• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft.

[/DOWNLOAD] nản wá mình có phần mềm này nhưng hĩ k nhớ ljnk + chẳng pít úp lên kiểu zì
:(:-?:-?
bạn dùng medifire hoặc box.net để up.bạn chỉ cần nói tên phần mềm đó cho mình là được.

Ai có cách nào tạo ảnh bìa hay là ảnh đại diện bài hát không share mình với. Mình đang dùng C600.

Ai có cách nào tạo ảnh bìa hay là ảnh đại diện bài hát không share mình với. Mình đang dùng C600.
cái này đơn giản mà bạn ,1 là ảnh cố định ,khi play list nhạc thì chỉ hiện lên 1 ảnh nền duy nhất thì mình sửa entry music player defaut album trong theme
2 là bạn vào music player ,chọn bài hát ,vào option ,chọn Album art ,set ảnh nền cho bài hát đó ,cách này có thể thay ảnh cho từng bài một ,để hình đẹp thì bạn chọn cái ảnh hình vuông nhé ,size khoảng 300x300 trở lên nhé

các ace cho e hỏi ! làm sao để test ứng dụng s60v5 bằng pc! e đã thử cài sdk mà ko cài dc ! ai biết cách cài chỉ e với!;;)

Các bác cho mình hỏi làm sao để đổi Icon của 1 Java đã cài. Cụ thể là cái shMessenger. Minh bung Jar ra edit rồi cho file Icon của mình vào thay file Icon.png trong đó rồi nhưng nó lại thay vào các biểu tượng ở splash chứ ko đổi Icon +_+

Các bác cho mình hỏi làm sao để đổi Icon của 1 Java đã cài. Cụ thể là cái shMessenger. Minh bung Jar ra edit rồi cho file Icon của mình vào thay file Icon.png trong đó rồi nhưng nó lại thay vào các biểu tượng ở splash chứ ko đổi Icon +_+
đsung file icon.png là hiện ngoài Icon mà bạn chỉ cần thay File với file đuôi png tương tự là OK
mình đãn thử với trò angry birth

đsung file icon.png là hiện ngoài Icon mà bạn chỉ cần thay File với file đuôi png tương tự là OK
mình đãn thử với trò angry birth

Làm được rồi bác ạ, Cái Icon của nó đuôi SVG dùng http://www.orison.biz/apps/svg-icon-maker tạo 1 Icon rồi thả vào là okie :D

Đẹp lung linh

Nếu mình muốn thay Icon của các app cài rồi thì sao nhỉ :-s

Chỉnh sửa cuối:
Không có cách nào Edit Icon cho app đã cài à bạn?
cái này k thay đc đâu ,phải thay từ theme = siscontent ,bạn qua mấy topic hd thay icon của bác NTV_79 bên Box theme hình nền tham khảo là làm đc ,có j k hiểu thì pm mình

Mình dùng Slick đang kết mà tự dưng nó báo Expired có bác nào bị như thế không và có cách khác phục không ạ?

Mình dùng Slick đang kết mà tự dưng nó báo Expired có bác nào bị như thế không và có cách khác phục không ạ?

Bạn muốn ngon thì xài bản quyền đó, còn không thì cài lại cái cái crack á:p

Ai lấy giùm em key và cer với

imei em là 355225039371061
em xin cảm ơn trước.

em xin cảm ơn trước.
Đăng kí vô 4rum được hơn 1 năm mà post bài kiểu này à.~X(
Chắc chắn topic này sẽ bị remove hoặc nặng hơn là del.
Còn câu hỏi-yêu cầu của bạn thì mình trả lời ntn:
bạn nên hack máy vì từ lâu các trang nước ngoài đã không hỗ trợ lấy cer và key rồi.

vẫn như câu nói hồi trước.....đăng kí 1 năm nhưng vô PV có 1 ngày thì cù lần là phải rùi=))=))=))

Mình Creat acc này từ hồi 2008 tải truyện PRC về đọc mà bây giơ mới dùng :D. Lúc học hack máy cũng ko biết forum mềnh toàn mò ở Tinh tế VNZ và 1 số site nước ngoài.

em xin cảm ơn trước.

nếu bạn muốn hack máy thì có nhiều cách lằm k cần Cer và key làm gì cho phiền phức. Còn bạn thực sự muốn lấy cer và key thì nhờ anh binladen lấy hộ cho.

Mình Creat acc này từ hồi 2008 tải truyện PRC về đọc mà bây giơ mới dùng :D. Lúc học hack máy cũng ko biết forum mềnh toàn mò ở Tinh tế VNZ và 1 số site nước ngoài.
trở lại sau 3 năm là như thế này đây! :)) thuộc cái thể loại gì k biết. Thật phí công sức của anh em pdaviet.

trở lại sau 3 năm là như thế này đây! :)) thuộc cái thể loại gì k biết. Thật phí công sức của anh em pdaviet.

Bạn không phải xoắn. Tự bản thân mình nhận thấy mình chẳng có vấn đề gì cả. Cái này do lỗi của các bác WebMaster. Mình google hack hoặc mod 5233 thì không thấy pdaviet đâu tất nhiên là mình phải làm theo hướng dẫn fr khác. Còn sau này tìm thấy site thì mình cũng học hỏi các bác ở đây. có vấn đề gì à?

cho mình hỏi thử sao cái rompatcher của mình không sử dụng được open4all. bấm nó hiện chữ x màu đỏ chứ không phải chữ v màu xanh....ai bít chỉ dùm

Back