• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Ứng dụng cho iPhone

Status
Không mở trả lời sau này.
Cho xin phần mềm thay nút Power. Xin cảm ơn !=D>

SBSetting sử dụng chức năng Power Off, Reset.........! Quick all app.....! và hơn thế nữa, IP của Mình ko bao giờ dùng nút Power trừ khi Restore, rất ít dùng nút Home trừ khi mở máy.....! Tấc cả là Set ứng dụng Lắc và lắc.......!

SBSetting sử dụng chức năng Power Off, Reset.........! Quick all app.....! và hơn thế nữa, IP của Mình ko bao giờ dùng nút Power trừ khi Restore, rất ít dùng nút Home trừ khi mở máy.....! Tấc cả là Set ứng dụng Lắc và lắc.......!

bác giải thích rõ cái, dùng Activator, lắc để tắt máy thì mình bít, nhưng lắc để mở máy thì làm sao nhỉ

bác giải thích rõ cái, dùng Activator, lắc để tắt máy thì mình bít, nhưng lắc để mở máy thì làm sao nhỉ

Trông ấy có mấy tuỳ chọn thôi mà. At Locksreen chọn lắc cái là Lock/Unlock, hoặc Sleep Button (Tắt máy đấy).
Tại mà hình Home chọn lắc cái Quick All, Tại App chọn lắc cái là Home Buttom ( là nhấn Home thoát App)........! Nhiều lắm vọc đi. Mở máy hiện tại chỉ có flipover v1.0.1-16 mới lắc cái mở máy nhé.

Trông ấy có mấy tuỳ chọn thôi mà. At Locksreen chọn lắc cái là Lock/Unlock, hoặc Sleep Button (Tắt máy đấy).
Tại mà hình Home chọn lắc cái Quick All, Tại App chọn lắc cái là Home Buttom ( là nhấn Home thoát App)........! Nhiều lắm vọc đi. Mở máy hiện tại chỉ có flipover v1.0.1-16 mới lắc cái mở máy nhé.

Vụ lắc này nguy hiểm lắm đây. Vận động mạnh cái nó tự mở máy rồi chạm lung tung còn chết nữa.:p

bác nói sao mình vẫn không hiểu, máy tắt hoàn toàn thì dùng chương trình j để lắc mà mở máy, flpover chỉ là dạng chế độ ngủ đông thôi mà

mỗi người một sở thích mỗi người một lựa chọn , riêng mình thì bạn nên dùng quickdo 3.0.5 là ok nhất.

Chỉnh sửa cuối:
Vụ lắc này nguy hiểm lắm đây. Vận động mạnh cái nó tự mở máy rồi chạm lung tung còn chết nữa.:p
Lắc lâu rùi quen...........! Nhiều lúc cầm con HTC hay SAMSUNG J700 cũng lắc............!
@: Chương trình lắc mở máy, nếu tắt quá 30' thì ko thể nào lắc mở đâu, mà là mới tắt lắc mở liền.....! Nếu lắc mà mởi như BuuPhucCT nói là chạm tùm lum...........!

Chỉ cần quicklock để khóa màn hình thay cho nút nguồn là được rồi,mở bàn phím thì nhấn nút Home cho rồi,chừng nào nó lờn thì thay,xài điện thoại là để phục vụ cho mình chứ làm gì mà cưng đt dữ vậy :D
Gì chứ mình không khoái cái vụ lắc để mở khóa điện thoại,cầm đt lắc lắc giống dân hiphop quá :))=))

chào các bác , cho em hỏi chút , em có đao các phần mềm trên app của itunes về nhưng khi cắm IP vào sync thì không nó không vào IP mà trên itunes báo lỗi , có bác nào biết cách chỉ dẫn cho em với . thank các bác nhiều.

Bạn phải chụp màn hình lại,cho biết lỗi gì thì mới giúp được chứ :|:|

chào bác nó không báo lỗi gì hết mà khi em tích vào các phần mềm và sync vào IP thì nó chạy vào IP những phần mềm em đao đuôi ipa ở ngoài về còn những phần mềm em đao ở trong itunes về thì nó không vào . mong bác chỉ dẫn thêm , thank bác nhiều.

chào bác nó không báo lỗi gì hết mà khi em tích vào các phần mềm và sync vào IP thì nó chạy vào IP những phần mềm em đao đuôi ipa ở ngoài về còn những phần mềm em đao ở trong itunes về thì nó không vào . mong bác chỉ dẫn thêm , thank bác nhiều.

Bạn vào Appstore down về cài xem được không nhé,nếu down từ itunes thì lấy file ipa bỏ vào installous rồi cài thử xem

Mình dùng QuickDo chứ không bao giờ dùng QuickLock và Activator, Activator chỉ đôi khi nghịch

chào bác em làm như cách của bác hướng dẫn vẫn không được , bác có cách nào khác không bày cho em với thank bác nhiều.

cho mình hỏi mình cài frash trên ip4.nhưng vào web mở lên thì báo abort() food .c:43.xin cho mình cách giải quyết với

bạn nào có sof dùng để nhận và chuyển file qua bluetooth của IP 3G 3.1.3 ko ?! cho xin cái sof này với .........tìm hoài ko có

cho mình xin chương trình gõ dấu tiếng Việt và nhận chữ viết tay cho con 3Gs ver 4.2.1 nha
với cả từ điển Anh Việt - Việt Anh nữa nhé
mình tìm hoài ko thấy :D

cho mình xin chương trình gõ dấu tiếng Việt và nhận chữ viết tay cho con 3Gs ver 4.2.1 nha
với cả từ điển Anh Việt - Việt Anh nữa nhé
mình tìm hoài ko thấy :D

FW 4.2.1 đã có Bàn phím tiếng Việt rồi nhé, vào Settings/General/Keyboard/International Keyboards/ Add New Keyboard...chọn Vietnamese. Xong khi soạn thảo chi việc click vào quả cầu ở Keyboard là thay đổi bàn phím. Kiểu gõ TELEX nhé.
Từ điển: Anh - Việt nên cài EN-VN Dict 3.2 ở Source: iphone.gsm.vn

Sorry mod em pót bang dt.Em moi dung ip 3GS ban quuoc te em mua voi qua nen cha Cai Cai gi cA boc hop ra cAi mang ve luon cac Bac cho em hoi La tai sao em down o trn mang ve Cai opera mini ma khi Cai no cu bat phai nhập id aple vay id aple La Cai gi va lam sao co duoc Cai dau

Sorry mod em pót bang dt.Em moi dung ip 3GS ban quuoc te em mua voi qua nen cha Cai Cai gi cA boc hop ra cAi mang ve luon cac Bac cho em hoi La tai sao em down o trn mang ve Cai opera mini ma khi Cai no cu bat phai nhập id aple vay id aple La Cai gi va lam sao co duoc Cai dau

Bạn chưa biết gì về iPhone nên nhờ ai đó hướng dẫn Bạn JB = Redsn0w 0.9.6rc12 để có Cydia, hoặc tìm đọc các bài Hướng dẫn JB với Redsn0w, sao đó bật Wifi lên mở Cydia add: Các source như cydia.heaveniphone.com, iphone.gsm.vn, hay pdaviet.net/iphone. là có các App Bạn cần cài. Chúc thành công.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back