• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Ứng dụng cho iPhone

Status
Không mở trả lời sau này.
còn cái apps nào khác ngoài Quicklock ko bạn vì mình xài thấy nó bất tiện wa
có cái hình cái khóa ngoài springboar chỉ cần nhấn vào là nó khóa luôn đó mình nhớ là có apps này mà ta

Chính nó đấy đồng chí! QuickLock 2 từ Source ModMyi

Giải pháp cho Tomeraider

Nhờ các bạn hỗ trợ cách đọc file TR3 ( Tomeraider3) trên phần mềm Tomeraider 4 dành cho Iphone ?

Xin App Google Earth

Mình tìm kiếm app này trên diễn đàn rồi mà không có, vậy bạn nào có phiên bản cho os 4.x thì cho mình xin với. thanks nhiều

Các Bác cho e xin Winspc trên win 7, iphone 3G 3.1.2 Lock, k thì cho e xin pc suite cũng được.thanks

Có ai biết cách sử dụng iPhone_Tunnel_Suite trên win 7 không chỉ cho mình với.
many thanks!

Các bạn có ai có soft Advanced Lock Iphone ko a. , cho mình xin với , thấy nó nằm trong sources của " iSpazio source " , nhưng sao add woa`i mà vẫn ko dc.
Cái soft này cũng hay hay , scan finger print để vào iphone hoặc bấm password để vào .

Các bạn có ai có soft Advanced Lock Iphone ko a. , cho mình xin với , thấy nó nằm trong sources của " iSpazio source " , nhưng sao add woa`i mà vẫn ko dc.
Cái soft này cũng hay hay , scan finger print để vào iphone hoặc bấm password để vào .
Bạn sang khu vực Ứng dụng firmware 3.x - 4.x tìm các topic
1. iProtect 2.0
2. Lockdown Pro
3. Locktopus
Đây là 3 chương trình khóa như Advanced Device Lock của Symbian và còn nhiều chức năng khác

12.0 Mega Camera+ - Máy Ảnh Kỹ thuật số Trên Điện Thoại của bạn

12.0 Mega Camera+ZOOM
Giới Thiệu:
- Với 12.0 Mega sẽ biến iphone của Bạn thành một máy ảnh Kỹ thuật số Hiện đại nhất.
-cùng Với chức Năng ZOOM Lớn nhỏ rất tuyệt vời.
Functions:
- 12.0 Mega (iPhone 3GS, iPhone4)
- 8.0 Mega
- standard camera
- 5 times magnifica

Link tải Soft====>

Với kiểu "nội suy" này chụp phát có khi treo máy luôn quá ... Có đồng anh em nào test "thực tế" cho mấy cái ảnh "xác thực" đi ... (Iphone đang cho mượn ko test được) :(

Với kiểu "nội suy" này chụp phát có khi treo máy luôn quá ... Có đồng anh em nào test "thực tế" cho mấy cái ảnh "xác thực" đi ... (Iphone đang cho mượn ko test được) :(
Heheh Hem có đâu anh,Iphone Anh nhập Viện rùi hả:p

Không có treo máy - vẫn chụp ở chế độ bình thường - sau đó khi bạn muốn lưu lại ở dạng 12m hay 8m hay 3m là tùy bạn thôi .

Máy Iphone 4 khi thực hiện cuộc gọi thường hay bị chạm vào nút "tắt tiếng" nên người nhận không nghe thấy gì hết. Các bác có biết cách khắc phục không xin chỉ giùm ah?

Tks các bác nhiều

Bạn sang khu vực Ứng dụng firmware 3.x - 4.x tìm các topic
1. iProtect 2.0
2. Lockdown Pro
3. Locktopus
Đây là 3 chương trình khóa như Advanced Device Lock của Symbian và còn nhiều chức năng khác
chà chà , ý mình nói là cái scan fingerprint ngay trên lock screen lun , giống như cái advanced lock vậy đó. mấy cái kia chỉ là lock apps thôi . Mình thấy cái advanced lock nó hay wa', ko giống mấy cái đố chơi ma` Security Fingerprint hay securitty scan pro, etc.... .

Status
Không mở trả lời sau này.
Back