• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.
Có bàn phím ảo hiện lên thì S60v3 cũng có dùng được đâu bạn :D Ko có cảm ứng mà.
Mình có thể dùng phím 5 chiều để di chuyển bấm pass mà, Mod cho hỏi có pm nào như vậy ko? Thanks :)

Den thoi diem nay thi minh chua tung thay pm nao nhu the ban ah! :D
Allow online via Nokia N95-8GB Multimedia

cho mình xin phần mềm Backup máy N95 8G
để đề phòng khi fomat 4 ngón xong chỉ cần Restore lại thi mọi thứ trở lại như lúc OK nhất , khỏi phải cài đặt lại từ đầu mất công quá
xin cảm ơn trước (có bản tiếng Việt càng tốt)

cho mình hỏi có cách nào để cài thêm font đc ko nhỉ, cài thêm font để hiện thị đc TV rõ hơn chứ ko phải thay đổi toàn bộ font. Thanks

cho mình hỏi có cách nào để cài thêm font đc ko nhỉ, cài thêm font để hiện thị đc TV rõ hơn chứ ko phải thay đổi toàn bộ font. Thanks

Đã dùng font là thay đổi toàn diện theo font bạn cài vào chứ ko chỉnh được hiển thị tại những nơi bạn muốn.

Thì bạn tìm font rõ hơn để cài vào!
Trên này có rất nhiều font cho bạn chọn. Đẹp và có thể rõ hơn font hệ thống 1 tí. :D

Ai có phần mêm quả lý chi tiêu và hiển thị hình ảnh người gọi full màn hình cho em xin ạ ? Thks nhiều!

cho mình xin phần mềm Backup máy N95 8G
để đề phòng khi fomat 4 ngón xong chỉ cần Restore lại thi mọi thứ trở lại như lúc OK nhất , khỏi phải cài đặt lại từ đầu mất công quá
xin cảm ơn trước (có bản tiếng Việt càng tốt)

S60v3 mình không có PM này sao các bác ? bên UIQ3 ít có PM hữu dụng hơn bên này nhưng có NinjaBackup rất hay .

Cần nhờ các bạn giúp mình giải quyết cái PM nghe nhạc mặc định của n96 fw30 sao tự nhiên nó ko nhận được nhạc nữa ko biết bị sao nữa mình đã thử cách của topic ”các thủ thuật ỨD dành cho fone đã hack” phần khi music player ko nhận được nhạc nhưng vẫn ko được có lẽ cái đó dành cho n73 còn cấu hình của n96 khác.Rất mong sự giúp đỡ của các bạn.Thank trước nha

cho em xin link hướng dẫn cách khắc phục dùng lcg jukebox bị văng ra(hình như là dùng với jtaskman gì ấy, searh mãi mà không thấy

Là PM gì thế? Share cái coi :p

Là pm TouchBalance_V1.2.1b(beta)-VH nhưng cái này chỉ dùng cho mạng MOBI thui VN và VT chưa có bạn xem có hông cho mình với nha vì mình dùng 2 nhà mạng này

không biết trên s60v3 có pm la bàn như trên iphone không nhỉ, nếu có bác nào pro share cho em cái

không biết trên s60v3 có pm la bàn như trên iphone không nhỉ, nếu có bác nào pro share cho em cái

Mình cũng tìm hoài mà ko thấy bạn à, test 2 3 cái mà cũng như ko à :-?

Em cài ttp0d 6.32 cho 5500 mà ko đúng cỡ màn hình,mà thấy có ghi ttp0d có dùng cho 5500.Vậy có phiên bản ttpod nào phù hợp với màn hình 5500(208x208)cho em xin.

freefswp là hình nền mà bác, em muốn ảnh người gọi tới đầy màn hình kìa, em đang dùng E71 !

Mình nhầm tí :D BẠn search Mobile Ting hoặc Full Screen Caller nhé! Có bản Việt hóa hết á.

Cách tắt đèn flash khi quay phim của N73?

có ai biết cách tắt đèn flash khi quay phim của N73 không?

các bác cho em hỏi là em dung bản ACM bản quyền của E71 nhưng mà em ko biết làm thế nào để cho đầu máy bên kia nghe nhạc mất tiền đc.như kiểu nhạc chờ đó vì e ko biết cho dạng nhạc AMR đó vào đâu để dùng đc.bác nào biết chỉ dẫn giúp em với thank nhiều

Status
Không mở trả lời sau này.
Back