• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Ứng dụng cho iPhone

Status
Không mở trả lời sau này.
các bác làm ơn cho em hỏi với, sao bây giờ em ko đăng kí đc acc free trên app store nữa ạ ? em check vào mục none mà nó cứ báo : your payment method was declined :( ... các bác giúp em với :(

Máy mình tự nhiên dạo này không lưu lại các tài khoản facebook, im+, Skype mỗi lần vào lại chương trình toàn phải nhập lại, kể cả chương trình nghe đài FM cũng mất luôn đường link nghe 99,9MHz, phải add lại. Các bạn chỉ mình cách khắc phục với.

chuyển file vô iphone

mấy anh cho em hỏi ngoài chương trình Diskaid còn chương trình nào chuyển file vào iphone ko?cái Diskaid ko có full hic

App đã mua trên iTunes thì cài cho iPhone nào cũng được bạn ah! Nhưng là phải cài từ PC bạn dùng mua Apps đó chứ không thể đem sang PC khác được!

Vậy theo Zenki thì khi app được mua từ app store thì cài iphone nào cũng được chỉ là phải cài bằng máy PC đã mua app đó là ok đúng hok? vậy sao mình qua cài app bên máy của đứa bạn mua app của apple mà nó ko cài được, nó chỉ chạy 1 hồi rồi out ra lun ko sync vào máy được? bạn mình nói chắc là vì iphone chi cài được trên 1 máy tính, qua máy tinh khác nó ko hiểu, phải restore lại mới cài được. mình thấy khó hiểu quá. xin bác zenki chỉ giáo dùm

Cho mình hỏi nhờ tí . Về cái phần mềm Quick office . Máy mình là iphone 3GS 8G phiên bản quốc tế FW 4.0.2 , vừa jailbreak bằng cái limera1n . Thỉnh thoảng mở cái Quick office thì nó báo thế này :
"Internal error
The datbase of saved storage services could not be opened "
Roài những cái file word + pdf thì mất hết hiện toàn file linh tinh . Hôm nào đẹp trời thì những cái file kia lại hiện lại và mở được bình thường . Rất chi là bực mình . Mình cài mấy version đều bị thế cả . Có ai biết cách xử lý cái tình trạng hên xui này bảo hộ mình với .

Thanks .

Chỉnh sửa cuối:
các bác ơi, em cài phần mềm bits sms ( e ko nhớ rõ tên, cái nhắn tin nhanh ấy ạ ) vs cái sbs setting vào ip4 thì e vào cái là bật ra ngoài ngay ạ, e ko hiểu vì sao, hay là do phần mềm e cài vào lỗi, bác nào có phần mềm của 2 cái đó chạy đc thì send giúp em với, em xin cám ơn

{HOI DAP} All for iphone 4

Không thấy box hỏi đáp, đành post vào đây, ko đúng mod move giúp mình nhé.
Mới tậu được e iphone 4, ver 4.1, lần đầu dùng iphone nên không biết cách cài thêm App. Hôm qua down itunes về, mới chuyển được nhạc vào và lập được cái account, đã down được một vài App free nhưng chưa biết chuyển App, game...
Đọc các bài viết thấy toàn dùng cho iphone trước, rồi lại thêm jaibreak j đó, không hiểu lắm các bác à? Mong các bác hướng dẫn cụ thể một chút vì là lần đầu dùng iphone mà lại đời cao nên sợ ko giống đời trước.
Thanks các bác rất nhiều

Xin Navi Tomtom Europe

Em đang rất cần soft Tomtom Europe này, bác nào có xin chia sẻ với em và mọi người với ạ (nếu được xin up lên Mediafire giúp em). Em cám ơn bác nhiều.

lần đầu dùng IP bác phải đọc cái 4rm này hơi lâu rùi đấy.. từ từ xem rành thui mà... chúc pác xài ngon

Em đang rất cần soft Tomtom Europe này, bác nào có xin chia sẻ với em và mọi người với ạ (nếu được xin up lên Mediafire giúp em). Em cám ơn bác nhiều.

Ít hôm nữa có thời gian mình sẽ tổng hợp đủ bộ Tomtom 1.5 mới nhất hiện nay gồm tất cả các Maps cho anh em!

thân chào các anh em , xin phép cho mình hỏi 1 số vấn đề về cydia , mình lâu không vào, hôm nay vào định add vài thứ trong cydia thì cứ bị báo erro hoài đọc thì hình như báo lỗi ultrasnow, nó thông báo là lỗi repo666 gì gì đó liên quan đến ultrasnow mà không update được , ai biết cách khắc phục bảo cho mình nhá

các bạn cho mình hỏi là có ứng dụng nào cho phép chuyển hướng cuộc gọi mà ko cần phải đăng kí với nhà mạng ko vậy? thanks!

Các bác thân mến, các bác làm ơn cho em hỏi 1 chút ạ. ko hiểu sao cái máy em ko thể nào bắt đc sóng wifi. em nghĩ có thể do chip em bị hỏng. hiện tại e đang dùng Firmware 3.1.2 .. Mong các bác giúp em :( .. Nếu phải thay chip thì mong các bác cho e biết giá tiền với ạ. E dùng IP 2G

Status
Không mở trả lời sau này.
Back