• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Ứng dụng cho iPhone

Status
Không mở trả lời sau này.
Bạn chưa biết gì về iPhone nên nhờ ai đó hướng dẫn Bạn JB = Redsn0w 0.9.6rc12 để có Cydia, hoặc tìm đọc các bài Hướng dẫn JB với Redsn0w, sao đó bật Wifi lên mở Cydia add: Các source như cydia.heaveniphone.com, iphone.gsm.vn, hay pdaviet.net/iphone. là có các App Bạn cần cài. Chúc thành công.
Xung quanh em có nhiều người dùng ip nhưng chi
Họ cũng chỉ biết nghe gọi và nhắn tin thôi em hỏi rồi nhưng Họ ko biết vậy bắt đầu từ đâu vậy mà em đang ở quê ko có wife đâu

cho mình xin phần mềm nào mà dù đang lockscreen mà wifi vẫn chạy với.mình ko biết cái tên nó như thế nào nên ko thể search trên diễn đàn được

Xung quanh em có nhiều người dùng ip nhưng chi
Họ cũng chỉ biết nghe gọi và nhắn tin thôi em hỏi rồi nhưng Họ ko biết vậy bắt đầu từ đâu vậy mà em đang ở quê ko có wife đâu

sau 1 hồi mày mò em đã JB = redsnow thành công. nhưng sao em ko add được iphone.gsm.vn nhỉ

sau 1 hồi mày mò em đã JB = redsnow thành công. nhưng sao em ko add được iphone.gsm.vn nhỉ
Source iphone.gsm.vn hôm nay một số Mem ko Add được, Add được nhưng trống ko, nhưng reboot lại 2-3 lần bình thường, Ai đã cài rồi cũng dùng bình thường. Bạn xem lại nhé!

Cho mình phần mềm DJ trên iphone 4 ios 4.3.1 được không ?

mình cần phần mềm Dj trêm iphone 4 ios 4.3.1.mong các bạn giúp

Các bạn cho giúp mình :
mình mới mua ip 4 hôm nay syn nhạc thì bị báo phải xóa hết các phần mềm (trừ cydia ,và 1 vài cái nữa )
dùng 1 máy tính ở quán net ,lúc đầu syn con 3g trc nhưng ngon lành . sau đó syn ip 4 nó bắt lập tài khoản sau đó lúc đang syn thì mình hủy .Đến lúc copy nhạc thì bấm apply ---> syn ,nó báo xóa phần mềm ---> ok ,nó syn mọi thứ và remov apps ,cuối cùng nó đưa nhạc vào ip

Các bạn cho giúp mình :
mình mới mua ip 4 hôm nay syn nhạc thì bị báo phải xóa hết các phần mềm (trừ cydia ,và 1 vài cái nữa )
dùng 1 máy tính ở quán net ,lúc đầu syn con 3g trc nhưng ngon lành . sau đó syn ip 4 nó bắt lập tài khoản sau đó lúc đang syn thì mình hủy .Đến lúc copy nhạc thì bấm apply ---> syn ,nó báo xóa phần mềm ---> ok ,nó syn mọi thứ và remov apps ,cuối cùng nó đưa nhạc vào ip
ip thì phải cài trên 1 máy tính thôi bạn, ko thôi sẽ bị xóa hết aps

Bạn nào có app Mobireader Pro (cr@cked) ko, cho mình xin link download với. Mình tìm trên diễn đàn rùi, ko có dành cho iP >.< Thanks.

NDang​

Minh moi su dung iphone 4 , may unlock bang sim ghep, ver 4.1, firmware 2.10.04. may cua minh khong biet tai sao khi cuoc goi den khong hien thi ten tren danh ba. Khi vao lich su cuoc goi thi co hien ten. Minh khong cai bat cu chuong trinh quan ly cuoc goi nao. Ban nao biet cach khac phuc chi dum minh nhe. Cam on nhieu. Thong cam vi len mang bang iphone, khong cai tieng Viet nen khong bo dau dc.

Xin một vài app chạy với 4.3.2

Cho mình hỏi phần đếm ký tự tin nhắn cho ip4 dùng phần mềm nào ạ? Mình cài SMS helper không được, còn phần mặc định đếm tin nhắn của máy thì k đếm khoảng cách.
Bàn phím 5 dòng trên ip4 4.3.2
thanks!

Chỉnh sửa cuối:
m0nk3y có thấy đâu đó có app bảo mật đặt được pass khác nhau cho mỗi app, ai thấy ở đâu hoặc cái tên thì cho m0nk3y nhá, thanks :D

Ai biết phầm mềm cắt nhạc làm nhạc chuông cho iphone chỉ dùm

Ai biết phầm mềm cắt nhạc làm nhạc chuông cho iphone chỉ dùm

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.
Back