• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft.

_Mình đã dùng taskman để dừng tất cả ứng dụng đang chạy rùi. Nhưng điều mình thắc mắc là nó có tắt mấy ứng dụng chạy ẩn được không?
Khi bạn dùng OFW thì có 1 số chương trình như danh bạ, tin nhắn sẽ mặc định chạy ẩn, bất kể bạn có tắt hay k. kể cả khi tắt với taskman thì nó sẽ tự động chạy lại ngay sau đó.
Thêm 1 cách để bạn tiết kiệm ram đó là hạn chế dùng những theme dung lượng lớn

xin giúp cài phần mềm hiệu ứng bướm lượn cho x6-16gb

pro nào giúp em với. em cài mãi. đã làm theo đúng chỉ dẫn trong www.pdaviet.net/ rồi mà sao nó vẫn ko hiển thị các hiệu ứng đó. ~X(
chi tiét về máy. FW x6-16gb v40.0.002. đây bản cập nhật mới nhất em mới cài
ai giúp em 1 tay với ~X(

có phần mềm nào trên S60v5 có thể làm đc như thế này????

em thấy bên Megoo có cái QtLockscreen quá đỉnh lun ;;) em kết nó quá mà ko biết làm sao để có 1 cái như thế xài trên s60v5 (em đang xài 5800)
em đang xài Vhome 3.7, đang cố để "sản xuất" ra một cái theme tương tự mà vẫn ko đc :(:)(:)((
đây là 1 số ảnh em "trộm" được:

EM KẾT NHẤT CÁI HÌNH CUỐI CÙNG. :O:O:O:O:O:O:O

bác nào có thể chỉ em cáh sản xuất ra cái sidebar có thể trượt 2 chiều (bên trái -> phải để mở khoá, và bên phải -> trái để chuyển sang chế độ im lặng, hay đọc tin nhắn như ở hình cuối....)
có PRO nào có cao kiến gì ko????????????????

Chỉnh sửa cuối:
duy nhất 1 app slide unlock dùng skin android thì đc cái mở khoá như android , còn skin tourch để mở khoá thì bạn tìm bên 2pic mykeylock ,có 1 cái skin gần như thế ,còn lại thì chịu

ax! khó nhỉ? ko có cái nào thoả mãn nhở :-? vậy có pro nào biết cách tạo theme cho Vhome giống như hình cuối ko????????????????

Hình như Vhome ko có chế độ landscape à bạn? Thế thì làm sao làm đc giống hình dưới

Ai cho mình xin pm or ứnng dụng cho s60 5th chưa hack với

minh da thu hack nhu trong PDA, nhung sau khi hack ko thay rom patcher, minh thu tu sign pm thi may die, fai hack lai. minh da thu nhung ko dc, gio bac nao co apps hay game, thems j cho con 5233 cua minh minh tks nhiều, LH kiss_l_l_of_l_l_death@yahoo.com nếu cần nhé :D:D:D:D:D

minh da thu hack nhu trong PDA, nhung sau khi hack ko thay rom patcher, minh thu tu sign pm thi may die, fai hack lai. minh da thu nhung ko dc, gio bac nao co apps hay game, thems j cho con 5233 cua minh minh tks nhiều, LH kiss_l_l_of_l_l_death@yahoo.com nếu cần nhé :D:D:D:D:D

rom patcher thì bạn phải cài ms có chứ nhỉ???
còn sign thì k thể có chuyện die hay gì gì được.

Có bác nào xài phần mềm báo thức theo kiểu chuông báo kêu nhỏ, dần dần to lên như mấy cái đồng hồ báo thức bình thường ko share em với. Dùng cái báo thức của máy nó làm 1 phát chuông to luôn khó chịu quá.

Có bác nào xài phần mềm báo thức theo kiểu chuông báo kêu nhỏ, dần dần to lên như mấy cái đồng hồ báo thức bình thường ko share em với. Dùng cái báo thức của máy nó làm 1 phát chuông to luôn khó chịu quá.

Làm 1 phát chuông to thì dễ tỉnh ngủ chứ chuông nhỏ dễ ngủ nướng thêm thì có. Còn cái dụ đó hình như là app picbrother alarm thì pải boy seach google dùm nha mình dang oln bằng đt nên khó đưa link

Làm 1 phát chuông to thì dễ tỉnh ngủ chứ chuông nhỏ dễ ngủ nướng thêm thì có. Còn cái dụ đó hình như là app picbrother alarm thì pải boy seach google dùm nha mình dang oln bằng đt nên khó đưa link

Thế mà tuần này học 4 buổi thì 3 buổi bỏ kíp đầu vì dậy muốn đó bác :(, cái gì cũng phải nhẹ nhàng tình cảm chứ ;;). Phần mềm này em có nhưng cũng ko để ý nó có cái chức năng này.

xin soft ghi âm radio cho 5233

Em tìm mãi trên các diễn đàn mà hổng có soft nào ghi âm radio được !~X(

Pro nào có soft đó, cho em xin với ?;;)

Em xin thanks trước nhá :D

ai có pm giả lập ngate cho c5-03 thy cho em xin với nếu có game đi kèm thỳ càng tốt

Back