• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft.

Bị như vậy hình như là được patch rồi. Mình không chắc nhưng RP của mình cũng bị thế nếu để 2 patch giốg nhau

Bị như vậy hình như là được patch rồi. Mình không chắc nhưng RP của mình cũng bị thế nếu để 2 patch giốg nhau
cái rompart của mình chỉ có mỗi cái open4all là mở không đc thôi còn lại là mở đc hết ah...

Các bro cho mình hỏi có app nào để fix màn hình ngang không? Mình chơi 1 số game màn hình ngang khi xoay dọc nó còn 1 nửa mà lúc nằm tư thế "không chuẩn" nó toàn tự xoay +_+

Mình nhớ là có một phần mềm nào đó mà khi gọi đi hoặc có cuộc gọi đến nó hiển thị cái lựa chọn giả lập âm thanh ở trên màn hình điện thoại để mình lựa chọn, tiếng Ô tô, cười nói... Mà giờ không nhớ tên nó là gì nữa. Ai biết không chỉ mình với. Không phải call cheater nhé! Thanks

Chỉnh sửa cuối:
Ứng dụng phát nhạc qua radio giống N900

ai có ứng Dụng phát nhạc qua radio giống N900 không cho mình xin được không?

Bạn nào cho mình xin phầm mềm quản lý Ram s60v5 với. Sao mình vào game đang chơi hay bị out quá...

bạn cho mình xin soft opera va UC mới nhất với
bạn dùng thử cái này xem ,code của Opera mini đc TQ phát triển lên ,dùng mượt hơn Opera và đã đc ae trên 4rum xác nhận
http://www.pdaviet.net/showthread.p...)-s60v5-En-Đối-thủ-của-operamini-Updata-29-12
hoặc cái này http://www.pdaviet.net/showthread.php?178078-(Hot)-Trình-duyệt-tốc-độ-cao-frefoxy
UCweb VH
http://www.pdaviet.net/showthread.p...rình-duyệt-web-pro-bản-chính-thức-EN-VI/page2

Chỉnh sửa cuối:
do game nặng ngốn ram đó mà, bạn search app ramblow hoặc Jbak Taskman nhé

Bạn ơi giúp mình với.Sao mình cài taskman vào xem ram máy thì chỉ còn 30 Mb. Mặc dù ram nó là 128 Mb. Em đã tắt hết ứng dụng nhưng cũng chỉ trống đc 35Mb. Có phải em hack máy dùng Rompach và Dr.web làm ăn Ram tới vậy không ?

Bạn ơi giúp mình với.Sao mình cài taskman vào xem ram máy thì chỉ còn 30 Mb. Mặc dù ram nó là 128 Mb. Em đã tắt hết ứng dụng nhưng cũng chỉ trống đc 35Mb. Có phải em hack máy dùng Rompach và Dr.web làm ăn Ram tới vậy không ?
128mb là chưa chạy hệ điều hành bạn ạ.về cơ bản thì ram s60v5 chỉ trống ở mức 50-70 tùy theo bản CFW, OFW, và cả những app chạy ẩn nữa.
Nói chung lượng ram trống tùy thuộc vào khá nhiều yếu tố.
Giống như máy tính vậy.lúc mua máy bạn đọc thông tin là 4Gb ram nhưng có phải bạn được sử dụng hết cả 4Gb đâu.
chí ít cũng mất khoảng 1 đến hơn 1GB để chạy hệ điều hành (windows)

Vậy bạn có cách nào tối ưu đc không? Mình nghe nói khoảng 50MB là tốt nhưng máy mình chỉ đạt đc 30MB. Hix hix

mình đang cần "TOTAL PATROL 2.1.25 VH by Johny" mà vào down hoài nó cứ báo lỗi ,virus ko cho down , ai up lên link khác dùm mình với. thanks

l

hạn chế dùng app chạy ẩn ,k dùng wallpaper cũng save đc hơn 1M
_Mình đã dùng taskman để dừng tất cả ứng dụng đang chạy rùi. Nhưng điều mình thắc mắc là nó có tắt mấy ứng dụng chạy ẩn được không?

Back