• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.
sao em instanlle phan mem gjaj nen rar ra roi ma sao no khong hien icon hay la may cua em bi hong

Bạn đã KT trong phần Office chưa?! Như máy của mình thì phần RAR sau khi cài sẽ nằm trong Office chứ ko nằm trong Installations. Bạn check lại xem nhé!!!

Vấn đề là các bác không hiểu ý em. Ai chẳng biết nó hdh nào nhưng trong diễn đàn mình em tìm không thấy mục nào nói về hdh của nó mà tìm hiểu nên mới hỏi các bác trong diễn đàn mình có hay không. Còn chuyện trang này là sym thì em biết rồi nhưng đâu thấy chỗ nào khác để hỏi đâu nên phải post ở đây nè mong các bác thông cảm.

Bác nào có pm ttbedit cho em xin với , để làm lại mấy kái skin cho ttpod ấy mà . Em dùng themeedit không được .
Em xin chân thành cảm ơn và hậu tạ .

Cer và k3y phải không bạn?
Để đâu cũng được. Cất kĩ mốt có gì còn dùng.

Có cert và k3y bạn sign HelloOx rồi hackphone bạn![/QUOTE]

Vậy à, mình có cert và key rồi HelloOx cũng cài rồi giờ mình tiến hành gì nữa hả bạn?
Có phải là vào chạy HelloOx ko? Mình mới sử dụng nên ko biết mong các bạn chỉ giúp mình với!
Thanks

Vậy à, mình có cert và key rồi HelloOx cũng cài rồi giờ mình tiến hành gì nữa hả bạn?
Có phải là vào chạy HelloOx ko? Mình mới sử dụng nên ko biết mong các bạn chỉ giúp mình với!
Thanks

Đúng rồi bạn, chạy HelloOx xong rồi nó cài RomPatcher, nếu nó k cài thì tự mình, vào RomPC apply cái open4all rồi dùng X-plore copy cái installsever.exe vào C:\sys\bin là xong.

hôm bửa em độc bài: tạo foder trong forder
mà quên mất ở đâu ùi! kím em với!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 14 minutes:

và giúm em làm hiện cấc chức năng của máy bị ẩn nha! thank!
các chức năng ở nút tuỳ cchojn ý! hình như là pack dùng cho rumpackcher thì phải! thank all

Chỉnh sửa cuối:
hôm bửa em độc bài: tạo foder trong forder
mà quên mất ở đâu ùi! kím em với!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 14 minutes:

và giúm em làm hiện cấc chức năng của máy bị ẩn nha! thank!
các chức năng ở nút tuỳ cchojn ý! hình như là pack dùng cho rumpackcher thì phải! thank all

Đọc nhưng chẳng hiểu bạn hỏi gì?

Tạo 1 forder trong 1 foder như thế nào??? một số máy chức năng tạo foder bị ẩn đi hay là ko có gì đó! híc!
Và giúp em hiện các chức năng máy bị ẩn! thank híc

Tạo 1 forder trong 1 foder như thế nào??? một số máy chức năng tạo foder bị ẩn đi hay là ko có gì đó! híc!
Và giúp em hiện các chức năng máy bị ẩn! thank híc

Bấm tùy chọn rồi tao thư mục mới là có folder, rồi vào thư mục vừa tạo đó lại tạo thêm một cái thư mục nữa là có folder trong folder.
Còn cái chức năng máy là gì thì a đọc cũng chả hiểu lun.

Có phần mềm nào giúp N81 xem được video,hoặc xem TV trực tuyến khi lướt web ko? Cài Flash lite 3.01.sis rùi, nhưng chẳng thấy tác dụng gì cả. Có bản Flash lite 3.1.sisx thì ko cài được, nó báo lỗi cập nhật. Chắc tại bản Adobe Flash 2.0 sẵn có trong máy không gỡ được. Có cách gì xử lý không?

cho em hỏi! Sao cái ovi map của máy em nó ko tìm được vị trí của mình đứng!
Khi em nhấn số 0 thì nó báo là : Đang tìm cách kết nối GPS.Tình trạng GPS được hình dung bởi chỉ báo kế trên biểu tượng vệ tinh.
Híc! Làm sao sưa đc đây???

Status
Không mở trả lời sau này.
Back