• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft.

có ai có phần mềm end this call này ko? Trên ovi nó bắt mua mà ko có thẻ visa
Mã:
http://store.ovi.com/content/211839?clickSource=search&pos=1

Ai có font Android có tiếng Trung, Hàn với 6 trang ký tự cho mình xin với:( Tìm hoài trên 4rum chỉ có tiếng Trung thôi. Tk mọi ng n` :D

Last edited by a moderator:
Ai có font Android có tiếng Trung, Hàn với 6 trang ký tự cho mình xin với:( Tìm hoài trên 4rum chỉ có tiếng Trung thôi. Tk mọi ng n` :D
bên Android có font ICS do tmod venusian post có tiếng trung thì phải còn tiếng hàn thì m k rõ.bạn qua đó tìm thử coi.nếu k thì tự add thêm cũng được mà

Cái font An Đờ roi nỳ ghi có CN vì mọi ng quan tâm nhiều nhưng trong giới thiệu của Nhanhao có hỗ trợ cả các kí tự khác,coi ảnh cũng có tiếng Hàn Cuốc hay sao đó bạn

bên Android có font ICS do tmod venusian post có tiếng trung thì phải còn tiếng hàn thì m k rõ.bạn qua đó tìm thử coi.nếu k thì tự add thêm cũng được mà
Ngta hỏi font Android cho v5 chứ có hỏi cho dòng máy Android đâu mà bảo ngta tìm mod venus hả đờ ra gon =))

Cái font An Đờ roi nỳ ghi có CN vì mọi ng quan tâm nhiều nhưng trong giới thiệu của Nhanhao có hỗ trợ cả các kí tự khác,coi ảnh cũng có tiếng Hàn Cuốc hay sao đó bạn

Ngta hỏi font Android cho v5 chứ có hỏi cho dòng máy Android đâu mà bảo ngta tìm mod venus hả đờ ra gon =))
=))thế thì cậu đọc lại bài viết đê.:> tớ trả lời đúng chủ đề mà.:))

Font android đấy của Nhanhao ko có tiếng hàn Jonhy ah. :D mình thử rồi. Còn cũng tự mày mò add rồi nhg mấy font có tiếng hàn nặng quá bung ra lag cả Pc. Để tớ thử tìm bên box android theo lời bạn Rồng xem. :) Tk 2 bạn nhá :D

[Nhờ vả] nhờ mọi người tìm hộ em phần mềm này

Chẳng là ngày mai sinh nhật n.y em,mà ny em lại ở xa nên đêm nay e sẽ gọi điện chúc sn
em cần tìm cái phần mềm mà tạo nhạc nền khi gọi điện nc với nhau
các bro tìm giúp em gấp đc ko ạ :-s
cảm ơn mọi người nhiều ạ

Mình nhớ là khi gọi điện thì k thể phát nhạc được. Bạn kiếm cái máy nghe nhạc có loa ngoài là đc à :D

Chẳng là ngày mai sinh nhật n.y em,mà ny em lại ở xa nên đêm nay e sẽ gọi điện chúc sn
em cần tìm cái phần mềm mà tạo nhạc nền khi gọi điện nc với nhau
các bro tìm giúp em gấp đc ko ạ :-s
cảm ơn mọi người nhiều ạ

Bạn search với từ khoá FreeCoolCalls - Nhạc Mp3 trong cuộc gọi bản đó mình Vh cho V3 không biết V5 có dùng được không?

mình muốn biết máy mình chạy trên nền python, bây h mình làm theo mấy hướng dẫn trong diễn đàn để cài nền QT gì đó đc không??

mình muốn biết máy mình chạy trên nền python, bây h mình làm theo mấy hướng dẫn trong diễn đàn để cài nền QT gì đó đc không??
ý bạn muốn hỏi là nó có xung đột vs Python k à???
Bạn có thể cài bthg. Python và QT không có xung đột cho tới thời điểm này

Cho tui hỏi có ai bít app nào đo đc độ ngốn ram và pin của phần mềm mình đang chạy
không nhỉ ( cả chạy nền nha :D )
ai bít cho tui với tui cần cái đó lắm :ar!
thank!

bạn nào chỉ cho mình cách cài tiếng việt cho máy nokia 5230 được k máy mình mua bên nước ngoài nên k hỗ trợ :|

Back