• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về Game.

ai có game pikachu dành cho nokia 6680 không vậy. trên diền đàn có mà tải về cài vào không chơi được huhu
up cho mình với thanks

Bản cứ lấy bản Pikachu trên Diễn đàn đi,sau khi cài đặt xong bạn cài đặt tiếp thêm 1 phần mềm nữa để cho nó chơi được đó là phần mềm nghe nhạc TTPod nhé!!!;;)

em xài n72. Khi cai game ngage path to glory 52mb chơi bt. Nhưng khi restart máy thi zo menu chính không được. Có phải do ram full nên bi zây không. Các pro có pm nào hỗ trợ game nặng thế này không. Toàn xoá đi cài lại chơi lai từ đầu em nản wa.

Xin hướng dẫn cài game The root gate of chao trên 7610

mấy ngày nay ngày nào cũng tìm và làm nhưng vẫn ko cài đc.bác nào đã cài trên 7610 có thể hướng dẫn cho e đc ko ạ

Game nặng vậy 7610 chưa chắc đã chơi đc,ram yếu lắm.Sợ quá ko dám thử.Pạn dùng pc để giải nén rồi cài đặt thôi.Game nặng quá mình ko dám test.Hihi.

liên quan đến asphalt4

các bác ơi em dùng 7610 mà khong chơi được game asphalt4 ạh,có bác nào cách chơi đc asphalt4 trên 7610 không ạh.em thấy trên youtube có 1 ông chạy được game này ạh http://www.youtube.com/watch?v=Z0kqjgou1M8 em không nói dối nhé mong các bác nào biết cách thì chỉ em với cảm ơn các bác trước....

Mình chơi đc rùi nè.Pan cứ cài game bình thường sau đó dùng xplore xóa file chứa âm thanh cuả game đi là chơi đc ngay.File đó tên là gì mình ko nhớ lắm nhưng nó có dung lượng gần 1mb.Vì 7610 ram yếu mà.Nếu xoá file đó mà vẫn k chơi dc thì pan hãy khởi động lại máy để giải phóng ram nhé,nhưng khi chơi sẽ k có âm thanh đâu.Hjhj.

Mình dùng 7610 đảm bảo chơi ngon lành. Bạn xóa hết bộ nhớ máy rồi cài lên bộ nhớ máy rau đó khởi động lại máy là ok. Nếu cũng không được thì tháo thẻ nhớ ra và bật máy lên chơi chac chắn được. Mà cho mình hỏi đã có ai test thành công fifa 2010 có đội tuyến VN tren 7610 chưa cho mình xin link down được không

làm piếng thế của bạn nè :D công nhận game đó háy fifa hay thật nhẹ ram nữa ,như pocket kingdom các bác 7610 có mà khóc không xài nỗi haha. ai hứng thú qua fix tất cả game ngage tren s60 đó mình mới up 1 cách chơi mới của pocket kingdom đó tét thử cho nhận xét nha. http://www.4shared.com/file/k6UPZ1Tu/FIFA_2010_VN.html

Mọi người ơi ai đã test thành công fifa 2010 VN chưa sao mình down về cài rồi kick vào là out luôn không báo gì cả ai biết chỉ dùm mình với.

Mấy bác cho em hỏi cái. Tại sao s60v2 khi chơi game loại jar lại k ra tiếng động nhỉ. vd n72,n70,n7610 ý? Mong các bác sớm trả lời gium tôi. Thanks.

Mấy bác cho em hỏi cái. Tại sao s60v2 khi chơi game loại jar lại k ra tiếng động nhỉ. vd n72,n70,n7610 ý? Mong các bác sớm trả lời gium tôi. Thanks.

Bạn hãy vào chính Games đó rồi vào cài đặt của Games để Edit tiếng động của Games xem sao nhé!!!;;)

cần xin game giống game "asheng"

ai có thể loại game đồ họa cao và bắn nhau tương tự như game asheng không mình nghiền cái game này quá chơi pá đảo rồi nhưng vẫn thấy hay ái có cái game nào tương tự up nên cho mình chơi với nhé

Chú ý post bài vào chung với Topic "Yêu cầu-Thảo luận" bạn nhé!!!

--->
Đã di chuyển!

Last edited by a moderator:

trị bệnh này dễ thôi.Bạn vào profile/chọn cấu hình đang dùng/personalise(chỉnh sửa)/mục Warning tones(chọn ON).Ok.Thank phát

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

Mọi người ơi ai đã test thành công fifa 2010 VN chưa sao mình down về cài rồi kick vào là out luôn không báo gì cả ai biết chỉ dùm mình với.

Cài thêm LIBS full nha bạn

Chỉnh sửa cuối:
Back