• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.
Cần phần mềm đọc file .rms? help!!!!

Chao` các anh chị trong pdaviet. Lúc trước em xài con N6500s có sử dụng pm microcalc.jar để lưu một số thông tin cá nhân. Bi giờ em đổi sang con E71, em đã install microcalc.jar vào máy rùi nhưng data đã nhập từ con N6500s thì không có? mặc dù e đã copy hết mí file .rms đính kèm từ kon 6500s wa rùi... Mí anh chị nào có kinh nghiệm giúp e với? e phải cài thêm phần mềm j nữa để có thể đọc được data cũ? hoặc phần mềm nào có thể đọc mí file .rms trên máy tính (để e nhập lại trên kon E71...). Thanks mí anh chị nhìu....

Cho em xin phần mềm cài nhạc chuông cho từng số điện thoại trên danh bạ, em tìm hoài mà không có, hix

Cho em xin phần mềm cài nhạc chuông cho từng số điện thoại trên danh bạ, em tìm hoài mà không có, hix

Cần gì hả bạn. Máy nó đã có chức năng này rồi. Trong bạn vào xem chi tiết số điện thoại đó. Mục Option có lựa chọn Ringing Tone để lựa nhạc chuông cho số đó.

Posted via Mobile Device

tìm file ACM và Mcleaner

các bác có pm ACM và Mcleaner cho em với, signed dùm luôn nha, em dùng N73
số imei: 353641019060510
thank

pác nào giới thiệu cho em cái phần mềm ghi âm ko tiếng pip mà ko phải chạy ẩn tốt nhất được hem. tìm trên PDA thấy có cái của pác CM mà lại bị lỗi filr wav:(:(

Chỉnh sửa cuối:
mấy huynh cho đệ xin cái google map bản mới nhất nhen
Đệ tìm trên pda này nhiều rùi nhưng chỉ là bản cũ nên nó k giống với khu vực của mình tí nào.VD Trước nhà mình có 1 công ty xây dc 2 hay 3 năm j rùi mà koi trong đó nó là mảnh đất trống. khi mình chọn my location thì nó hiện lên chấm xanh hiển thị vị trí sai bét
Thằng bạn nó dùng sámung w5233 smart có bản google map mới nhất, koi trong đó chính xác nhiều nhưng ngặt nổi nó k coppi ra dc vì nó k có file setup
Cho mình cám ơn trước

Đệ tìm trên pda này nhiều rùi nhưng chỉ là bản cũ nên nó k giống với khu vực của mình tí nào.VD Trước nhà mình có 1 công ty xây dc 2 hay 3 năm j rùi mà koi trong đó nó là mảnh đất trống. khi mình chọn my location thì nó hiện lên chấm xanh hiển thị vị trí sai bét
Thằng bạn nó dùng sámung w5233 smart có bản google map mới nhất, koi trong đó chính xác nhiều nhưng ngặt nổi nó k coppi ra dc vì nó k có file setup
Cho mình cám ơn trước

Bạn thử Search trên Google xem có bản mới không nhé. Trên PV anh em cũng đã cập nhật chỉ bấy nhiêu thôi.

Cho mình cám ơn trước

Bạn lấy máy samsung, ghi phiên bản ra cho anh em dễ giúp bạn, vậy là tiện nhất đấy :)

ai có phần mềm chỉnh sửa theme có sẵn có thể cho mình được không
mình có cài theme 4m nên muốn chỉnh sửa màu chữ .

ai có phần mềm chỉnh sửa theme có sẵn có thể cho mình được không
mình có cài theme 4m nên muốn chỉnh sửa màu chữ .

Bạn sang box Theme có hướng dẫn đó bạn, hoặc nhờ các bạn đã làm được Edit hộ.

Cho mình cám ơn trước

Mình nghĩ dữ liệu bản đồ mới cũ không liên quan đến phiên bản đâu vì đây là dữ liệu online mà.
Mình xem Google Map trên web máy tính với Google Map trên điện thoại mình chẳng khác nhau gì.
Mình đang dùng 3.2.1. Ver mới nhất là

3.3. Ver mới thêm vài chức năng nhưng mình thấy sử dụng tệ hơn nên đã quay lại bản cũ.

Bạn có thể dùng điện thoại vào trang này để tải bản mới nhất :
http://m.google.com/?dc=gbackstop&hl=en

Posted via Mobile Device

Mấy anh cho em hỏi sao em cài ovistore cho máy N81 thì máy báo update error,Lúc firmware cũ thì ok nhưng up len V21 thì cài cái ovi máy báo thế.Ai chỉ em với!!!

Status
Không mở trả lời sau này.
Back