• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[05/07/2012][ICS 4.0.3]InsertCoin 6.0.0 Ice Cream Sandwich| Sense 3.6 | Fast | Stable

e tháo thẻ ra xóa file IMG và up lại được rồi, hix, hoảng hết cả hốt, lần đầu up rom bị lỗi @@

e tháo thẻ ra xóa file IMG và up lại được rồi, hix, hoảng hết cả hốt, lần đầu up rom bị lỗi @@

chỉ là bỡ ngỡ ban đầu ....... khi đã quen rồi là mắc phải cái bệnh nghiện up rom .... ngày nào không up lại thấy bâng khuâng khó chịu vãi ...

Đến lúc nghiện up rồi thì không nghĩ đến việc thành cục chặn nữa đâu haha

Mình thì up rom tùy hứng, buồn buồn ngồi mạng tham khảo thì up, k thì cũng dùng rom nào ổn định, cơ mà dạo này nghe nhạc chán lại hay chơi game, nhớ hồi 2.3.5 chơi game ngon lành cành đào, đúng nghĩa cấu hình khủng của sensation, giờ chơi ở ics cứ cà giựt thấy bực quá, chẳng nhẽ quay về 2.3.5 @@

Rom cook 2.3.5 của sensation còn không chơi được nhiều game = 4.0 bạn ạ,tuy 4.0 có hơi chậm khi load 1 tý nhưng cũng ko sao mà

Trước mình up rom SENSEaSY XE3.5 do CdTDroiD viết trên XDA chạy game mượt lắm, nhưng do chạy đua vũ trang ics nên cũng bỏ lâu rồi, game ở 4.0 load lâu và rất nóng máy, chơi 1 lúc mà máy như cục than vậy, hx

thấy thông tin bảo hôm nay up lên 4.0 chính thức khu vực châu âu mà không thấy gì nhỉ

ặc ặc, kiểu này chắc chỉ ăn xong rồi ngồi up rom quá. Chán chả buồn up nữa, chờ mấy hôm xem có bản rom được mod lại từ Rom ship ICS của XE không thì up sau, giờ toàn up Rom của Sen thường chán chết.

ặc ặc, kiểu này chắc chỉ ăn xong rồi ngồi up rom quá. Chán chả buồn up nữa, chờ mấy hôm xem có bản rom được mod lại từ Rom ship ICS của XE không thì up sau, giờ toàn up Rom của Sen thường chán chết.

ARHD v6.5.1 là cook từ rom ship XE đó bạn, mình đang test, pin khá tốt.

ARHD v6.5.1 là cook từ rom ship XE đó bạn, mình đang test, pin khá tốt.

rom ship cho XE đã có 3.32 rùi à anh,em tưởng nó chỉ cook từ ship sen thường thôi chứ,em đang test rom của anh blackdoor làm cho XE nè anh,ngon lành lắm :D

rom ship cho XE đã có 3.32 rùi à anh,em tưởng nó chỉ cook từ ship sen thường thôi chứ,em đang test rom của anh blackdoor làm cho XE nè anh,ngon lành lắm :D

bác cho em cái link phát :D

đang test bản mới nhất. có ai cài app UC web ko ? em cài vào sao nó chạy cái logo rồi đen thui à.

Back