• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Ứng dụng cho iPhone

Status
Không mở trả lời sau này.
Winterboard chưa xài được trên OS4.1, sáng nay cài thử, ai dè "táo ơi là táo" :D
Có chương trình nào có thể thay thế Winterboard vào lúc này không các pác ? Muốn đưa hình người yêu vào iphone nhưng hiện tại chắc là không được rùi :(

Đã là fw 4x thì nói không với WB được rồi bạn ơi, vào Setting chọn wallpaper là ngon hết (có nhiều tùy chọn).

các bác ơi có soft nào tự động forward sms gửi đi / nhận đc về email theo time thực ko các bác. Hoặc tự động sao lưu nó vào chỗ khác để có bị xóa đi thì vẫn lấy ra đọc được ko ạ. cái này để e quản lý vợ con. Nokia, Blackberry thì ok mà iphone thì e kiếm mãi ko thấy hix.

Giúp e với các bác. đội ơn các bác.

Tình hình là mình mới vừa tậu 1 con IPhone 4 quốc tế, ko biết là cài game thuốc trên diễn đàn như thế nào vào máy? Mình sợ cài vô nó ngỏm luôn cái mấy thì khổ. Mình có đọc bài của mấy bác về cài game cho IPhone nhưng thấy toàn là chỉ cách cài cho máy unclock và máy có firmware 2.0 hay 3.0 thui. Bác nào đang xài IPhone 4 chỉ em cách cài game với. Thanks mấy bác lắm lắm

Đâu cần WB ,Chép hình người yêu vào vẫn dùng làm hình nền và hình lockscreen được mà .
Vào Settings /Wallpaper mà đưa lên thui .

Chỉ làm hình nền ở Lockscreen, ý mình muốn đưa vào Springboard mà ko biết cách, cài OS4.1 màn hình đen thui àh bạn !

Nếu được, giúp 1 tay nhé ! Thx nhiều !

Chỉ làm hình nền ở Lockscreen, ý mình muốn đưa vào Springboard mà ko biết cách, cài OS4.1 màn hình đen thui àh bạn !

Nếu được, giúp 1 tay nhé ! Thx nhiều !

Từ 4.0 trở đi là mình có thể chọn hình nền LockScreen và springboard được rùi mà bạn .

Tình hình là mình mới vừa tậu 1 con IPhone 4 quốc tế, ko biết là cài game thuốc trên diễn đàn như thế nào vào máy? Mình sợ cài vô nó ngỏm luôn cái mấy thì khổ. Mình có đọc bài của mấy bác về cài game cho IPhone nhưng thấy toàn là chỉ cách cài cho máy unclock và máy có firmware 2.0 hay 3.0 thui. Bác nào đang xài IPhone 4 chỉ em cách cài game với. Thanks mấy bác lắm lắm

Muốn cài Game thuốc thì phài phụ thuộc máy bạn có Jailbreak được chưa.(Máy JB rùi sẽ có Cydia)
iPhone 4 version 4.0 4.0.1 thì mới JB được và cài game crack được.
Nếu chưa JB được thì bạn chỉ có cài Game bản quyền thui .

Hiểu rùi, bản Custom của mình ko mở chức năng :D
Cám ơn anh em, mình quên mất !

Chỉnh sửa cuối:
mấy huynh cho em hỏi,em xài ibluenova2.0 ,thằng bạn nó bắn nhạc wa,mình muốn nó luu zo ipod luôn thì làm sao ??

mấy huynh cho em hỏi,em xài ibluenova2.0 ,thằng bạn nó bắn nhạc wa,mình muốn nó luu zo ipod luôn thì làm sao ??

Phần nhạc thì không thể vô iPod luôn như sync qua iTunes, chỉ có ảnh sẽ vào thẳng Library, nhưng phải chọn lưu ảnh vào Library trong setting

Xem camera qua Iphone

Xin chào mọi người,tình hình là em đang không biết làm thế nào để xem camera qua con Iphone được,nhà em có 1 đầu ghi hình nichietsu HDR 04 RP,em xem qua mạng internet bình thường,nhưng ko biết làm thế nào để xem qua Iphone.Anh nào có kinh nghiệm chỉ giáo cho em cái nhé>
Xin cảm ơn!

Vào Safa gỏ địa chỉ đã upload len mạng và nhập ID va pass , nếu đầu ghi bạn hổ trợ flash thì chỉ xem được từng camara 1, còn nếu hổ trợ Java thì không xem được!

bạn cũng có thể thêm biểu tượng ra màn hình chính , bằng cách bâm dấu +, chọn mục thứ 2 (thêm vào màn hình chính)

Chỉnh sửa cuối:
Sao mình down cái lockdown pro về mà ko thấy nó nằm đâu hết.lúc trước nó hiện ở setting mà jo tự nhiên biến đâu mất tiêu.có pro nào biết chỉ jum mình moi nó ra cái.

Sao mình down cái lockdown pro về mà ko thấy nó nằm đâu hết.lúc trước nó hiện ở setting mà jo tự nhiên biến đâu mất tiêu.có pro nào biết chỉ jum mình moi nó ra cái.

Đã thảo luận trong topic Lockdown Pro

Các bạn cho mình xin phần mềm chat voice có sử dụng kèm theo camera của iphone cho mình với (IOS 4.1)

Hi Zenki, mình đang kiếm app Dropbox cho Iphone nhưng ko có Acc Itunes. Làm ơn kiếm giúp mình nhé! Thanks a lot!!!

Có ai có bản Fring cũ (có hỗ trợ Skype) không? Mình đang cần mà fring mới nó lại cắt Skype rồi, chán qua

cho mình xin apps khóa máy thay vì phải nhấn nút nguồn để khóa
Thank các bạn

Vào Cydia tìm Quicklock nhé bạn!

còn cái apps nào khác ngoài Quicklock ko bạn vì mình xài thấy nó bất tiện wa
có cái hình cái khóa ngoài springboar chỉ cần nhấn vào là nó khóa luôn đó mình nhớ là có apps này mà ta

Status
Không mở trả lời sau này.
Back