• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft.

mình cần bản Qt Mobility mới hơn! có mấy game hok cài dc do bản Qt Mobility của máy mình cũ...bạn nào có thì up hộ mình...nhân tiện hỏi lun sao máy mình hok dơn file theo dạng file đính kèm trong diễn đàn dc thế nhỉ....

mình cần bản Qt Mobility mới hơn! có mấy game hok cài dc do bản Qt Mobility của máy mình cũ...bạn nào có thì up hộ mình...nhân tiện hỏi lun sao máy mình hok dơn file theo dạng file đính kèm trong diễn đàn dc thế nhỉ....

hiện tại bạn đang dùng bản qt mobiliti nào nếu 1.1(2) thì xơi bản 1.1(3) này DOWN
tập tin đính kèm diễn dàn từ lâu bị hư rồi bạn
z nếu k hack là k dùng đ. pm đó hỡ pạn ???
Mình cần tìm cái pm vẽ tranh cát ák ~~ zúp mìh nha
đa số phần mềm giờ chừ muốn sài phải sight bạn ah...ban vào topic FW hack máy đi
phần mềm vẽ tranh cát cuar bạn đây:http://www.box.com/shared/jvlm7f7or5v3ohduntqb

Chỉnh sửa cuối:
bạn cho mình xin cái link download với cái hướng dẫn cụ thể đi mình gà món này lắm;;)

k có ai ở nhà à

Thắc mắc về CFW thì bạn qua bên box CFW mà hỏi chứ sao lại post ở đây >"< Bên đó có các topic hướng dẫn,hỏi đáp treo trên TOP đó ;)

Em xin hỏi các anh chị chút

cái này hình như là app của IPhone k biết bên s60v5 có k ạ?

Xin lỗi vì em k biết làm thế nào cho nó hiện video...

Lưu ý: đã có topic thắc mắc về phần mềm rồi.Không lập topic 1 cách vô thức

CÁc a ơi cho e hỏi e down phần mềm passlock bản VH và chưa VH lun của PDA khi mở file ra cài đặt nó ghi là sai chứng chỉ :(.....
E đang sài con c5-06 các bác giúp e với
Thank các bác lắm ạ :D

CÁc a ơi cho e hỏi e down phần mềm passlock bản VH và chưa VH lun của PDA khi mở file ra cài đặt nó ghi là sai chứng chỉ :(.....
điều đó có nghĩa là bạn cần hack máy trước ms sử dụng được

Lỗi chứng chỉ là máy chưa Hack, bạn nên Hack phone để cài ứng dụng cho thoả mái.

[help] X6 bị liệt cảm ứng!

biết là không được nhưng xin các anh mod cho em gửi topic này ở đây 3 tiếng ạ. vì để ở bên kĩ thuật và sử dụng không thấy ai hỏi tham gì hết
cái X6 của em gần đây có hiện tượng bị mất cảm ứng khi dùng 1 số phần mềm

[video=youtube;r5vAzroNvZQ]http://www.youtube.com/watch?v=r5vAzroNvZQ&feature=youtu.be[/video]

các bác thấy đó:
+ khi vào xploze phím menu bị liệt, còn phím thoát thì bình thường ( chạm vào nàm hình vẵn rung nhưng không có phản ứng lại)
+ slick cũng giống như xploze
+ khi vào opera mini hay mobile thì thanh công cụ bị liệt toàn bộ ( khi chạm vào không rung màn hình)
+ uc web cũng bị liệt toàn bộ thanh công cụ

ngoài nhưng chỗ đó ra thì cảm úng tại những chỗ khác hoàn toàn bình thường. khi để màn hình đứng mói bị, khi nằm ngang thì cảm ứng vẫn hoạt động tốt và thỉnh thoảng mới bị như thế ạ. thỉnh thoảng nó vẫn hoạt động binh thường. Các anh cho em hỏi như vậy là tại sao zậy???????????????
?:((

biết là không được nhưng xin các anh mod cho em gửi topic này ở đây 3 tiếng ạ. vì để ở bên kĩ thuật và sử dụng không thấy ai hỏi tham gì hết

[video=youtube;r5vAzroNvZQ]http://www.youtube.com/watch?v=r5vAzroNvZQ&feature=youtu.be[/video]

các bác thấy đó:
+ khi vào xploze phím menu bị liệt, còn phím thoát thì bình thường ( chạm vào nàm hình vẵn rung nhưng không có phản ứng lại)
+ khi vào opera mini hay mobile thì thanh công cụ bị liệt toàn bộ ( khi chạm vào không rung màn hình)

ngoài nhưng chỗ đó ra thì cảm úng tại những chỗ khác hoàn toàn bình thường. khi để màn hình đứng mói bị, khi nằm ngang thì cảm ứng vẫn hoạt động tốt và thỉnh thoảng mới bị như thế ạ. thỉnh thoảng nó vẫn hoạt động binh thường. Các anh cho em hỏi như vậy là tại sao zậy???????????????
?:(
(
A : Format máy
B : Jaf lại máy
C : Donate cho máy cục break >:)>:)>:)
D : Đừng nghe theo lời tớ :ar!:mad:)

Cậu muốn chọn cách nào thì chọn =)) đây chắc chỉ là xung đột phần mềm với rule trong máy chứ ko phải hỏng phần cứng đâu ;))

johny đuà hoài hihi.nhưng đó đúng là fải vây ùi..*#7370# ok hết ngay hok tin thử bít lìn có bảo hành lun nèk
bảo hành có hiệu lựk sau khi vít xong hihi

các bác thấy đó:

?:((
Tình trạng bác này cũng hao hao giống e hqa thôi :(....E cắm cap kết nối dt e với PC,săn em cho nó sạc pin lun rồi đi chơi về nhìn lại những app cài đặt bị mất hết lun ko biếc phải làm sao :((....
Các bác ơi có phần mềm n-desk nào full mà dành cho dt chưa hack ko ạ,nếu có cho e xin :D....Thank các a nhìu ạ.E đang sử dụng con c5-06

ai làm ơn chỉ dùm cách thêm bàn phím ảo có ABCD với phím điều huớng vào game với hix

ai làm ơn chỉ dùm cách thêm bàn phím ảo có ABCD với phím điều huớng vào game với hix
muốn có bạn vào quản lý tập tin sau đó tìm đến chỗ game bạn muốn thêm hay bỏ bàn phím ảo sau đó bấm im vô game đó 5s sau đó nó hiện chữ điều chỉnh sau đó bấm thêm phím điều hướng thôi

xin dao diện giống iphone cho 5800

xin dao diện giống iphone cho 5800.
mình thik cái dao diện giống iphone cho 5800.từ cái mở khóa.các thư mục.ai có link nào chia sẻ với nha.tks nhiu

Chỉnh sửa cuối:
Back