• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.
Posted via Mobile Device anh cho em xin soft download trên mấy web khác nha. Thanks

Tìm SmartGet, trang trước mình có dẫn link cho 1 bạn đó.

Mod nào cho mình xin PM SmartMovie cài vào E72 với. Thanks.

Cứ vào trang chủ mà down rồi mua bản quyền mà dùng, ko thì search trong các chủ đề bên Việt hóa, có hết rồi.

Mình muốn tìm một phần mềm báo thức cho phép ta chọn ringtones khác nhau cho các báo thức khác nhau, giống như Nicealarm vậy. Hoặc ai cho mình xin bản "Nicealarm full_cr***ed" không? Các bản mình dùng chỉ được 1 thời gian nó bắt nhập code, hoặc là dùng 1 thời gian nó mất luôn chứ năng "add alarm" :(

Cảm ơn nhiều :)

Ai biết cài đặt push mail exchang ko, nếu ko dùng pm trên máy thì có pm nào khác để push mail ko, ai có cho minh với

các bác cho em hỏi giờ dùng phần mềm push mail nào là hay nhất thế :-s

các bạn cho mình hỏi là có pm nào giúp tắt đèn màn hình khi trượt bàn phím xuống không nhỉ? mình dùng N95. thank!

Chỉnh sửa cuối:
Cần phần mềm ghi âm không tiêng beep cho 6730c

Có bác nào sài 6730 không cho em hỏi tí.
Sao con 6730 của em cài các phần mềm ghi âm ( thử đến 10 pm )
Mà cái nào cũng có tiếng beep cả.
Bác nào biết cái nào hợp với máy em chia sẻ cho em với.

Mình muốn tìm một phần mềm báo thức cho phép ta chọn ringtones khác nhau cho các báo thức khác nhau, giống như Nicealarm vậy. Hoặc ai cho mình xin bản "Nicealarm full_cr***ed" không? Các bản mình dùng chỉ được 1 thời gian nó bắt nhập code, hoặc là dùng 1 thời gian nó mất luôn chứ năng "add alarm" :(

Cảm ơn nhiều :)
ban dung handy clock thu xem,pro lam do

Posted via Mobile Device

các bạn cho mình hỏi là có pm nào giúp tắt đèn màn hình khi trượt bàn phím xuống không nhỉ? mình dùng N95. thank!

N95 trượt xuống khoảng vài giây là tắt đèn mà ta :-? Sao lại cần Pm hỗ trợ nó thế bạn :)

N95 trượt xuống khoảng vài giây là tắt đèn mà ta :-? Sao lại cần Pm hỗ trợ nó thế bạn :)

đúng vậy anh ah! nhưng thằng bạn nó bảo có pm như thế và nhờ em giúp. em cũng không dùng mấy cài pm đó nên không tìm được luôn.

đúng vậy anh ah! nhưng thằng bạn nó bảo có pm như thế và nhờ em giúp. em cũng không dùng mấy cài pm đó nên không tìm được luôn.
Em thử tìm các PM quản lý đèn như SmartLight xem sao :D Bạn em chơi ngặt hen :p

Các bạn ơi, cho mình hỏi 1 chút, mình đang dùng con N85 9.3, vừa rồi lên diễn đàn thấy có chương trình LandscapePro 3.0 dùng cho những máy có cảm biến chuyển động và co ghi dành cho N85, nhưng mình không cài được. Trong file nén up lên có thư mục N79,N85,6210 Navigator mà lại chỉ có 1 file Coming soon.txt chứ không có file .SIS để cài, mình tìm kiếm lung tung được mấy file .SIS nhưng không chắc có phải của N85 không, có điều khi cài vào( Thẻ nhớ) mở LandscapePro 3.0 lên chương trình không có biểu hiên gì. Nói chung là không hoạt động được. Các bạn có thể giúp mình được không? (Hướng dẫn cách cài và sử dụng, nếu có thể thì cho mình xin luôn file cài) ^^ Thanh ciu các bạn

Có bác nào sài 6730 không cho em hỏi tí.
Sao con 6730 của em cài các phần mềm ghi âm ( thử đến 10 pm )
Mà cái nào cũng có tiếng beep cả.
Bác nào biết cái nào hợp với máy em chia sẻ cho em với.

máy của bạn cũng thuộc dòg đời mới giống máy e72 của mình đang sài ,cài pm nào cung bip bip hết nhưng đùng lo có file tắt bip hỗ trợ cho các pm bạn wa đây down nếu ok thì thanks 1 phát nhé
http://www.pdaviet.net/showpost.php?p=1020227&postcount=1322 :)

anh cho em xin pm gọi điện free đc hok ạ?? gọi trong vn ấy,thanks mấy anh trước

Các bạn ơi có phần mềm nào nhắc mình (rung lên từng hồi) khi có tin nhắn chưa đọc không, mình tìm mà chưa thấy. Hay bị "giận" vì không biết có tin nhắn đấy.

các bác cho em hỏi giờ dùng phần mềm push mail nào là hay nhất thế :-s

Bạn dùng cái ProfiMail là tốt nhất, đầy đủ tính năng không thể chê vào đâu được.
Bạn sang đây lấy về dùng thử nhé:http://www.lonelycatgames.com/download/profimail/profimail_symbian_lcg_3_23.zip.

Chỉnh sửa cuối:
Bác kojiro à tại topic "TỔNG HỢP CẬP NHẬT ỨNG DỤNG-P2" Bác có giới thiệu ứng dụng Resco Photo Viewer v5.01 sao không thấy link download đâu bác nhờ bác up link cho anh em download về test .thank!

AI có pm nào khóa nguyên thư mục application ko, mình sài ADL khóa cái SM mà mỗi lần kiểm tra bấm vào ko thấy hình ok rồi mà tội nỗi nó cứ rên rỉ hoài ......có điếc mới hem biết

cho mình xin cái phần mềm ghi âm cuộc gọi nào tốt với,thấy có 1 cái ghi âm nhưng chỉ có 60giây thì ít wá,xin cám ơn

Giúp em với máy của em xài card bluetooth 'dell wireless bluetooth 370 mini card,' mà cài mấy bản bluesoleil đều bị lỗi my device not found, chỉ trừ mỗi bản official 6.4.289 dùng thử ở trang chủ nhưng bị lỗi ko dùng được chức năng modem GPRS, có ai có kinh nghiệm thì giúp em với, em xin cảm ơn!!!

Status
Không mở trả lời sau này.
Back