• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.
hehe tks a em cài đưoc rồi, nhưng cài mở lên nó nháy cái xong thôi :(
em đang kiếm phần mềm lập như cái tổng đài trên máy mà có bản việt hóa cho e với :D

Bạn cài Python ở đâu thì cài cái Xplore ở đó là được.

cso bạn nào có bản skyfire dành cho N95 thường không nhỉ? cho mình xin. mình đang rất cần. cảm ơn nhiều!

cso bạn nào có bản skyfire dành cho N95 thường không nhỉ? cho mình xin. mình đang rất cần. cảm ơn nhiều!

Bạn lên trang chủ nó down cho nhanh. Được bản mới nhất luôn.

Posted via Mobile Device

Anh MinhThang ơi. Em có 2 việc nhờ anh giúp giùm em ạ. Thứ nhất là em đang xài cái PM Smart Setting v3.01 mà không có Key nhờ anh tìm dùm em. Thứ 2 là em lỡ update N-Gage lên bản 1.40(1557) nên không chơi được game full anh tìm giúp em cái pack của bản N-Gage này cái. Em đang dùm con N85 IMEI 356376025273123. Thanks anh trước hen. =D>

Anh MinhThang ơi. Em có 2 việc nhờ anh giúp giùm em ạ. Thứ nhất là em đang xài cái PM Smart Setting v3.01 mà không có Key nhờ anh tìm dùm em. Thứ 2 là em lỡ update N-Gage lên bản 1.40(1557) nên không chơi được game full anh tìm giúp em cái pack của bản N-Gage này cái. Em đang dùm con N85 IMEI 356376025273123. Thanks anh trước hen. =D>

Bạn dùngSmat Setting bản nào thế, thử bản Này đi. pack N-gage thì bạn sang box Game tìm nhé.

Anh có PM nào giống PM này wireless.labs.sms.forwarder kô nhưng khi mở máy nó tự động chạy luôn chứ kô tắt như PM này kô

Hay anh có PM nào đọc lén tin nhắn của người khác mà kô cần mở máy của người đóa ra coi kô ah

anh có phần mềm nào có chức năng như phím tắt alt+tab trên pc không, chỉ em với

chỉ giúp mình phần Inbox trong FE-Xplorer Pro nằm o đâu vậy? Mình có tìm trong Tool -> blutooth mess nhưng kg có gì trong đó cả mặc dù mình vừa nhận được 1 số file qua blutooth.

Trước dùng N72 , thấy cái Smart Guard pro tự động ẩn tin nhắn theo list do mình đặt rất hay , Giờ dùng E71 mà tìm mãi chưa biết phần mềm nào có tác dụng như vậy ?? Ai biết chỉ giùm với nhé . Thanks

Tìm phần mềm xem phim giống yutube

ngoài phần mềm yutube xem phim online ,pác nào còn thấy phần mềm nào tương tự như vậy ko up cho mình với

bạn tìm pm skyfire nhé, nó load không khác gì như trên PC đâu. bạn tham khỏa ở đây nhé! không thì vào trang chủ để tải bản mới nhất cũng được. thân!

Pót bài sai vị trí rồi , đề nghị các MOD vào cuộc :-?! cái này thì có nhiều PM lắm ! Tìm trên 4rum cũng có đó !

Trước dùng N72 , thấy cái Smart Guard pro tự động ẩn tin nhắn theo list do mình đặt rất hay , Giờ dùng E71 mà tìm mãi chưa biết phần mềm nào có tác dụng như vậy ?? Ai biết chỉ giùm với nhé . Thanks

E71 vẫn cài được PM đó mà bạn, bạn phải tìm Pm đó nhưng dành cho dòng S60v3 là ok thôi.

E71 vẫn cài được PM đó mà bạn, bạn phải tìm Pm đó nhưng dành cho dòng S60v3 là ok thôi.

Mình đã tìm rồi , nhưng bản dành cho S60v3 lại không còn cái tính năng "Auto hide" nữa , muốn cái nào ẩn phải làm thủ công , không tự động ẩn được . Mình muốn hỏi tìm phần mềm nào tương tự có chức năng Tự động ẩn tin nhắn của những số do mình đặt trong list , phải có pass mới vào xem được ấy

Mình đã tìm rồi , nhưng bản dành cho S60v3 lại không còn cái tính năng "Auto hide" nữa , muốn cái nào ẩn phải làm thủ công , không tự động ẩn được . Mình muốn hỏi tìm phần mềm nào tương tự có chức năng Tự động ẩn tin nhắn của những số do mình đặt trong list , phải có pass mới vào xem được ấy
ban dung thu phan mem magic message manager chua vay? Phan mem nay co chuc nang auto hide luon do. Theo minh day la phan mem quan ly rat hay

Posted via Mobile Device

Bộ gõ tiêng Trung Pro cho E72

mình mới mua con E72 nhưng lượn hết các diễn đàn mà không thấy có pm nào hỗ trợ bộ gõ tiêng trung cho E72 (gõ toàn bàn phim ) nay post lên pm này giúp anh em sử dụng tiếng trung
đầu tiên anh em cài
bộ font crystal chinese by psiloc để có thể đọc và hiển thị tiếng trung
tiếp đó cài pm bộ gõ shougou
load ở đây http://www.mediafire.com/?myywwjdmz5m
bộ gõ tuơng đối pro chuyên dùng cho e72 ,chưa phát hiện lỗi không tuơng thích,cài đặt đơn giản và tiện lợi liên tục cập nhập kho từ và tự động cập nhập pm , giao diện đẹp mắt tiện dụng
thanks mình một cái nhé

Cho thêm ít hình cho đúng quy định đi bạn.Chắc dùng đc cho E71 luôn hả bạn?

Ko hjểu sao con N82 khj càj psiloc crystal chjnese khj cài đặt xong ấn vào bjểu tượng nó lại cứ reinstall app,em đã thử format và càj lại nhưng vẫn như thế.Ah mà máy em đã đổj code tjếng việt rùi

Status
Không mở trả lời sau này.
Back