• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về Game.

Xin game plants vs zombie !!!

Em đang cần tìm game plants vs zombie giống như trên PC , bác nào có thể up cho em được ko ( Vbagx hoặc C2doom đều được) , em cám ơn trước :D

Em đang cần tìm game plants vs zombie giống như trên PC , bác nào có thể up cho em được ko ( Vbagx hoặc C2doom đều được) , em cám ơn trước :D

không ai có game plants vs zombie à :((

Bạn hãy nói rõ hơn 1 chút về nội dung thể loại Game mà bạn đang tìm được không?;;) Bạn hỏi chung chung thế này làm sao mọi người biết và giúp bạn được!!!:-??:-?

có bạn nào chơi được asphalt urban gt 2 (ban 19~20mb) thì chỉ cho mình với, mình làm theo nhiều cách rồi, cài mấy cái fix color mà rốt cục vẫn không được, foder libs mình xóa hết đi rồi, ai chơi được trên n70 thì hướng dẫn mình, còn sưu tầm thì thôi. thank

Cho em mạo mụi hỏi có game nuôi gà ảo nào hay hay cho N70 không vậy,em kiếm trên đây không thấy,mong các bác giúp đỡ ! cám ơn các bác lắm !

Cho em mạo mụi hỏi có game nuôi gà ảo nào hay hay cho N70 không vậy,em kiếm trên đây không thấy,mong các bác giúp đỡ ! cám ơn các bác lắm !

Trong Box này có game nuôi thú ảo đó bạn :D
Còn nuôi gà ảo thì mình chưa thấy.

ai post giùm em lại trò agile basketball 3d đuôi sis n70 với thanks nhiều

Chỉnh sửa cuối:
Ai co games yeah1 avatar chơi dc trên 6600 post cho mình với. Minh down từ trang chủ về ko chơi dc.

Ai việt hóa game quản lý được thì shase cho aem đi

bác nào pro việt hóa hộ em game qủan lý đội bóng được ko

Last edited by a moderator:
Xin game StormGunner.

CHo mình xin game StormGunner cho nokia 6681. Game thễ loại giống BH trên PC vậy. Mong các bạn giúp dùm. Chân thành cảm ơn:D

Cho mình hỏi game The SIM - Bustin out sao không chơi được trên N70, nó toàn báo là Memory full. Bro nào bít cách sửa chỉ mình với. Tks...

Cho mình hỏi game The SIM - Bustin out sao không chơi được trên N70, nó toàn báo là Memory full. Bro nào bít cách sửa chỉ mình với. Tks...

Trước hết bạn hãy vào máy gỡ Games cài bị lỗi ra đã.Sau đó bạn hãy xóa bớt các ứng dụng phần mềm không cần thiết,xóa bớt File nhạc,Video... rồi cho Tắt nguồn_Khởi động lại máy và cài lại Games này xem sao bạn nhé!!!;;)

Back