• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu Cầu & Thảo Luận chung về các Games dành cho iPhone - iPod Touch

Lỗi này là sao mọi người??? Chỉ có ứng dụng nào tải trên Itune thì nó mới sync đc. Còn các ứng dụng mình tải trên pda về chả đc là sao nhỉ :-??
Đuôi cài là .ipa máy mình là ip4 4.1 :(. Ai giúp mình với nhé.

Chỉnh sửa cuối:
Lỗi này là sao mọi người??? Chỉ có ứng dụng nào tải trên Itune thì nó mới sync đc. Còn các ứng dụng mình tải trên pda về chả đc là sao nhỉ :-??
Đuôi cài là .ipa máy mình là ip4 4.1 :(. Ai giúp mình với nhé.

Bạn đã cài AppSync cho máy chưa? Bạn vào Source http://pdaviet.net/iphone rồi tải AppSync 4.1 về cài nhé! Lúc đó sẽ Sync được các ứng dụng tải từ PDAVIET ;;)

Bạn đã cài AppSync cho máy chưa? Bạn vào Source http://pdaviet.net/iphone rồi tải AppSync 4.1 về cài nhé! Lúc đó sẽ Sync được các ứng dụng tải từ PDAVIET ;;)

AppSync 4.1 ở mục nào cậu?? Tớ chỉ thấy appsync 0s.3.1 thôi :(. Nhưng sao bọn ngoài quán ko cần cài cái này nó vẫn cài đc soft và game là sao nhỉ :-???

đã cài rồi nhưng vẫn hiện lỗi ấy Zenki ah. Thế có cần phải reboot máy ko nhỉ????

Chỉnh sửa cuối:
AppSync 4.1 ở mục nào cậu?? Tớ chỉ thấy appsync 0s.3.1 thôi :(. Nhưng sao bọn ngoài quán ko cần cài cái này nó vẫn cài đc soft và game là sao nhỉ :-???

đã cài rồi nhưng vẫn hiện lỗi ấy Zenki ah. Thế có cần phải reboot máy ko nhỉ????

Muốn cài App thuốc phải có cái này mới cài được bạn ah!

Bạn cài xong Reboot máy rồi Sync lại là sẽ được!

GAME FIELDRUNNERS này sao khi đang chơi thoát ra ngoài lúc vào lại no ko save phần mình đang chơi mà bắt chơi lại từ đầu.Nó bị làm sao vậy nhỉ ?

Đó là do bạn xài iPhone PC suite cài Game .Lỗi hay xảy ra trên iOs4 .
Hiện tượng không lưu lại game đang chơi dở ,và xóa bằng tay khời động lại máy vẫn hiện lại game vừa xóa
Khắc phục dùng iPhone PC suice xóa tất cả game và cài lại .Nên cài AppStoreVN hay Intasllous (Cài trên Cydia)

Cho mình xin series game God Of War cho Itouch gen3 FW 4.1 nha
Mình cám ơn nhé :D

Theo như mình biết thì hình như k0 có bản GoW cho iphone, nếu có thì chỉ có GoW 3 Strategy Guide dành cho việc hướng dẫn GoW hệ PS3 thoy mà. Bạn coi lại xem sao nha!:-?

Các pro có game God Of War cho 3gs fw4.0.1 cho em xin với...

Chỉnh sửa cuối:
Game này hình như chưa ra mắt bạn ơi! Trên iTunes cũng chưa thấy có mà!

Hôm bữa trên itune em thấy nó có để ở mục free apps... Nhưng mấy nagỳ gần đây thì không thấy nữa...

Hôm bữa trên itune em thấy nó có để ở mục free apps... Nhưng mấy nagỳ gần đây thì không thấy nữa...

Mấy cái đó chỉ là Guide (Hướng dẫn) thôi bạn ah! Game chính thức vẫn chưa ra mắt.

anh Zenki cho em xin game starwar được không ạ? em tìm hoài không thấy.....

Back