• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.
minh doload trên diễn đàn mà, mình D về máy tính giả nén Extract Here nó đòi nhập mât khẩu mà mình nhập SymPviet mà không được
cho mình hỏi mã đăng ký của phần mềm opra ime của mỉnh la356995010767540 có ai biết giúp mình với mình cám ơn nhìu

Bạn đưa link đó đây mình xem sao.
Opera bạn đang dùng ver mấy? 8.65 à? Lần sau hỏi gì thì nêu cho rõ cho dễ tìm bạn à, bạn đưa thông tin ko đủ mắc công hỏi lại quá :(

Cho mình hỏi có pm nào giúp đặt pass mà có hiện sẵn bàn phím ảo để cho mình bấm pass luôn ko (ko cần trượt máy lên ý) giống như pm Eye on Privacy trên PPC vậy. Thanks

Cho mình hỏi có pm nào giúp đặt pass mà có hiện sẵn bàn phím ảo để cho mình bấm pass luôn ko (ko cần trượt máy lên ý) giống như pm Eye on Privacy trên PPC vậy. Thanks

Có bàn phím ảo hiện lên thì S60v3 cũng có dùng được đâu bạn :D Ko có cảm ứng mà.

Bạn đưa link đó đây mình xem sao. Opera bạn đang dùng ver mấy? 8.65 à? Lần sau hỏi gì thì nêu cho rõ cho dễ tìm bạn à, bạn đưa thông tin ko đủ mắc công hỏi lại quá :(
Phần mềm mình đang dùng là Opera 8.6.5_SymPVietGroup.sis, mình vào nó đòi khóa đăng ký bạn giúp mình nha imei của mình 35699010767540. Nó cho mình 30 ngày dùng thử
Nếu là bản Việt hóa thì là SymPViet, còn bạn down nơi khác thì bạn phải dẫn link thì anh em mới biết giúp bạn được.
link mình down la fullscreen Wallpaper v1.01.1Viethoa by dangduc_SymPViet

máy N95 8G khi nhận cuộc gọi trược lên thì nhận được, nhưng muốn kết thúc trược xuống thì không ăn thua .
có phần mềm nào hỗ trợ trược xuống để kết thúc cuộc gọi không các bạn ? nếu có cho mình xin với

Phần mềm mình đang dùng là Opera 8.6.5_SymPVietGroup.sis, mình vào nó đòi khóa đăng ký bạn giúp mình nha imei của mình 35699010767540. Nó cho mình 30 ngày dùng thử link mình down la fullscreen Wallpaper v1.01.1Viethoa by dangduc_SymPViet

Mình ghi pass hoa thường thế nào thì bạn phải làm theo hế đó, mà chủ đề đó có nói pass là gì mà :(
Code cho bạn: 6012137188.

máy N95 8G khi nhận cuộc gọi trược lên thì nhận được, nhưng muốn kết thúc trược xuống thì không ăn thua .
có phần mềm nào hỗ trợ trược xuống để kết thúc cuộc gọi không các bạn ? nếu có cho mình xin với

Bạn search Slide Helper nhé!

Có bác nào có phần mềm cài ảnh đầy màn hình (LÀM HÌNH NỀN Ý) cho em xin với em dùng con N81-8G em tìm mãi mà không đươc, bác nào có cho em xin em cám ơn

em đă thử rồi anh ạ nó chỉ hiện lên dòng shortcut thôi.em muôn hiện dòng shortcut+lịch+tìm wilan thì làm thế nào hả anh?

Mình ghi pass hoa thường thế nào thì bạn phải làm theo hế đó, mà chủ đề đó có nói pass là gì mà :(
Code cho bạn: 6012137188.

Mình cám ơn bạn nha mình đăng ký đươc rồi xin chân thành cám ơn bạn

em đă thử rồi anh ạ nó chỉ hiện lên dòng shortcut thôi.em muôn hiện dòng shortcut+lịch+tìm wilan thì làm thế nào hả anh?

Nếu ko hiện thì thua :( Ko thấy patch nào khác cả em à.

có phần mềm hiện tài khoản trả trước ra ngoài màn hình không cho em xin (*101#) cái này hay ,hôm qua mình thấy thằng bạn dùng máy N95 8G có PM này khoái quá
bác nào có cho em xin . cảm ơn nhiều

có phần mềm hiện tài khoản trả trước ra ngoài màn hình không cho em xin (*101#) cái này hay ,hôm qua mình thấy thằng bạn dùng máy N95 8G có PM này khoái quá
bác nào có cho em xin . cảm ơn nhiều

Mình chưa hiểu cái này lắm, bạn nói rõ thêm được ko? Nếu bạn của bạn thì sao ko hỏi xem sao :p

Mình chưa hiểu cái này lắm, bạn nói rõ thêm được ko? Nếu bạn của bạn thì sao ko hỏi xem sao :p

Cảm ơn anh đã quan tâm , cái phần mềm này hiện tài khoản của mình còn bao nhiêu ngay trên màn hình chờ , mà mình khỏi cần bấm *101# để kiểm tra tài khoản nữa.
mình không hỏi thằng bạn được vì cũng mới quen . anh cố nhớ lại giúp em , có đấy nhưng em tìm chưa ra , tiếng Việt luôn
- Em tìm có rồi . THANK anh

Chỉnh sửa cuối:
Cảm ơn anh đã quan tâm , cái phần mềm này hiện tài khoản của mình còn bao nhiêu ngay trên màn hình chờ , mà mình khỏi cần bấm *101# để kiểm tra tài khoản nữa.
mình không hỏi thằng bạn được vì cũng mới quen . anh cố nhớ lại giúp em , có đấy nhưng em tìm chưa ra , tiếng Việt luôn
- Em tìm có rồi . THANK anh

Là PM gì thế? Share cái coi :p

Mới tìm thấy cái này, nếu bạn muốn hiện như trong ảnh thì chép file đính kèm như hướng dẫn nhé, chúc may mắn :D

Bạn nào cho mình hỏi cách đính kèm file và cách up ảnh hiện ra luôn mà ko cần click link với (cụ thể tý nha).thank trước

Bạn nào cho mình cái key của handy taskman nhé. Thanks

Hiện giờ handy task có rất nhiều trên mạng, bạn ko cũng nói bạn xin k3y bản mấy, nhanh nhất là bạn tự search, nhiều lắm bạn à.

Bạn nào cho mình hỏi cách đính kèm file và cách up ảnh hiện ra luôn mà ko cần click link với (cụ thể tý nha).thank trước

4rum đang từ từ chuyển hướng qua up file qua host (mediafire chẳng hạn, sẽ hạn chế đính kèm file trong thời gian gần đây) vì vậy nếu khó quá thì bạn nên up qua host rồi dẫn link về.
Còn up ảnh hiện luôn thì bạn reg 1 nick tại trang photobucket.com, up ảnh lên đó, sau đó chép link nằm trong mã IMG về dán vào bài viết là ok.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back