• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về Game.

hình như có World Worm Party dành cho S60 đúng không bác tieuoanh? Bác có cho em xin với :D

game N-gage post trong topic này cứ cài là chơi đc đúng không bác? em kiến thức về cái này còn kém lắm nên hôk biết nó là game dành cho N-gage đã fix cho S60 hay là game N-gage phải cài thêm cái gì đó để chơi trên S60 nữa :-/

bạn vào Topic Game N-Gage dành cho S60 đọc bài viết ở trang 1 của mình nhé

bác tieuoanh có thể chỉ rõ hơn cho em về cách chơi game Ngage trên S60 được không ạ? Cụ thể là WWP đó ạ

có bác nào biết game asphalt2 tại sao chơi đến gần phá băng thì lại bị reset hết data không?chỉ mình với

pocket kingdom thì bạn phải tạo vương quốc cho riêng mình bằng cách tìm kiếm khu vực xung quanh vương quốc để đánh chiếm, rồi di chuyển vương quốc đi những nơi khác, tiếp tục đánh chiếm để kiếm ngân sách mua vũ khí và củng cố lực lượng, sau đó nối mạng(bằng gprs) và đánh với những máy khác

mình xài ngage, cài game princess2(java) không được, cài đến hết lại bị remove,game the sim 2 cũng vậy, có bác nào có cách khả thi thì giúp mình với.

bác tieuoanh có thể chỉ rõ hơn cho em về cách chơi game Ngage trên S60 được không ạ? Cụ thể là WWP đó ạ
ko phải tất cả game N-Gage đều chơi được trên S60
và mỗi máy có thể chơi được những game khác nhau
bạn xem thử xem game của bạn có tươnng thích với máy ko ( mấy bài viết đầu tiên của mình trong Topic Game N-Gage dành cho S60 ý )
rùi cài Libs, Color Fix, 1 số game yêu cầu phải có fix riêng nữa thì mới chơi đc :D

có bác nào biết game asphalt2 tại sao chơi đến gần phá băng thì lại bị reset hết data không?chỉ mình với

Do là gamer cr*** nên nó có vài lỗi và lỗi hay bị nhất là lỗi của bạn đang gặp, down file rar bến dưới về và cài vào máy sẽ fix lỗi trên .:)

ko phải tất cả game N-Gage đều chơi được trên S60
và mỗi máy có thể chơi được những game khác nhau
bạn xem thử xem game của bạn có tươnng thích với máy ko ( mấy bài viết đầu tiên của mình trong Topic Game N-Gage dành cho S60 ý )
rùi cài Libs, Color Fix, 1 số game yêu cầu phải có fix riêng nữa thì mới chơi đc :D

Em dùng N72, khi cài WWP cài thêm cái color fix và All in one OS8, Multi Libs. Bật Bluetoooth nhưng chỉ vào đến màn hình N-Gage là bung ra, buồn quá :(

hic game cho ngage hay thật nhưng mà nặng wa bác nào có game nào nhẹ nhẹ ma chơi hay post lên cho anh em nha em dung 7610

hic game cho ngage hay thật nhưng mà nặng wa bác nào có game nào nhẹ nhẹ ma chơi hay post lên cho anh em nha em dung 7610
bạn vào Topic Game SIS cho S60 nhé, có nhiều game hay có thể chơi trên 7610 lắm :D

Game Pikachu

bác nào có game Pikachu giống như trên Pc làm ơn gửi cho em 1 bản với.em mê tít trò này nhưng tìm mãi không thấy>thanks:D

Không có trò pikachu cho S60 v1 và v2 đâu bạn, chỉ có cho v3 thôi . :D

các bác ơi game king of fighter cua ngage có chơi trên 6600 ko? nếu chơi được thì gửi cho em một bản nha thấy thằng bạn chơi hay wa nên ghiền rồi thanks các bác trước

Back