• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu Cầu & Thảo Luận chung về các Games dành cho iPhone - iPod Touch

ai có game phòng thủ nào hay hay hem dzậy ( iOS3 - dowload mediafile - đuôi IPA ) Thanks nhìu !!!

anh oi cho em xin game incrowd cua boohya nhé .. nó cho down trên itunes nhưng mà tài khoản em đăg kí ở Ú nó bảo k đown được em cảm ơn các anh nhiều

Bạn ơi cho mình xin game Sextuple world challenge nhé, game học tiếng anh ấy, của mình là IP4 v4.1

Các anh cho em hỏi: em đã sync game vào máy. Trong itunes đã nhận game nhưng khi vào máy kiểm tra thì không thấy game đâu cả.... Các anh cho em hỏi tình trạng này giải quyết thế nào ạ?

Chỉnh sửa cuối:
Các anh cho em hỏi: em đã sync game vào máy. Trong itunes đã nhận game nhưng khi vào máy kiểm tra thì không thấy game đâu cả.... Các anh cho em hỏi tình trạng này giải quyết thế nào ạ?
máy bạn chưa cài appsync.bạn cài vào là add đc thui=))

máy bạn chưa cài appsync.bạn cài vào là add đc thui=))

Máy em đã cài appsync luôn rồi ạ... nó vẫn sync bình tường, không báo lỗi gì cả, trong itunes đã thấy những game đã cài đặt vào máy.... nhưng khi kiểm tra trong máy thì không thấy game đâu hết á...

Máy em đã cài appsync luôn rồi ạ... nó vẫn sync bình tường, không báo lỗi gì cả, trong itunes đã thấy những game đã cài đặt vào máy.... nhưng khi kiểm tra trong máy thì không thấy game đâu hết á...
nếu bạn đã cài appsync zùi thì bạn soi lại file game hoặc app nha.bạn add lại game hoăc app vào itune là sẽ cài đc

Em đã làm như những bước anh hướng dẫn nhưng vẫn không được... máy chỉ cài được phần mềm free download từ itunes thôi.. chép app crack vào thì máy không cài được app cho dù em đã cài cả appsync

Em đã làm như những bước anh hướng dẫn nhưng vẫn không được... máy chỉ cài được phần mềm free download từ itunes thôi.. chép app crack vào thì máy không cài được app cho dù em đã cài cả appsync
Bạn phải chắc chắn máy đã JB,có appsyncxxx và add lại file game or app(hoặc đổi lại cổng usb).đầy đủ những điều trên ko có lý do j mà bạn ko cài đc app thuốc cả:-/

dạ máy đã JB, có appsync luôn rồi và đã app lại game vào itunes nhưng nó không cài vào được.... em cài game cho 3g 3.1.3

dạ máy đã JB, có appsync luôn rồi và đã app lại game vào itunes nhưng nó không cài vào được.... em cài game cho 3g 3.1.3

bạn cho mình hỏi: JB là gì vậy?appsync là gì? muốn cài được game và pm thì phải cần có những cái này sao ? mình mới chuyển qua dùng ip4,mong các bác chỉ bảo thêm.thanks

có thể game bạn cài ko hỗ trợ cho 3g thì cũng ko cài đc:-?

mình cần tìm games tumblebugs for iphone, pác nào có up dùm mình, thanks rất nhìu

Back