A-SymPViet.&p=463778&viewfull=1#post463778

cho em hỏi ! Sao cái ovi map của máy em nó ko tìm được vị trí của mình đứng ! Khi em nhấn số 0 thì nó báo là : Đang tìm cách kết nối GPS.Tình trạng GPS được hình dung bởi chỉ báo kế trên biểu tượng vệ tinh.
Híc! Làm sao sưa đc đây ???

cho em hỏi ! Sao cái ovi map của máy em nó ko tìm được vị trí của mình đứng ! Khi em nhấn số 0 thì nó báo là : Đang tìm cách kết nối GPS.Tình trạng GPS được hình dung bởi chỉ báo kế trên biểu tượng vệ tinh.
Híc! Làm sao sưa đc đây ???

Bạn dùng máy gì vậy?

anh kojiro ơi có thể cho em phần mềm sing các ứng dụng trên pc được không? em có file cer và key rồi nhưng không có phần mềm để sing . thank!

anh kojiro ơi có thể cho em phần mềm sing các ứng dụng trên pc được không? em có file cer và key rồi nhưng không có phần mềm để sing . thank!

Sao bạn không dùng pm Sign trên Mobile luôn cho tiện.

em có phần mềm này nhưng em sợ nó chạy ko mượt bằng sing trên pc , hơn nữa em quen dùng sing trên pc rồi anh ạ .nếu anh có thì cho em với .

Bạn sài cái này xem sao, đồ cổ hồi xưa mình hay dùng;

Nokia 6760 slide! bình thường xài tốt! nhưng hôm này thì bị vậy!

Đôi lúc tín hiệu yếu cũng có thể sảy ra lỗi ở nhiều máy, trường hợp bất khả kháng bạn có thể 4mat máy và test lại xem sao.

bác nào cho em xin fần mềm hẹn giờ tắt máy, mở máy trên s60v3 với ạ, em cảm ơn nhiều.

cho em xin key cua phan mem resco photo view 6.00 dc khong ak? em cam on. idm e63: 352009046856568

Status
Không mở trả lời sau này.
Back