• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về Game.

Mình rất thích chơi Tiến Lên Online (game of team mobi) nhưng mình dùng 761o, cài đc game rùi vào chơi thì bị văng ra luôn. mọi người có ai chơi đc k? hjx mấy cáj game java of :Việt Lam: dung lượng thấp mà 76 cũng khóc thét, trong khj game nc ngoài 6-700kb vẫn chơj đc
Posted via Mobile Device

cần trợ giúp game Asfhats2 GT fix cho S60 v2

mấy anh ơi giúp em khắc phục game asphats2 trên 7610 với...em chơi nó bị lỗi màu màn hình cứ xanh nè thui...hix..em thick game này lắm...đã có anh nào fix lỗi màu thành công trên 7610 game này chưa giúp em với nhé...!:((

mấy anh ơi giúp em khắc phục game asphats2 trên 7610 với...em chơi nó bị lỗi màu màn hình cứ xanh nè thui...hix..em thick game này lắm...đã có anh nào fix lỗi màu thành công trên 7610 game này chưa giúp em với nhé...!:((

A..2 có bản dành cho s60v2 mà bạn, bạn bị lỗi màu thì chắc đó là bản 1.5 của Ngage rùi

Posted via Mobile Devicevang dung rui!Y e noj la Asphats2 cua N-GAGE QD da fix lai cho v2 kia!Ban do am thanh moi song dong!Chu con ban Asphats2,3,4 danh cho v2 thj 7610 chay ngon ma!..Ai pro ve games giup e fix loi mau cua Asphats2 N-Gage nay voi...Please!

Posted via Mobile Devicevang dung rui!Y e noj la Asphats2 cua N-GAGE QD da fix lai cho v2 kia!Ban do am thanh moi song dong!Chu con ban Asphats2,3,4 danh cho v2 thj 7610 chay ngon ma!..Ai pro ve games giup e fix loi mau cua Asphats2 N-Gage nay voi...Please!

Mình chỉ có bản 1.5 thôi, đã fix và chạy ngon trên 6 béo :d

mình dow trên mạng skyforce về nó bắt nhập key của imei. Ai có crack up lên dùm mình hoặc có skyforce ko cần key thì up giúp.

Posted via Mobile Device
ai giup gium em cai nay voi!(~.~). Em dow cai game Hinter War tu trang chu cua no roi sau khi cai dat xong khj vao game thi no can't connect to service. Ai bit cach khac phuc xin giup gium! Tinh trang:mang on dinh(3G)/tat all ung dung chay ngam/useing 6680.Ai xai may nay ma vo dc game nay thi help cai nha. Thank n`! Day la 1 game online tuyet voi! Em rat mun dc 1 lan trai nghiem. Neu ko fix dc thi gioi thieu cho em cai game on nao hay hay ay nha{game ma may em cay dc ay}|mac du bit viet ko dau la vi pham PV nhung em cung het cach vi may caj soft go VI no kho nuot we!>< y em o day la kieu go cua no we phuc tap go chu lau mun chjt.

cho mình hỏi là máy của mình N82 đã hack sau khi cài game câu cá và đánh golf ( n gage ) thì chơi toàn bị văng cụ thể là xuất hiện lỗi : kened excec 3
làm thế nào để chơi ko bị lỗi nữa vậy

cho mình hỏi là máy của mình N82 đã hack sau khi cài game câu cá và đánh golf ( n gage ) thì chơi toàn bị văng cụ thể là xuất hiện lỗi : kened excec 3
làm thế nào để chơi ko bị lỗi nữa vậy
Qua bên s60v3 hỏi nhé bạn, ở đây là box giành cho s60v1&2.!

ai chơi trò " 7 days salvation " rồi cho mình hỏi với, mình chơi đến ngày thứ 3 ( sau khi nắp 3 bánh răng làm chuông kêu) thì nó chạy chữ hiện tên tác giả game ( credits ) rồi trở ra menu game luôn , chơi lại từ đầu vẫn vậy. Ai giúp mình với, mình dùng n70ME

cho em xin game Ai là triệu phú tiếng việt đi các anh,nếu có game Chicken invaders roty thì cho em xin lun.em xài n72

mấy huynh cho đệ xin game "Crash_Bandicoot_Bakusou_Nitro_Cart(đua xe thú)"và game Worms World Party dạng gả lập game vbag nha

Có ai chơi Xanadu Next cho hỏi ở cổng 1 chỗ đẩy mấy viên đá từ trên cao để mở hòm chỉ đẩy thẳng thôi ko đẩy ngang được??????????????

các bạn trong 4rum và các Mod cho mình xin game Snake III (176x208) được ko. Trước mình chơi trên máy 53 thấy hay quá. Hì. Mình dùng n72. Cám ơn các bạn

mình cũng xin game 7days full s60v2 nhé.Thanks các bạn

Chỉnh sửa cuối:
Back