• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về Game.

ai có bản exploerarena nào tương thích với máy 6630 ko vậy. em xài bản 1.1 vào chơi nó giựt giữ lém chơi ko được, ai có bản nào khác cho em với

Sao Lâu Quá mà chưa có game pocket_kingdom vậy .:-/ Bác nào có up len cho mình với thank:-?

Sao Lâu Quá mà chưa có game pocket_kingdom vậy .:-/ Bác nào có up len cho mình với thank:-?
Hình như là bạn cần game này cho N-gage đúng ko vậy, Nếu như thế thì mình gửi cho bạn đây. Còn game N-gage mà fix cho máy S60 khác thì nói cho mình để mình tìm nhá. Good Luck.

Pocket Kingdom

Down về copy vào ổ E hoặc C/system nhá.

Hình mô tả :

Link download:

Chỉnh sửa cuối:
ai có thể chỉ cho mình cách chơi trò pocket kingdom trên ngage đc không nhỉ mình chơi mà chẳng hiểu gì cả hướng dẫn cặn kẽ một chút

các bác ơi có game Heart of darkness k cho mình xin với, cám ơn các bác nhìu lắm :)

trò pocket kingdom đó đúng lad khó chơi thật mình cũng cài thử mà mò mãi không ra cách chơi nên đành phải remove, không biêt ở dây có bác nào chơi wa trò này rồi thì hướng dẫn dum anh em với chứ mấy game naga kia mình chơi chán hết rồi. thanks

Bác nào có cái rom của VNES là game nấm mèo chơi trên S60 (mà hồi trước chơi trên máy 4 nút hồi xưa ấy) không cho em xin với, hoặc là biết địa chỉ down thì chr cho em với cũng được. Mà em lại không biết tên tiếng anh của nó là gì nữa mới đau chứ.

Thanks trước nhé :D

các bạn có GAME đánh bài cho mình vớ

mình tìm lại game đánh bài nhưng ko thấy có ai có cho mình với cám ơn nhiều

Game đánh bài kiểu gì hả bạn?
vào Chủ đề Yêu cầu post bài mình giải đáp cho :D

Back