• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Ứng dụng cho iPhone

Status
Không mở trả lời sau này.
Loading data trong cydia?

Có cách nào để vào thẳng cydia mà ko cần qua bước loading ko?
Mỗi lần vào ko muốn nó load mà nó cứ load lâu lắc ghê :(

Có cách nào để vào thẳng cydia mà ko cần qua bước loading ko?
Mỗi lần vào ko muốn nó load mà nó cứ load lâu lắc ghê :(

Cài Cydia version mới vào,có trong topic đấy

mới dùng mong a,e chỉ bảo

mình mới mua con ip 3gs 16g , màu trắng, version 3.13 ,bản locked giờ muốn nâng cấp lên 4. .mấy là được a,e chỉ giúp ( và nănng cấp lên có được ko a.) mình muốn lên version 4.1 , hay 4.2 gì đó, mới dùng nên a,e trả lời giùm
thanks alot

Chỉnh sửa cuối:
3Gs phải lưu SHSH của FW nào mới Restore đến FW đó, nên cẩn thận đối với 3Gs Lock Restore lên FW4.1 gốc BB=5.14, FW 4.2.1 gốc BB=5.15, FW 4.3 gốc BB =5.16 các BB này chưa unlock được, nếu 3Gs Lock nên Restore FW custom để giử được BB hiện tại mới Unlock được, nếu lở nâng lên 1 trong 3 BB đấy để unlock được bắt buột phải nâng tiếp lên BB =6.15 của iPad mới unlock được. 3Gs Word có SHSH thì vô tư lên, Bạn cũng có thể giử BB nào đấy bằng cách Up FW custom luôn...Chúc Bạn may mắn.

Cho mình xin phần mềm thay thế nút volume, mình cần gấp lắm, thank

con 2g mình hiện tại hư nút volume rồi, không thể sử dụng được, khi nhận cuộc gội nge bé tí, Mong anh em trong diễn đàn giúp đỡ, THANKS

Chỉnh sửa cuối:
con 2g mình hiện tại hư nút volume rồi, không thể sử dụng được, khi nhận cuộc gội nge bé tí, mà mình ở quê không có điều kiện để sửa. Mong anh em trong diễn đàn giúp đỡ, THANKS

ko có đk sữa là sao bạn,thì bạn đem ra tiệm cho họ câu lớn lên dùm sao đó gáp lại,cái nầy đâu có khó gì tháo ra,thấy cái nắm sau có nút âm lượng đó câu đề gét cho lớn hết mức rùi gáp váo sài,khi nào có đk thì thay em nó chỉ với 100k =))

Cac bac co biet cach nao lam cho font chu iphone to len duoc khong

Có thể sửa font và màu font chữ bằng cách edit file Info.plist trong đường dẫn /private/var/stash/Themes.y9qoV5/Saurik/

<key>UndockedIconLabelStyle</key>
<string>font-Arial: monospace; font-size: 12px; color: white</string>
<key>DockedIconLabelStyle</key>
<string>font-Arial: monospace; font-size: 12px; color: white</string>

Các bác giúp em k.ey phần mềm roqyBT4 1.0.6-1.deb với ạ, hay phần mềm nào có chức năng kết nối bluetooth giữa Iphone4 với cục GPS receiver Qstarz 818XT. Em thường xuyên đi xa, nên cần thêm cục GPS receiver để hỗ trợ thêm, chứ GPS internal thì nhiều khi ngồi cả tiếng mà nó chưa bắt được sóng!
Cám ơn các bác

cho em hỏi em cài cái YXflash cho iphone và em có 10 clip nhưng khi vào thì chả thấy list đâu dù em đã bấm add all, mấy anh nào biết đường dẫn mà iphone lưu trữ nhạc và video chỉ em cái. thansk nhiều em 3gs FW 4.1

Thử dùng chương trình Avplayer ,nó khá hay

http://www.multiupload.com/BW4PNX29PT
http://www.multiupload.com/UVYORYWC2J

các anh cho em xin phần mềm Iplay classical guilta cho IP 3g IOS 3.2 với ! em cảm ơn

chào các bác , cho em hỏi chút , em có đao các phần mềm trên app của itunes về nhưng khi cắm IP vào sync thì không nó không vào IP mà trên itunes báo lỗi , có bác nào biết cách chỉ dẫn cho em với . thank các bác nhiều.

Dùng Activator đi bạn ! Tùy chỉnh lắc 1 cái để giả lập nút Home. Khi nào muốn thoát ứng dụng thì lắc 1 cái là xong .

Status
Không mở trả lời sau này.
Back