• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.
Muon dung giao dien iphone thi ban co the dung symbianplus,it ton ram, co ban vh luon do
.e post bang dt

Mak có bác có email ở MMMOOO sheard tui cái nào Symbiampius là như thề nào vậy bác.

ban vo google search symbianplus. Chu minh khong biet mieu ta kieu gi nua
.e post bang dt

em đã làm được rồi .em cám ơn anh ạ.ah anh Kijiro ơi cho em hỏi cái em đã cài tập tin:zip 2_Search&Share_disabled_AIPluginDefinition.zip‎ (23.9 KB, 170 lần tải) sao nó chỉ hiện mỗi shortcut với WILAN mà không hiện lịch nhắc nhở hả anh.em thấy phần giới thiệu nói là cài cái này xong no chỉ mất phần search va share.sao nó mất luôn phần lịch là sao ạ.em đang dùng n95-2g.mong anh xem lại họ em ạ!

em đã làm được rồi .em cám ơn anh ạ.ah anh Kijiro ơi cho em hỏi cái em đã cài tập tin:zip 2_Search&Share_disabled_AIPluginDefinition.zip‎ (23.9 KB, 170 lần tải) sao nó chỉ hiện mỗi shortcut với WILAN mà không hiện lịch nhắc nhở hả anh.em thấy phần giới thiệu nói là cài cái này xong no chỉ mất phần search va share.sao nó mất luôn phần lịch là sao ạ.em đang dùng n95-2g.mong anh xem lại họ em ạ!

Em thử cài file 1 vào lại xem sao, lâu ngày ko dùng cái này nữa vì ko cho thằng nào hiện lên hết :)

Symbiampius là như thề nào vậy bác.

ban vo google search symbianplus. Chu minh khong biet mieu ta kieu gi nua
.e post bang dt

Nó là Symbian plus v1.91 . Các bạn vào google gõ tìm được ngay ! Bản 0.9 có Việt hóa>:) thì phải !

Bác có thể Sheard link cho mình down xem sao... Thân

Vào đây tìm hiểu thêm nhé : https://shop.immmooo.com/get_phone_type.php?id=4
Cái này nghe nói phải mua đó , mình chưa dùng thử nhưng giá thành 12 đô la thì cần phải xem xét cho kỹ ~X(

Chỉnh sửa cuối:
Hix. Cái symbian plus 1.91 đó giao diện không được đẹp lắm. Mà không giống kiểu iphone!
Còn myphone mình search googje mới có bản v2.5 nhưng không xài đuợc. Có bản v2.1 thì đã crack. Mà cũng không được đẹp vì chỉ có 2trang lật đi lật lại. Ai có bản tốt hơn sheard nha. Bạn @tuansymbian sheard cho mình cái pm mà bạn sheard hình đó xem sao!

Anh Kojiro thân ! làm ơn cho em xin phần mềm gỡ bỏ theme khỏi máy hiệu quả nhất hiện nay , em tìm hoài không thấy
không biết vào đây có sai không ? MOD cho em đường dẫn đi rồi xóa bài cũng được , em có hỏi bên thảo luận về theme mà không ai trả lời hết !?
cảm ơn anh trước

Anh Kojiro thân ! làm ơn cho em xin phần mềm gỡ bỏ theme khỏi máy hiệu quả nhất hiện nay , em tìm hoài không thấy
không biết vào đây có sai không ? MOD cho em đường dẫn đi rồi xóa bài cũng được , em có hỏi bên thảo luận về theme mà không ai trả lời hết !?
cảm ơn anh trước

dùng pyunsintaller xem đường dẫn của themes bạn ở đâu thì vào đấy xóa nhé :

http://www.pdaviet.net/showthread.php?33318-TỔNG-HỢP-CÁC-PHẦN-MỀM-VIỆT-HÓA-SymPViet/page39

chúc vui !

có bạn nào giúp mình đăng ký phần mềm xem phim PowerMovie mình cài được rồi nhưng chỉ cho dung thử bát đăng ký nhưng mình không co mã có ban nào biết cho minh xin mã nha ime của mình là 356995010767540 mình cám ơn nhiều

cảm ơn anh trước

Ngoài dùng pyuninstaller, em có thể dùng Mythemes để xóa, search bên khu vực Việt hóa.

có bạn nào giúp mình đăng ký phần mềm xem phim PowerMovie mình cài được rồi nhưng chỉ cho dung thử bát đăng ký nhưng mình không co mã có ban nào biết cho minh xin mã nha ime của mình là 356995010767540 mình cám ơn nhiều

Dùng code này xem sao nhé: 60455.

cho mình hỏi mình doload phan mềm fullscreen Wallpaper v1.01.1 nhưng khi giải ném nó đòi mật khẩu có ai có cho mình xin nha mình cám ơn

cho mình hỏi mình doload phan mềm fullscreen Wallpaper v1.01.1 nhưng khi giải ném nó đòi mật khẩu có ai có cho mình xin nha mình cám ơn

Nếu là bản Việt hóa thì là SymPViet, còn bạn down nơi khác thì bạn phải dẫn link thì anh em mới biết giúp bạn được.

Nếu là bản Việt hóa thì là SymPViet, còn bạn down nơi khác thì bạn phải dẫn link thì anh em mới biết giúp bạn được.

a có phần mềm đồng hồ bấm giây ko??? cho e xin với.tìm hoài mà ko thấy

minh doload trên diễn đàn mà, mình D về máy tính giả nén Extract Here nó đòi nhập mât khẩu mà mình nhập SymPviet mà không được
cho mình hỏi mã đăng ký của phần mềm opra ime của mỉnh la356995010767540 có ai biết giúp mình với mình cám ơn nhìu

Status
Không mở trả lời sau này.
Back